1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Nhóm New Upload AutoPlay Media Studio 8.3.0.0 Silent (by hiepsisoma) - Tạo soft AIO chuyên nghiệp

Thảo luận trong 'Tool Soạn Thảo, Lập Trình' bắt đầu bởi hiepsisoma, 24 Tháng mười 2014.

1. hiepsisoma

hiepsisoma Yêu Thích Sự Phản Đối Ban Quản Trị

4,564
    2,285
    113
    :if:

AutoPlay Media Studio là chương trình dễ sử dụng này cho phép bạn nhanh chóng tạo những menu tự làm việc, các bài thuyết trình sinh động, và những ứng dụng khác theo ý thích chỉ trong vòng vài phút.

Sử dụng những công cụ có sẵn của bạn như hình ảnh, âm nhạc, video, flash, văn bản, và những thứ khác, và đơn giản chỉ việc kéo 'và' thả những vật đã chuẩn bị vào các menu tự làm việc tuyệt vời. Chương trình của bạn sẽ thật sự nổi bật với bề ngoài chuyên nghiệp cung cấp bởi AutoPlay Media Studio. Để giúp đỡ bạn có bắt đầu thuận lợi, chúng tôi cung cấp thêm nhiều nguồn hỗ trợ bao gồm đào tạo qua video, những nội dung phụ chuyên nghiệp, một diễn đàn người tiêu dùng trực tuyến, và nhiều hơn thế nữa.

Những cải tiến đáng chú ý của AutoPlay Media Studio 8:
    • Bộ máy scripting được nâng cấp lên phiên bản 5.1, hoạt động nhanh và hiệu quả hơn.
    • Hỗ trợ ghi gói phần mềm AIO đồ sộ ra đĩa Blu-ray.
    • Tạo mới đối tượng PDF (hiển thị tài liệu PDF ngay trong ứng dụng của bạn) và gán 18 hành động (action) khác nhau, song yêu cầu máy cài sẵn Adobe Reader 8 trở lên.
    • Tạo mới đối tượng QuickTime và gán 22 hành động khác nhau, song yêu cầu máy cài sẵn QuickTime Player (AutoPlay Media Studio 8 nay tương thích với hơn 80 định dạng video, âm thanh, hình, bao gồm.MOV, .DV, .M4V, .MP4, .AAC, .AIF, .M4A, .MP3).
    • Bổ sung hành động FTPWI, cho phép bạn tải file về máy từ FTP server chỉ định.
    • Tạo xButton, nút lệnh mặc định sẽ có kiểu dáng đúng “tông” của phiên bản Windows mà bạn đang xài, nhưng cho bạn chọn lại kiểu dáng và gán hình ảnh đại diện.
    • Chèn balloon tooltip - hiển thị khi bạn rê chuột vào các đối tượng.
    OS : Windows 2000, Windows XP, Windows Vista, Windows 7, Windows 8
    Language : English

:dl:

Last edited: 24 Tháng mười 2014
    Quang Vinh, yukimurale and leevo98 like this.
  2. skill2

skill2 Member Chính Thức

45
    11
    8
    mấy phần mềm của hssm làm rất good, nhưng bạn nên làm thêm một cái khôi phục dữ liệu ổ cứng, mình xài nhiều phần mềm khôi phục, nhưng chưa thấy cái nào tốt hơn getbackdata có trong hidrens boot

3. hiepsisoma

4,564
    2,285
    113
    Bạn cho mình biết lý do tại sao lại "nên"

Last edited: 24 Tháng mười 2014
  4. skill2

skill2 Member Chính Thức

45
    11
    8
    tại cái phần mềm đó, bất cứ người làm kỷ thuật nào cũng có trong tủ

5. hiepsisoma

4,564
    2,285
    113
    Bạn làm kỹ thuật có biết soft phục hồi dữ liệu chạy trong môi tường nào tốt ko

6. skill2

skill2 Member Chính Thức

45
    11
    8
    mình là ky thuật nghiệp dư, nhưng mình thấy cái đó, ai cũng cần, bạn làm cái đó chắc được nhiều link lắm

7. hiepsisoma

4,564
    2,285
    113
    Phục hồi dữ liệu chạy trong dos là tốt nhất đó bạn

8. skill2

skill2 Member Chính Thức

45
    11
    8
    chạy trong dos thì dùng chương trình phục hồi nào? có trong hidren's boot ko?

9. hiepsisoma

4,564
    2,285
    113
    Làm kỹ thuật thì bạn nên tự tìm hiểu

10. commando198

commando198 Member Mới

1
    1
    3
    Bác Hiepsisoma có thể chỉ giúp em cách làm nút One Click để lựa chọn tất cả hoặc cài đặt tất cả các ứng dụng được chọn trong AutoPlay Media Studio Pro 8 được không???? Thanks Bác rất nhiều!!!!!!!!!