1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Nhóm New Upload Adobe Photoshop cs6+giáo trình+crack-Phần mềm xử lý ảnh chuyên nghiệp

Thảo luận trong 'Graphics - Designs' bắt đầu bởi dvson185, 15 Tháng mười 2014.

1. dvson185

dvson185 Moderator Ban Quản Trị

3,530
    4,141
    113
    Tên thật:
    Đặng Văn Sơn_ĐHBKHN
    :if:
    Adobe Photoshop một chương trình cho đồ họa phổ biến mạnh mẽ nhất, cho phép bạn tạo ra hình ảnh mới và chỉnh sửa một ảnh nào đó.
    Adobe Photoshop được sử dụng để tạo ra hình ảnh thực tế để làm việc với hình ảnh màu quét, chỉnh sửa, chỉnh màu sắc, collaging, chuyển đổi của đồ thị, tách màu, vv…
    Adobe Photoshop cung cấp tất cả các công cụ cần thiết cho việc sửa chữa, chỉnh sửa, chuẩn bị hình ảnh cho in ấn và sản lượng chất lượng cao.
    Hôm nay, tôi sẽ hướng dẫn các bạn cách cài đặt phần mềm chỉnh sửa ảnh Adobe Photoshop CS 6.

Các bước cài đặt Photoshop CS 6 như sau:
    Bước 1: Giải nén
    Bước 2:
    Chạy file setup.exe rồi thực hiện như sau:
    - Bấm vào Try để bỏ qua bước nhập Serial Key:

- Bảng điều khoản sử dụng phần mềm, bạn bấm Accept để đi tiếp:
    - Lựa chọn thư mục cài đặt Photoshop ( Nên chọn ổ nào trong máy tính bạn còn dung lượng trống kha khá ). Hoặc bạn để mặc định là ổ C cũng được.

Sau đó bạn bấm Install để phần mềm cài vào máy tính của bạn.

Quá trình cài đặt hoàn tất - Installation Photoshop CS6 Complete
    Bước 3: Tiến hành Crack để không bị giới hạn thời gian sử dụng phần mềm:
    Nếu bạn có đủ điều kiện để sắm cho mình một key của phần mềm thì không nói làm gì, tuy nhiên mức giá khá cao đối với Photoshop CS6 mà Adobe đưa ra sẽ khiến nhiều người không có khả năng để trả phí cho bộ phần mềm này.
    Vì vậy để phục vụ mục đích học tập thì những bước sau sẽ giúp bạn tiếp cận phần mềm PTS CS6 Extended đầy đủ nhất mà sẽ không còn nỗi lo hết hạn dùng thử- Trail day nữa.

Tuy nhiên, nếu bạn sử dụng cho mục đích kinh doanh, làm việc và sản xuất thì hãy mua lấy một bộ bản quyền phần mềm để ủng hộ cho nhà phát hành bộ phần mềm tuyệt vời này nhé !!!

Hướng dẫn Crack Adobe Photoshop CS6 - Extended:

Đầu tiên, tuỳ theo phiên bản windows mà bạn sử dung. Hãy mở thư mục theo đường dẫn bên dưới hoặc mở Run ( Phím tắt Window + R). Và copy đường dẫn sau vào và Enter:

- Với Window 64bit: C:\Program Files\Adobe\Adobe Photoshop CS6 (64 Bit)

- Với Window 32bit: C:\Program Files (x86)\Adobe\Adobe Photoshop CS6

Sau đó Copy đè ( Over write ) File amtlib.dll trong Folder Crack vào Folder Adobe Photoshop CS6.
    Nhớ chọn file amtlib.dll phù hợp theo phiên bản Window mà bạn sử dụng(32bit hay 64bit)

Bước 4: Thêm dãy IP sau vào File host - Để tránh việc bị đòi key sau này

Thông thường, bạn làm xong 3 bước trên là đủ rồi, tuy nhiên bước 4 sẽ bảo vệ bản Photoshop của bạn không bị lỗi do phát hiện phiên bản cr@ck của Adobe. Đó là chặn kiểm tra serial key bằng file Host

Mở folder etc chứa filehost theo đường dẫn sau: C:\Windows\System32\Drivers\etc ( Hoặc bạn có thể mở nhanh bằng cách: Nhấn Window + R để mở lệnh Run, sau đó copy đường dẫn trên dán vào và OK )

Chọn chuột phải vào File host => Open With => chọn Notepad. Sau đó copy dãy IP sau dán vào và Save lại.

127.0.0.1 activate.adobe.com

127.0.0.1 practivate.adobe.com

127.0.0.1 ereg.adobe.com

127.0.0.1 activate.wip3.adobe.com

127.0.0.1 wip3.adobe.com

127.0.0.1 3dns-3.adobe.com

127.0.0.1 3dns-2.adobe.com

127.0.0.1 adobe-dns.adobe.com

127.0.0.1 adobe-dns-2.adobe.com

127.0.0.1 adobe-dns-3.adobe.com

127.0.0.1 ereg.wip3.adobe.com

127.0.0.1 activate-sea.adobe.com

127.0.0.1 wwis-dubc1-vip60.adobe.com

127.0.0.1 activate-sjc0.adobe.com

:dl:
    http://www.fshare.vn/file/TN8DBG67TT/

nguồn itonline

duongphuc and shaky3112 like this.
  2. duongphuc

duongphuc Member Chính Thức

12
    2
    3
    tách riêng link giáo trình ra đi chủ thớt

3. em_la_ngoc

em_la_ngoc Member Tích Cực

109
    32
    28
    Cho em xin riêng cái giáo trình với bác thớt :smile:

4. dvson185

dvson185 Moderator Ban Quản Trị

3,530
    4,141
    113
    Tên thật:
    Đặng Văn Sơn_ĐHBKHN
    mình leech bài trang khác mà cả mình cũng xóa file gốc đi rồi bạn tự lên mạng tìm vậy

5. Thiên Gia Huy

Thiên Gia Huy Member Tích Cực

415
    123
    43
    em_la_ngoc thích bài này.