1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Nhóm New Upload All's Well End's Well 2012-Gia hữu hỷ sự-Subviet

Thảo luận trong 'Tâm Lý - Tình Cảm - Hài Hước' bắt đầu bởi phamtuantb, 20 Tháng tư 2012.

1. phamtuantb

phamtuantb Moderator Ban Quản Trị

3,841
    1,927
    113

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

MrKing and aoe1991 like this.
  2. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    Chung Tử Đơn .... cũng tích cực tham gia loại hình phim này thế nhỉ!!
    Mà Gia Sự Hữu Hỷ (hay Gia Hữu Hỷ Sự gì đó) hình như trước có 2 bản rồi : 1 bản năm 1994 thì phải vs 1 bản 2009.
    Đây chắc bản mới nhất rồi, quất ngay thôi. thank bác phamtuan. ;)

3. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    k biết có bác nào bị như mình k nhỉ???!! Bác phamtuan thử check hàng lại xem sao nhé. :D :D

Mình down 10 part về, ghép nối xong ~ 1GB:

- Mở bằng KMP v3.2 thì xem đc đoạn đầu ok, sub hiện cũng ngon lành. Tua tua đến tầm 20ph đổ đi là đơ cứng KMP luôn, k thao tác đc bất cứ cái gì, chuột phải k đc, click vào nút X (để thoát) cũng k được, sub phim k hiện, hình và âm thanh thì vẫn chạy đều đều, close KMP cũng tịt. => đành phải Alt+ctrl +del để tắt KMP!!

- Mở bằng PotPlayer v1.5 thì xem ok, tua ngon nghẻ, chạy ngon lành ầm ầm từ đầu đến cuối phim. Mỗi tội, sub bé tí tẹo tèo teo... khó mà nhìn nổi chữ nếu k dán sát mắt vào màn hình!!

- Máy mình k cài K-lite nên => WMP 11 k hoạt động, k mở đc phim này!!

p/s: đang đi ngâm cứu cách cho font chữ sub cứng to lên trong Pot đây. B-). Nếu lười thì ... mình sẽ down sub Việt rời về, add vào xem cho khỏe. :> =))

4. Mr.Thunder

Mr.Thunder Moderator Ban Quản Trị

1,643
    972
    113
    Tên thật:
    Bùi Đức Anh
    Download tạm VLC Protable về mà coi tạm mà phim này hay lắm hở

5. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    Mình là mình k tin VLC đâu. :)) :)). Đang xài Pot + sub Việt rời xem ok men rồi. ;)
    Thể loại hài Hồng Kông. 2 bản trước mình xem thấy rất hay, bản này chửa xem hết, nên chưa có cảm nhận đc. Bác cứ xem thử đi cho biết. ;)

vs lại, thấy có mặt CTĐ, ngôi sao võ thuật mình yêu thích nên ... phải xem ngay cho biết. :))

6. phamtuantb

3,841
    1,927
    113
    KMP load một số phim có độ dài trên 2h bị như vậy mình cũng gặp nhiều rồi không hiểu vì sao nhưng để xem phim dạng HD có độ dài không giới hạn bạn nên dùng PotPlayer cũng thuộc họ KMP nhưng chuyên nghiệp hơn.

7. phamtuantb

3,841
    1,927
    113
    Có thể nói đây là tập 3

8. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    Thì ở trên mình có bảo dùng Pot + sub Việt rời ngon rồi mà. :P. thế bác có bí kíp chỉnh sub cứng của bác ở Pot cho nó to lên được k nhỉ??? máy mình bật Pot lên nó để mặc định, sub cứng bác add vào, nó cứ bé tí tẹo mới ghét chứ. x-(
    à, còn cái vụ KMP xem 1 số phim trên 2h thì tịt như bác nói mình cũng gặp nhiều nhiều rồi. rủi thế nào, lại dính đúng phim này của bác nữa chứ. ;;) :P
    May là máy lúc nào cũng cài KMP vs Pot, 2 và chỉ 2 mà thôi. =))

Quất ngay, mình là mình xem mạnh thể loại hài HK ấy chứ, vẫn update đều đều. :D :D.