1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

[Blog - chat]. Vài lời tâm sự

Thảo luận trong 'Blog Tâm Sự' bắt đầu bởi Mr.Thunder, 15 Tháng sáu 2012.

1. Mr.Thunder

Mr.Thunder Moderator Ban Quản Trị

1,643
    972
    113
    Tên thật:
    Bùi Đức Anh
    Anh em đoàn kết với nhau lại nào. Mình chủ yếu vào đây để học hỏi thỉnh thoảng mới vào để lấy thêm kiến thức. Mà có vụ scandal to vậy.

Mục đích chỉ là đưa 4rum phát triển và là nơi học hỏi tốt Anh em cứ như thế này thấy buồn quá.

Đi làm về là vào máy tính click phienbanmoi.com đầu tiên, xem có j mới mẻ hay ko, Thấy cái j mới thì post vào, Học hỏi, Chém gió, Giải trí đều hay cả.

Mong các pác trong 4rum vui vẻ lại với nhau nhá, Học hỏi là chính, làm giàu kiến thức, Chứ nếu vào để cãi nhau thì chán lắm. Mong a e huề với nhau

Trong 4rum có những mem từ 95 đến các thế hệ 8x nên các pác bỏ qua cho nhau, Vui vẻ lên nhé. Mình không muốn thấy 4rum đầu tiền mình gia nhập và có chút tình cảm lại xích mích với nhau.

Chỉ thế thôi. Mong các pác đừng đáp gạch nhá

root, xdhcda, lecuongviet and 3 others like this.
  2. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    bác làm nghề gì vậy cho mình theo với, đang tính nghỉ hè xong ra đi làm mua cái lap dùng mà khó quá

3. hoangviet123

hoangviet123 Member Vip

1,895
    1,271
    113
    Đúng đúng.Đồng tình với bác.Anh em vào comment nhé.Anh em không à có gì thì từ từ nói.:-s

xdhcda thích bài này.
  4. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    thôi pipi mọi người, chúc anh em ngủ ngon mình đi ngủ cái đã, buồn hết cả ngủ rồi b-(

5. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Ừm ngủ thôi a e, Forum ta ngủ thôi, khuya rồi, sk vẫn đặt lên hàng đầu, sút 3kg rùi :( :((

6. Mr.Thunder

1,643
    972
    113
    Tên thật:
    Bùi Đức Anh
    70 kg toàn thức đêm giờ vẫn 70 kg
    :D

7. Mr.Thunder

1,643