1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

[Actions] Share một số actions blend màu cho PTS

Thảo luận trong 'Graphics - Designs' bắt đầu bởi Vat_vo, 20 Tháng mười 2013.

1. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    666
    93
    Một số người hơi ngần ngại khi phải tự blend màu cho các bức ảnh của mình nên hôm nay mình xin phép được chia sẻ 1 bộ hơn 100 actions giúp việc blend màu trở nên nhanh chóng hơn vì nó sẽ tự động blend màu cho các bạn. :big_smile:
    Dưới đây là một số hình ảnh của bộ actions, trong thư mục tải về cũng có ảnh minh họa nên mọi người lựa chọn thỏa thích:smile:

Link download
    Show Spoiler

Lời cuối: Tuy việc blend màu này rất nhanh chóng, tuy nhiên nó sẽ là con dao hai lưỡi nếu mọi người lạm dụng nó quá mức. Vậy nên hãy tự sáng tạo những kiểu riêng cho bản thân nhé. Điều đó sẽ tốt cho các bạn hơn :big_smile:

Và đừng quên like nếu thấy có ích nhé :D

Lưu ý: Hãy tắt các trình diệt virut rồi hãy tải nhé. Mình đảm bảo file không có virut nhé. Cảm ơn ^^!

2. dtphong08

dtphong08 Member Chính Thức

7
    0
    1
    bạn kiểm tra lại link nhé, down về kaspersky diệt luôn ::brick:

3. sirenangel

sirenangel Member Tích Cực

188
    58
    28
    Tên thật:
    Hưng
    tui thích Blend, vì có nó, tui muốn ai mặc quàn áo màu j đều được. tui thích Blend màu, nó làm khung ảnh thêm mờ áo không rõ đấy là đâu... nó có thể biến bụi cỏ dại sau nhà thành khung cảnh thiên nhiên thơ mộng ^_^

4. Vat_vo

762
    666
    93
    Không phải do virut đâu nhé. Đây là dạng file .exe. Tải về rồi nó sẽ tự động giải nén nên KIS nhận diện nhầm thôi. Mình đảm bảo không có virut nhé:smile:. Bạn tắt KIS rồi hãy tải nhé^^

5. Vat_vo

762
    666
    93

:smile:

6. dtphong08

7
    0
    1
    nó diệt mất rồi thì còn tải lại làm giề, sao k để file rar luôn hoặc để file unknown, việc j phải để exe :adore:

7. chipcomputer

chipcomputer Nam ca sĩ Lệ Rơi

3,143
    1,304
    113
    yên tâm là ko phải virus đâu sau khi upload lên safeshare nó sẽ tự đổi thành exe chúng ta phải download về tắt anti đi sau đó giải nén cái exe đó ra như bình thường là có đồ chơi :)

8. Vat_vo

762
    666
    93
    Mình up host này là vì nó miễn phí, ko phải đăng kí acc. Tải max speed, ko sợ link bị die nhé. Còn đuôi .exe đó là nó tự có chứ mặc định là đuôi .rar nhé. Bạn không tin cũng đành chịu mình biết giải thích sao giờ :surrender:

dtphong08 thích bài này.
  9. t.vanhuong

t.vanhuong Member Chính Thức

21
    7
    3
    Bạn up lên host khác cũng được mà, như upfile.vn hoặc shared.com đó. Tải cái file .exe được 1 giây, avast ét ét chặn không cho down luôn

10. dtphong08

7
    0
    1
    virus thì mình k sợ, chỉ là lười down lại thôi :smile:, thôi đành down lại lần nữa vậy, thanks bạn nhé :sogood:

11. Vat_vo

762
    666
    93
    Umh. Thank bạn đã góp ý nhé. Mình lười tạo tài khoản quá ^^! Sẽ up lên host khác tiện cho việc download vậy:surrender: