1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Nhóm New Upload Bản Quyền Avast Internet Security Vĩnh Viễn

Thảo luận trong 'Avast' bắt đầu bởi vandieutot, 7 Tháng sáu 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

1. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    - Từ cái ngày avast nó quyét và block hết key là những ngày kham khổ và cực nhọc với mình và anh em phải đi kiếm 1 phần mềm khác thay thế nó. Nhưng làm sao có thể nỡ lòng từ bỏ nó được, khi nó đang rất được nhiều người ưa chuộng !
    - Chính vì thế mình đã có cách xài avast internet security mãi mãi giờ mình sẽ hướng dẫn cho anh em

- Đầu tiên bạn cài avast internet security vào cứ như bình thường không sao hết, rồi bạn khởi động lại máy tính.

- Với Tiếng Anh BẬT GIAO DIỆN AVAST vào setting --->Troubleshooting ----> tắt Self-Protection module ( BẬT LẠI KHI ĐÃ REBOOT XONG).

- Với Tiếng Việt Bật avast lên ---> Thiết Lập ---> Sử Lý Sự Cố ---> Bỏ Dấu Tích Ở Ô Bật Mô Đun Tự Bảo Vê Avast ( BẬT LẠI KHI ĐÃ REBOOT XONG).

- Chạy win Xp thì kích hoạt file Reg kèm theo.

- Cuối cùng là chạy Crack Avast 7 rồi khởi động lại là ok,

- Khi chạy file đó bạn nên tắt hết chức năng bảo vệ của các trình diệt virus đi, không file đó là 1 file crack nên bị báo là virus nhưng nó không có hại gì hết .

Tất Cả Có Ở trong File Tải Về Phía Dưới

Đây Là Hình Ảnh Ở Bước setting --->Troubleshooting ----> tắt Self-Protection module.

Đây Là Hình Ảnh Thành Công Của Mình​

Show Quả Trứng

Liu Ý : Pass Gải Nén Là vandieutot - Pass Chạy File Setup Có Trong File bạn Tải Về

Đã Fix Lại Lỗi Hiện Bảng Thông Báo Đỏ Anh Em Tải Về Và làm Lại Nhé, khi chạy file đó bạn nên tắt hết các trình diệt virus đi, không file đó là 1 file crack nên bị báo là virus nhưng nó không có hại gì hết.​

akobite, pham thiet, hungops and 16 others like this.
  2. hoangviet123

hoangviet123 Member Vip

1,895
    1,271
    113
    Có file reg nữa hả bác.:D Tks bác nhé.Để em test cái.

3. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    có chứ bạn, ở bên trong luôn đó, yên tâm dùng bản quyền thoải mái nhé, update ngon lành cành mía luôn

4. Người Nào Đó

Người Nào Đó Mr. Right Ban Quản Trị

3,680
    1,607
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đăng Quang
    Vĩnh viễn rồi hả. Thanks anh nhé. Khi nào upload xong bản ghost rồi em sẽ kéo về test ;))

5. thuong_241286

thuong_241286 Member Tích Cực

420
    146
    43
    công nhận mấy chú tàu khựa giỏi thật :-&

6. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    có mấy KB mà em phải đợi à, còn chần chừ gì nữa, sao không kéo ngay thôi

quá giảo ấy chứ

7. gameboy

gameboy Member Chính Thức

80
    8
    8
    (BẬT LẠI KHI ĐÃ REBOOT XONG).bác cho e hỏi có phải là cài xong rồi tắt cái Self-Protection module đi, xong sau đó mới reset máy đúng ko? hay là ntn, e ko hiếu cái đó, cảm ơn bác

cái pass khi ấn vào crack 7 ấy sao đó bác, zenix nó báo lỗi

vandieutot thích bài này.
  8. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    :-bd Bác thớt đã có ca khúc khải hoàn từ hôm qua rồi, thế mà mình chả biết chứ.... :-@. Bác ưu tiên thế mà mình chả vào bóc tem được, phí quá, giờ mới có mặt đây. ;;). Ủng hộ mạnh luôn. :D :D Đúng là có mấy trăm kb mà pro quá, test thử và sẽ trở lại ngay. ;)
    Avast ăn vào tiềm thức mất rồi, k bỏ được. :)) =)). Avast No.1. :)>-

9. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    1 bức ảnh đủ để nói lên tất cả! :)>-

thank bác vandieutot rất nhiều. khà khà khà. lâu lắm rồi mình k up ảnh, nhưng vì sự kiện to lớn và trọng đại thế này, phải làm phát ngay. :)) =)). phấn khởi quá. \:D/ Mà bản crack này chắc fix tiếp sang v2 từ bản 2050 trước đây. :-? :>, bác cứ chém là crack vĩnh viễn làm ae mừng quá xá. :P :P

p/s: phá pass của chủ thớt thì ... k khó rồi ;)), bác nào trình bro phá nốt cái pass setup của ZeNiX nữa thì tuyệt vời luôn. :-bd

10. thuong_241286

thuong_241286 Member Tích Cực

420
    146
    43
    dẫn link setup nữa có phải ace đỡ phải tìm không. Thánks

11. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    bạn thử lại xem nhé, mình đã thử rất nhiều lần mà anh em đã thử đều được cả bạn à, khi tắt Self-Protection module thì bạn tiến hành làm tiếp mấy bước tiếp theo, khi nài làm song rồi khởi động lại máy tính mới bật lên thôi nhé

12. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    cám ơn bác đã test để anh em xem, ôi mình chỉ làm cái pass cho nó có lệ thôi, hyhy bác phá mất cái pass thì chết :D

thôi mình để luôn trong 1 file cho nó gọn nhìn bài viết nó được đẹp còn câu được hàng chứ

13. phamtuantb

phamtuantb Moderator Ban Quản Trị

3,841
    1,927
    113
  14. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    bác nên gỡ bỏ hết bản cũ cảu bác trước, gỡ bằng Yu cho chuyên nghiệp, rồi cài vào và thực hiện như các bước bác nhé
    mình và bác ae đã test thành công, không dính phải lỗi nào hết, update cứ vù vù

15. phamtuantb

3,841
    1,927
    113
    Vẫn cho up data thoải mái nhưng thỉnh thoảng lại tòi ra cái thông báo fix now đó, máy mình vừa cài win nên chưa có chương trình virut nào hết.

16. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    thế lạ nhỉ bác có dùng TeamViewer không, mình qua mình làm cho nhé, xem thế nào

17. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    chuẩn a ạ! e cũng vừa mới dính lỗi này rồi. :)) =))

mình thì đang xài bản Avast Free, cài chèn luôn bản IS vào, nhưng kệ, khả năng... chờ ae chém gió thêm cái đã. :)).
    Cùng lắm lại về vui vầy vs Free. \m/

18. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    Tình Hình là Như Thế Này Mình Xin Lỗi Tất Cả Anh Em, Mình Đã Fix Lại Bản Khác Anh Em Tải Về Và Làm Lại Như Ban Đầu Nhé, Vì Hôm Qua Mình Nén Nhầm File Crack

19. phamtuantb

3,841
    1,927
    113
    Đã thành công ngày đếm ngược dài lê thê nhưng sau hai lần updata và quét ở chế độ khởi động xong xuôi thì khoảng nửa tiếng sau nó ra cái bảng đó, check bản quyền vẫn ngon nhưng bảng thông báo đó vẫn còn. Teamv thì không dùng.

20. phamtuantb

3,841
    1,927
    113
    Để thử lại xem.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.