1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

AIO Software PBM

Thảo luận trong 'AIO, Portable' bắt đầu bởi Vũ Thanh Tuấn, 24 Tháng mười hai 2014.

1. Vũ Thanh Tuấn

Vũ Thanh Tuấn Member Chính Thức

43
    13
    8
    Tên thật:
    Vũ Thanh Tuấn
    Last edited: 24 Tháng mười hai 2014
  2. dvson185

dvson185 Moderator Ban Quản Trị

3,524
    4,137
    113
    Tên thật:
    Đặng Văn Sơn_ĐHBKHN
    bạn chịu khó tìm hiểu thế như mình thì chịu, góp ý với bnaj thêm thư viên direct X vào cho đủ bộ danh cho gamer

Vũ Thanh Tuấn thích bài này.
  3. dvson185

3,524
    4,137
    113
    Tên thật:
    Đặng Văn Sơn_ĐHBKHN
    update linh thần tốc giúp bác:
    https://www.fshare.vn/file/GGOP8QTL84LE

4. huyhoang1188

huyhoang1188 chia sẻ và giúp đỡ

403
    169
    43
    sof còn thiếu,có cái có cái ko,cách bố trí thấy chưa dc bắt mắt lắm.thank bạn đã chia sẻ.

5. hiepsisoma

hiepsisoma Yêu Thích Sự Phản Đối Ban Quản Trị

4,564
    2,285
    113
    Bạn nói ko thấy vô lý à, nhu cầu, sở thích mỗi người khác nhau sao đáp ứng hết được

6. RanMerino™

RanMerino™ Member Chính Thức

13
    1
    3
    Bốt trí thế nào mới gọi là bắt mắt bạn

7. huyhoang1188

403
    169
    43
    chrome và winrar là 2 cái cơ bản...còn giao diện bản thân mình thấy chưa dc bắt mắt thôi.chả có gì là vô lý cả.đã gọi là aio thì ko thể thiếu cái cơ bản.còn đây là sof aio chứ hok phải ghost của bạn mà bạn nói đòi hỏi theo nhu cầu!

8. huyhoang1188

403
    169
    43
    con mắt thẩm mỹ mỗi người khác nhau.đây là ý kiến of mình.mình khác bạn nên ko cần phải xoắn đâu bạn!

9. lamtuvi

lamtuvi Member Vip

1,048
    166
    63
    Thank you so much for your kind sharing.

10. hiepsisoma

4,564
    2,285
    113
    Đây là soft làm và chia sẻ theo ý chủ top chứ ko phải làm theo yêu cầu nên ko vừa ý bạn hay ai khác là bình thường.
    Bạn nói thẩm mỹ mỗi người khác nhau thì soft cũng vậy. Ko thể nói ko liên quan tới nhu cầu, bạn nói thiếu soft là do nhu cầu của bạn cần thêm soft, nhưng với 1 số người bấy nhiêu đây lại dư thừa.
    Mỗi người mỗi ý nên nói "cái có cái ko" là ko hợp lý.
    Nói thế này thì ok : "Theo ý cá nhân mình nên thêm soft....vào"

11. huyhoang1188

403
    169
    43
    chrome và winrar mà bạn nói vz người dùng là dư thừa thì hok phải rồi.trong khi đó chủ top chỉ sài firefox mà lại hok kèm theo flash player.mình biết là bạn làm đầu tiên nên chỉ góp ý đánh giá,và vẫn cám ơn đã share thôi.chứ ko phải đòi hỏi.vì mọi người nếu có sài thì sài chung chứ hok phải 1 mình mình sài.

hiepsisoma thích bài này.
  12. dvson185

3,524
    4,137
    113
    Tên thật:
    Đặng Văn Sơn_ĐHBKHN
    bác góp ý nhẹ nhẹ thôi tạt phát gáo nước lạnh vào mặt vậy chắc bác chủ cũng khó chịu đấy

13. huyhoang1188

403
    169
    43
    cám ơn bạn đã góp ý.mình sẽ rút kinh nghiệm :byebye:

14. huyhoang1188

403
    169
    43
    tôi ko nói tôi giỏi.cho dù ko làm hay ko biết làm thì khi dùng hay nhìn vào thì cũng phải biết đánh giá nhận xét chứ.cái đánh giá nhận xét là giúp người ta hoàn thiện hơn.chứ ko phải cái loại mắt mù mà ngu,đưa cho cái gì cũng sài,cũng dùng rồi câm như hến hok biết nhận xét đánh giá gì hết.chỉ biết ung dung ngồi hưởng lợi mà hok biết góp ý xây dựng cho người ta tốt hơn.

trung4red thích bài này.
  15. hiepsisoma

4,564
    2,285
    113
    .
    Giao diện đẹp, soft khá nhiều, mình chỉ góp ý bạn nên bố trí lại phần dotNet và C++, nhìn hơi lộn xộn :)

16. Vũ Thanh Tuấn

43
    13
    8
    Tên thật:
    Vũ Thanh Tuấn
    cảm ơn tất cả các bạn , mình vừa đọc trên mạng vừa thực hiện thời gian có khoảng 1 tiếng nên không tránh khỏi thiếu xót , Riếng với ý kiến của bác huyhoang1188 e không cài win rar và cherom vì suy nghĩ cá nhân thôi e thấy 7zip là phần mềm giải nén cũng dùng cũng tốt còn cherom thì ca nhân emnên cài bản online. Còn Flash Player là và Diecx là do e thiếu sót thật e sẽ cố gắng bổ xung và sắp xếp lại giao diện.Các bác không nên tranh cãi nhiều ạ có gì thiếu hay không hợp thì e xin cố gắng học hỏi và sửa đổi thêm.

phinguyen1986 thích bài này.
  17. phinguyen1986

phinguyen1986 Member Tích Cực

231
    37
    28
    Quan trọng là cài các phần mềm có nhanh không, tốt không chứ..?....Mới có Dung lượng : 3.12GB chưa đủ 1 DVD mà...Bạn kiếm vài phần mềm nữa bỏ vô luôn cho vừa 1 DVD là hay nhất... như thêm office 2003, wan driver x86...Mong phiên bản 2 của bạn...Thank bạn.

18. AhungCl0w

AhungCl0w Member Chính Thức

28
    8
    3
    Đâu cứ nhất thiết là phải winrar, n người cũng dùng 7zip thôi có sao đâu, vs lại chrome cũng đâu còn là trình duyệt cơ bản gì, h vẫn còn nhiều người dùng IE hay Cốc Cốc đó thôi, nếu nói tới đầy đủ thì tải cái AIO iso 29Gb về chắc là đủ ấy mà. Ko đề cập đến vấn đề giao diện!:doubt:

19. xerami

xerami Member Chính Thức

85
    63
    18
    7z nén và giải nén,tạo file exe,dung lượng nhỏ hơn winrar .winrar nhiều cái ko bằng 7z

20. Vũ Thanh Tuấn

43
    13
    8
    Tên thật:
    Vũ Thanh Tuấn
    Cảm ơn mọi người mọi người góp ý thêm phần mềm còn thiếu để em làm ra một bản đầy đủ luôn