1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Ai giúp mình add cái dfx vòa kmplayer với ngồi google cả ngày mà không biết làm :(

Thảo luận trong 'Multimedia' bắt đầu bởi Meomeo2703, 19 Tháng bảy 2014.

1. Meomeo2703

Meomeo2703 Cố gắng không mệt mỏi và thông minh sẽ thành công

20
    6
    3
  2. thaova

thaova Member Mới

3
    0
    1
    Screenshot (17).png
    lick chuột phải->>>> chọn mục âm thanh=>>>DFX

3. Meomeo2703

20
    6
    3
    không có bạn ơi :( nó toàn cái j j ấy

4. thaova

thaova Member Mới

3
    0
    1
  5. Meomeo2703

20
    6
    3
    Bạn cài kmp bản bao nhiu v , cả dfx nữa à mà chắc do bạn dùng win 8 mình dùng win 8 thì cũng đc nhưng xp thì k đc

6. thientan99

thientan99 Member Chính Thức

7
    1
    3
    DFX phiên bản 11 trên Windows XP hoạt động khác với các phiên bản mới hơn của hệ điều hành Windows. Nếu bạn đang sử dụng Windows XP, hãy nâng cấp hệ điều hành Windows của bạn Vista, Windows 7, hoặc sau đó.

thân !

caynatasa thích bài này.
  7. Cao_Hung

Cao_Hung Member Chính Thức

5
    3
    3
    Tên thật:
    Cao Phi Hùng
    Đâu cần add đâu b, cài DFX vào rồi nó như 1 cái card sound luôn.

8. Meomeo2703

20
    6
    3
    em ko biết nữa dùng win 7 vs 8 thì đc còn xp thì k đc nhưng mà máy yếu k chạy nổi 2 win kia ạ ai có cách j giúp e vs :(

9. thientan99

7
    1
    3
    Bạn tải bản GHO AutumnFinal của bác Khatmau-Sr về , bản này ram 512MB cũng chạy ok , cài thêm DFX vs KMP nữa là xong , đẽ test trên cpu celeron 900Mhz của khách hàng chạy vẫn mượt , có 1 điều bản này muốn vào facebook thì phải thêm 1 số thủ thuật mới vào đc

Cho link luôn khỏi phải seach: http://phienbanmoi.com/threads/ghos...by-khatmau_sr-x86-lite-thu-cuoi-chao-em.7969/

10. Meomeo2703

20
    6
    3
    thế là k có cách ở xp à :( e k muốn dùng mấy loại kia vì mẹ k dùng đc :P

11. Meomeo2703

20
    6
    3
  12. thientan99

7
    1
    3
    không có cách nào đâu , chỉ có nâng cấp lên win7 mới có thể xài đc thôi , nếu mẹ ko dùng được thì có thể tải bản win7 giao diện XP về xài làm quen. chỉ có thế thôi . chodù có thánh IT đến đây chăng nữa cũng chả giúp đc bạn add DFX vào KMP trên win XP đâu

13. whyiln

whyiln Member Chính Thức

70
    8
    8
    mình chỉ nhớ là trong thư mục KMplayer bạn tạo thêm 1 folder Plugin ,rồi chép cái file dẫn của dfx vào ,rồi vào Kmplayer chọn Hệ thống tag cái file đó vào là khi vừa nghe nhạc bật lên thì DFX cũng bật theo ,cái file này kiếm trên google ak ^.^ ko biết giờ link chết chưa ^-^
    http://www.hdvietnam.com/diendan/4-software-ky-thuat-phan-mem/185062-bien-am-thanh-2-0-thanh.html

Meomeo2703 thích bài này.
  14. MaterSystem

MaterSystem Member Danh Tiếng

667
    334
    63
    DFX Audio Enhancer hoàn toàn add được vào The KMPlayer, bất kể version nào của DFX Audio Enhancer, The KMPlayer, kể cả trên win XP hay Vista, 7, 8, 8.1

Các bước thực hiện

B1: Trích xuất file dsp_dfx.dll

Cài Winamp, xong mới cài DFX Audio Enhancer

B2: Kích hoạt plugin DFX Audio Enhancer cho The KMPlayer

Vô thư mục C:\Program Files\Winamp\Plugins\dsp_dfx.dll, chép file đó sang thư mục C:\Program Files\The KMPlayer\PlugIns\dsp_dfx.dll

Chạy file KMPlayer.exe > F2 (hoặc Click Right > Options > Preferences...) > nhìn vào cột bên trái > Plugins > Audio DSP > nhìn vào mục Plugin Files\Setting, kích đúp dòng C:\Program Files\The KMPlayer\PlugIns\dsp_dfx.dll sẽ chuyển thành DFX[dsp_dfx.dll] > DFX, tích vào DFX, nhấn Close

Đây là file dsp_dfx.dll trích từ DFX Audio Enhancer 11.200
    http://www.4shared.com/file/WXFXvnSlba/dsp_dfx.html

Meomeo2703 and whyiln like this.
  15. boy86

boy86 Member Chính Thức

20
    5
    3
    dùng SRS Audio Sandbox đi bạn . cảm nhận cá nhân là hay hơn DFX, cho âm thanh sống động hơn . chạy tốt cho tất cả mọi mọi phần mềm nghe nhạc xem phim , còn chạy tốt cho tất cả các trình duyệt web khi bạn nghe nhạc online hay xem phim online . nó trở thành 1 driver mới cho sound card trong hệ điều hành nên trở thành trình xuất âm thanh mặc định và có những hiệu ứng chuyên biệt theo sở thích cá nhân mình.

16. Meomeo2703

20
    6
    3
    Có hình ảnh ko a ơi :(

17. Meomeo2703

20
    6
    3
    Mình có thử r nhưng k thích lắm ạ hay là do mình k bik chỉnh hic