1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

[aoe1991] Vampires Vs Zombies Full Save - Link MF/4S/FS

Thảo luận trong 'Game Offline' bắt đầu bởi aoe1991, 19 Tháng tư 2012.

1. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113

MỞ ĐẦU

Mình lập ra pic này để làm chỗ cho mọi người vào thảo luận, đàm đạo, chặt chém,.... về mọi vấn đề liên quan đến Vampires Vs Zombies.

TIẾP THEO

Mình mới cày cuốc game này từ hôm 2/3/2012. Sau 8 tiếng vật vã, mình đã tự tay hoàn thành từ đầu đến cuối, và hoàn thành vs cup GOLD 75/75 bàn của game VVZ

Tất nhiên là có áp dụng vài thủ thuật, thủ đoạn, ... Hơi tiếc là còn vài huân chương chưa đạt được. Nhưng cũng tạm thời, mạnh dạn share file save lên đây, cho ae cùng bình loạn và đặc biệt là những bạn quá akay, ức chế, k đủ nhẫn nhịn vs game, nhưng vẫn muốn thưởng thức hết toàn bộ game...

PHẦN CHÍNH

Folder down game ở dưới đây, 2 part, các bạn down 2 file về, ghép nối lại rồi giải nén chơi luôn nhé

Mã:
    [center][url]http://www.mediafire.com/?negope77vtjsc[/url][/center]
    - File save do tự tay mình cày cuốc, hướng dẫn chi tiết cách sử dụng đã đi kèm ở trong rồi nhé

Save VVZ
    Mã:
    [center][url]http://www.mediafire.com/?ezu8iua09lnuad2[/url][/center]
    SPOILS! (open)

Down file save về rồi làm theo hướng dẫn đi kèm là ok.. Lại là 1 game xài tuyệt kỹ lưu save vào file .dat. Bá đạo thật. =)) =))

Hoặc mọi người có thể xài link 4S, FS(up.4share, Fshare) do mình aoe1991 up với sự hỗ trợ của 2 bác dath1999 VNZ và chithong2000 VNZ

"Tiếp tục mạnh mồm" như ở topic [aoe1991] Plants Vs Zombies Full Save - Link MF/4S/FS mình vẫn chém gió là file save full, nhưng thật ra còn thiếu sót đôi chút (như ở ảnh đã thấy). Bạn nào cày cuốc ... và có file save ngon hơn thì chia sẻ lên cho ace cùng thưởng thức nhé

-:D--:D--:D--:D--:D--:D--:D-
    Các bạn ủng hộ mạnh cho mình nhé
    -:D--:D--:D--:D--:D--:D--:D-

2. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    Xong! đã fix lại link và bài viết. ace vào ủng hộ cho mình vs nhé. ;;)

3. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    gool: lâu lắm mới thấy bác post bài cho anh em, quả này phải mở tiệc ăn mừng mới được

aoe1991 thích bài này.
  4. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    Bác nhầm rùi. :P. Bài này mình post lên từ 19-4 rồi mà :P :P. Khổ là chả được mấy ace quan tâm nên nó chìm xuồng đấy chứ. Lại sau vụ MF của mình bị khóa tịt ngòi -> mình mới up lại được nên đi sửa bài luôn đấy chứ.
    Mà bác cứ khéo đùa, mình là mình chỉ góp chút gió cho PBM thôi. ;;) :> b-)

5. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    mình là mình nói thật, có bác là đóng góp nhiều đó, mà không cần đến chức vụ gì, kiểu này tối nay xem sét cho bác chức mod thôi, chứ cứ để bác thế này, phí nhân tài quá
    mà bác vào đăng ký mod đi, để tối xét ngay nào bác

6. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Toàn a e VNZ là chủ yếu, chúng ta có nên từ bỏ post bài bên VNZ mà quay sang xây dựng ngôi nhà nhỏ Phienbanmoi này không nhỉ?
    Vnz quá đông đúc và chật chội rồi

7. khatmau_sr

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Nếu bạn làm mod nhiều sẽ cảm thấy làm mem thoải mái hơn đó, mem mà post bài chất lượng, hiểu biết nhiều cũng tốt hơn là mod mà biết ít hay post bài bt. Có gắng lên a e, PBM là ngôi nhà chung của chúng ta mà, giao lưu học hỏi và chia sẻ....\:D/

8. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    chết thật. bác cứ tín nhiệm mình quá. mình chỉ giỏi spam, chém gió thôi. :)) =))
    Chém gió tiếp đấy. Chủ yếu mình thích làm dân đen thôi, vì tinh thần của mình cũng là chia sẻ cống hiến, nhưng theo kiểu tự do và tự nguyện thôi. Thích là làm, k muốn bị ép buộc nhiều quá trong khuôn khổ. ;;)
    Giờ còn đang sắp thi, đang tính kế khóa máy, ngắt mạng đây. Chỉ tham gia chém gió vs ace đc thôi, chứ làm Mod vs S-mod mình sợ k cân nhắc được thời gian -> k hoàn thành được nhiệm vụ -> làm các bác thất vọng -> ace lại mâu thuẫn. :)) =))
    vs lại, cũng chỉ là hư danh thôi mà -> phù du lắm bác ạ. :P ;)) =))

9. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    hề, vẫn phải bám trụ ở VNZ chứ bác, dù gì cũng là nơi cho mình trưởng thành, cho mình k ít. Có thể là đối vs mình. :D :D.
    Mà ít ra mình cũng rảnh rang và tự do hơn các bác, toàn thấy Mod vs S-Mod. \m/

Nhưng cũng phải công nhận, giờ VNZ cũng loãng quá rồi. Đùa chứ, cả VOZ ngày trước mạnh về công nghệ thông tin, phần cứng,... thế mà giờ thành nơi bá đạo của nghệ thuật troll mất rồi. =)) =))

p/s: vẫn luôn sát cánh và hết mình vs các bác, vs PBM đây. ;;)

10. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    Chuẩn rồi. Mình chỉ thi thoảng thấy "tự ti" vs các bác Mod, S-Mod vs Admin .... ;)) về quyền hành sinh sát chút thôi. Còn lại mình thấy ok hết.
    Vẫn nhiệt tình và hết mình vs PBM đây. \:D/ \m/

11. duongpho1988

duongpho1988 Member Mới

2
    1
    3
    mới tạo acc nhưng thấy anh em nhiệt tình quá. nhưng sao mình không thấy nút thank nhỉ ???

12. khatmau_sr

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Chưa đủ số lượng bài viết thôi, hi vọng bạn sẽ cùng mọi người xây dựng forum :D

aoe1991 thích bài này.
  13. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    hướng giải quyết là cần phải tích cực spam bác ạ. :)) =))

14. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    tốp pic thứ 3 com pờ lít \:D/ >:) :))

15. hoangviet123

hoangviet123 Member Vip

1,895
    1,271
    113
    Tks bác nha.Kéo thôi.\:D/

aoe1991 thích bài này.
  16. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    hi vọng bác mở hàng là mình đắt khách [-O< >:) :))

17. iamank

iamank Member Danh Tiếng

823
    164
    0
    TẠi sao tui mở hàng k nói >"<

aoe1991 thích bài này.
  18. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    "bác Mod" làm gì tị thế :P b-( ai biểu bác vào chậm chân thôi >:)
    mở hàng tính từ lúc mình fix link, up lại xong xuôi mà: thời khắc chiều nay 9/8 \m/ chứ trước toàn thấy bác ném lựu link die thôi à :-w [-X
    thêm nữa, văn chém cũng phải thay đổi chứ, xài mãi sao được :-" =))

p/s: giờ có bác Mod chào hàng rồi, hi vọng đắt hàng hơn nữa ;)) =))

19. iamank

iamank Member Danh Tiếng

823
    164
    0
    Chém cho topic rộn ràng tí :D

aoe1991 thích bài này.
  20. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    chém hằng ngày chống chìm nhé bác :-" >:) =))