1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

A/E cho em hỏi cách Restore Driver - Iobit driver booster .Chân thành cảm ơn

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi smallhieu, 8 Tháng bảy 2014.

1. smallhieu

smallhieu Member Tích Cực

130
    5
    18
  2. MaterSystem

MaterSystem Member Danh Tiếng

667
    334
    63
    Bạn phải dùng bản Iobit Driver Booster Pro

Trước khi update driver, bạn phải dùng chức năng Backups (biểu tượng cái hộp có hình bánh răng) để sao lưu toàn bộ driver cũ ra một thư mục, chức năng này khi nâng cấp lên Pro mới dùng được

Khi muốn phục hồi lại driver thì dùng chức năng Restore (biều tượng mũi tên ngược chiều kim đồng hồ) để phục hồi lại trước thời điểm update, chức năng này chính là chức năng System Restore của Windows

Nên dùng chức năng Backups để khôi phục lại driver sẽ tốt hơn chức năng Restore, khi đã sao lưu driver, khi chạy lại chức năng Backups, bên cạnh danh mục driver sẽ có mục "Restore" để khôi phục lại driver đã backup

Last edited: 9 Tháng bảy 2014
  3. smallhieu

smallhieu Member Tích Cực

130
    5
    18
    bản của em là Pro mà anh ,em coppy lại các file Driver mà em đã Bakup lại ,nhưng em vào mục Restore mà chữ Khôi Phục nó ẩn đi ,anh ơi , anh giúp em với .em cảm ơn
    .....Có pải copy các file này lại phải ko anh ?

Last edited: 9 Tháng bảy 2014
  4. MaterSystem

MaterSystem Member Danh Tiếng

667
    334
    63
    Bạn kích đúp vào biểu tượng Backups lần nữa, sẽ hiện thị danh sách các driver, bên cạnh đó sẽ có mục Restore ứng với mỗi driver, bạn kích đúp vào đó để khôi phục lại driver

Lưu ý: nếu thay đổi thư mục backup thì cần nhấn vào Modify Backup Folder để đổi lại đường dẫn đến folder backup, nếu không mục Restore sẽ không hiện nên, Explore Backup Folder sẽ thể hiện đường dẫn folder backup đang được thiết lập