1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Nhóm New Upload 2 Rom 6.5 Ra ngày 11/2/2012 và 22/1/2012 cho i900 rất ngon

Thảo luận trong 'Windows OS' bắt đầu bởi vandieutot, 16 Tháng ba 2012.

1. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,549
    2,293
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    Sau những ngày chờ đợi và bây giờ đúng là kỷ nguyên mới của năm 2012 cho anh em các màn chào hỏi đầu xân bằng 2 rom rất thú vị cho anh em dùng đây,
    các anh em bà con cô bác còn dùng i900 thì vào đây sẽ có nhũng phần thưởng đầu xuân năm mới đầy thú vị khi các anh em còn yêu và tin vào một ngày nào đó i900 vẫn đang hót
    Và đây mình không nói nhiều nữa
    Xin trân trọng giới thiệu 2 rom tiếng ý nhưng vẫn dể hiểu nếu anh em dùng quen bản rom tiếng anh nhé
    Thứ nhất Rôm 6.5.x Natural Neked
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    link bản rôm cho anh em đây
    Nguyên Văn bác chủ thớt bên ý
    Điều này đến từ những người sử dụng rom để có một ROM bạn có thể tùy chỉnh tất cả các phần, mà không cần phải suy nghĩ về tiết kiệm không gian vì với 123 MB dung lượng lưu trữ có thể được đơn giản để cài đặt và thủy nhẹ hơn suy nghĩ trò chơimà không có bất kỳ vấn đề. Bây giờ bạn có thể kiềm miễn phí để trí tưởng tượng của bạn để tùy chỉnh, và cho những người chỉ muốn có nhiều không gian trống, tôi nghĩ rằng tôi muốn để lại một hình ảnh chi tiết và dễ chịu để sử dụng hàng ngày.
    Đối với phần còn lại của những hình ảnh nói cho mình.
    Thứ 2 bản rôm 6.5 ra ngày 22/1/2012
    [​IMG][​IMG]
    link cho anh em đấy
    Nguyên văn lời nói của bác chủ thớt bên ý
    Đây là bạn rom mới của tôi với giao diện đơn giản và chức năng, SoSoPi. 'Một giao diện đơn giản, ánh sáng và chức năng trong bối cảnh của rom này sẽ để lại cho bạnchỉ có niềm vui để sử dụng và tùy chỉnh. Như bạn có thể nhìn thấy trên một rom "bằng chứng" và do đó không nhưng tối ưu hóa tiêu thụ điện năng rất ít và có 60 mb ram có sẵn, tất cả để được chi tiêu tại giải trí của bạn.​

congnghethoimoi thích bài này.
  2. congnghethoimoi

congnghethoimoi Member Chính Thức

8
    6
    0
  3. cubin

cubin Member Chính Thức

13
    7
    0
    muốn úp nhưng sao không kết đuọc với pc ?bó tay?

4. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,549
    2,293
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    thế sao bạn không chuyển về sp 3 mà up,win 7 thì chịu thôi