1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Bạn có đang dùng chung máy tính với người khác? Nếu có hãy vào đây!

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Nguyen Thanh Duc, 27 Tháng mười một 2013.

Bạn đã từng có ý định khóa chương trình không cho người khác dùng không?

1. 2 vote(s)
    100.0%
  2. Không

0 vote(s)
    0.0%

1. Cụ thể, ở đây những ai đã, đang và sẽ phải chia sẽ laptop/PC cho nhiều người :D và không muốn họ mở chương trình nào đó trong máy của mình. vd: công cụ duyệt web (IE,FireFox,Chrome) hoặc các games (LOL...)? :big_smile:

Nếu có thì các bạn cho mình biết tên chương trình đó nhé. Mình đang định phát triển phần mềm lock các ứng dụng thường gặp. :so1:

Những ý kiến của các bạn giúp mình tổng hợp và phát triển phần mềm nếu thấy cần thiết :D

2. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    666
    93
    Mình nghĩ là chỉ cần khóa ứng dụng ko cho phép người khác truy cập trên các hệ điều hành di động thui chứ, trên máy tính thì khóa làm gì. Mà có khóa thì cũng chỉ khóa vài thư mục hay tệp gì đó riêng tư thôi chứ mấy cái soft khóa cũng ko mang lại kết quả gì cả :smile:

Nguyen Thanh Duc thích bài này.
  3. lightman

lightman Member Chính Thức

18
    6
    3
    Tạo thêm 1 tài khoản nữa để đăng nhập vào win. Tk này bị hạn chế 1 số quyền như chủ top nói được không vậy mọi người?

4. lightman thích bài này.