1. Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  2. [Thông Báo] Thông Báo Tuyển mod cho toàn diễn đàn

Forum mới lập rất cần sự giúp đỡ của các bạn vậy nên bạn nào có khả năng thì đăng kí tham gia làm mod để quản lí, phát triển diễn đàn nhé!

Bộ ảnh nền cực đẹp cho điện thoại màn hình Full HD

Thảo luận trong 'Wallpaper' bắt đầu bởi Com Te Thit Lon, 23 Tháng hai 2015.

1. Com Te Thit Lon

Com Te Thit Lon Member Chính Thức

57
    23
    8
    :if:

Xin chào toàn thể anh em Phienbanmoi. Lời đầu xuân, xin chúc anh em sức khỏe, may mắn, vui vẻ. Lâu lắm rồi mới viết lách. Trước đây ở Windows thì mình hay viết bài nhưng qua di động, do không có điều kiện nên không biết chia sẻ gì. Gần đây, được nhờ đi mua máy nên cũng tranh thủ sưu tầm một số ảnh nền đẹp do mấy bản Rom Stock Fix như kiểu SphinX, ductrieu đều không tích hợp ảnh nền, với cá nhân mình thì thấy điều này hơi bị nhàm chán nên quyết định tìm ít ảnh. Gam màu chủ đạo trong bộ này vẫn là trầm. Mình thích gam màu tối kiểu kiểu này. Hơn 200 ảnh dành cho những điện thoại có độ phân giải màn hình FullHD nhé, vì mình lấy iPhone 6+ làm mẫu nên tiêu đề ảnh có phần iPhone6Plus nhé. Ai thích đổi lại thì tùy ý. Link tải GGDrive cho phổ biến, bởi lẽ nhiều anh em không có acc vip mấy host VN. Demo mấy tấm hình và đính kèm dưới là link tải

:sh:

:dl: