1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

BQT Forum cho ý kiến xử lý mem Mr apple

Thảo luận trong 'Nhân sự' bắt đầu bởi hiepsisoma, 26 Tháng tư 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

1. hiepsisoma

hiepsisoma Yêu Thích Sự Phản Đối Ban Quản Trị

4,564
    2,285
    113
    Mem này nhiều lần đổi tên nhưng khá nổi tiếng với tên s2kutis2
    Cũng không cần nói gì nhiều, ý của BQT thế nào[​IMG]

Last edited: 26 Tháng tư 2014
    Only_KidTop and Tommy_Phan like this.
  2. jiang_wei

jiang_wei Member Tích Cực

459
    153
    43
    nhìn lên chat box thì mình càng chắc suy nghĩ của mình là đúng:D

3. binharsenalpc

binharsenalpc chuẩn rồi

475
    131
    43
    Tên thật:
    chuẩn rồi
    mọi người lần này ghét ông hiêp sơn :D ông bây h nóng tính quá.cứ member post bài chia sẻ là bị xóa.đầy member kêu tui rồi.sang forum khác vậy.bây h mình ko có hứng thú với forum này nữa :khongcocua:

4. protri

protri Banned

195
    212
    43
    Tiếp tục chiến tranh^^

5. binharsenalpc

binharsenalpc chuẩn rồi

475
    131
    43
    Tên thật:
    chuẩn rồi
    thế là đang nổ ra :D

6. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    666
    93
    Bạn ơi, đừng nặng lời thế chứ, forum còn rất nhiều người khác nữa mà, dù gì cũng đã từng nói chuyện chém gió với nhau, như mình chẳng hạn. Việc Hiepsisoma xóa những bài đó cũng có lí của bạn ấy mà, tuy nhiên thì cũng nên nhẹ tay với những trường hợp post bài chia sẻ, v.v. Mình chỉ cần nhắc nhở lần đầu họ biết ý sẽ khác liền, nếu tái phạm liên tục mới phải dùng đến biện pháp cuối cùng thôi. Mọi người nên giữ hòa khí để có những giờ phút vui vẻ hơn trên 4rum :smile:

binharsenalpc and hiepsisoma like this.
  7. #kulee@

#kulee@ Moderator Ban Quản Trị

89
    147
    93
    Vote ra đi 4ever ban cả IP nữa

hiepsisoma thích bài này.
  8. binharsenalpc

binharsenalpc chuẩn rồi

475
    131
    43
    Tên thật:
    chuẩn rồi
    mình có ghet bất cứ ai đâu mà thím :D.mình thấy cách mod làm hơi kém.còn ông hiêp sơn thì ông ới toàn hiểu nhầm.post bài ko đúng mục hoặc những bài ko vi phạm nội quy thì toàn bị xóa thôi.chứ có j mà bảo spam quảng cáo ???

N.P.H thích bài này.
  9. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    666
    93
    OK, mình sẽ xem đây như là một ý kiến đóng góp. Bản thân mình cũng thấy MOD hoạt động thật sự không chất lượng, nhiều MOD cả tháng trời không thấy mặt mũi đâu hết, 4rum rất cần 1 đội ngũ quản trị viên đúng nghĩa của nó nhưng xem ra là khó có thể đáp ứng được yêu cầu đó:surrender:. Nhưng việc tìm ra người thực sự có lòng với 4rum thì khó hơn cả lên trời :beat_brick:

binharsenalpc thích bài này.
  10. #kulee@

#kulee@ Moderator Ban Quản Trị

89
    147
    93
    Loại bạn thì sách sẽ lắm...vo duyen vô cớ đi ban tui :))

VOTE Mr apple Ra đảo nhé

11. hiepsisoma

4,564
    2,285
    113
    Mình cũng nói luôn, có nhiều bạn nói chuyện lạc đề trong các topic của forum, trong topic này chỉ bàn về việc xử lý mem Mr apple, ko đá động gì tới mình cả, bạn nghĩ về mình như thế nào tùy bạn nhưng đừng lạc đề ở đây. Mình chỉ chuyên tâm vào ghost, những mục khác ko phải điểm mạnh của mình và có mod khác lo. Mình nhắc lại lần nữa, đừng lạc đề. Chấm dứt tranh luận ở đây. Muốn gì thì lập topic riêng nhé.

12. Ken.PL

Ken.PL Staff The Software Ban Quản Trị

571
    207
    43
    Tên thật:
    Lại Ngọc Sơn
    Mr.Apple ăn nói như vậy là không được - Cần phải có biện pháp răn đe,sự can thiệp của chính quyền,địa phương các cấp...như vậy mới hiệu quả được - Hiểu chưa???...:D

BQT sẽ xem sét vụ nặng vụ này...:)

13. Dorin

Dorin Thành Viên Cống Hiến

746
    801
    93
    Vẫn là ý kiến về 1 Spamer muôn thuở , chả biết cậu ta bao nhiêu tuổi nhưng nhìn cách nói chuyện thì rất chi là trẻ trâu . Riêng về Mod hiepsisoma thì mình đề cao về khả năng support member và sự nhiệt tình của cậu ấy, tuy cách post và bố trí bài chưa ổn nhưng ít chi cũng là sản phẩm của cậu ta làm ra . Hơn rất nhiều những thánh Copy Past .

Riêng về cậu Spamer s2kutis2 tham gia 2 năm mà đóng góp đã được gì ngoài những bài copy paste ?? Với cách cư xử , nói chuyện + cách leech bài về forum như thế thì tham gia diễn đàn nào cũng thế , sớm muộn gì cũng như PBM sắp cho cậu ra đảo thôi ,chả khá lên nổi đâu .

Làm ko được thì GATO , chửi , tố cáo này nọ làm lục đục nội bộ BQT và phải lập những Topic như thế này thì mình nghĩ ko cần thiết , Banned , chặn toàn bộ IP từ những User của cậu ta Reg là xong . Im lặng từ đây :D

hiepsisoma thích bài này.
  14. lethanhtuan2895

lethanhtuan2895 Member Chính Thức

5
    0
    1
    Bác kia sửa chữ kí lại nhé to quá.
    Bên mình đã pp Mr Apple

15. lethanhtuan2895

5
    0
    1
    Chào bạn, mình là một member mới tham gia forum tuy nhiên khi đọc bài viết của bạn mình cảm giác bạn là clone của Mr Apple ạ
    đang lập 1 topic để nhờ mọi người, cụ thể là admin xử lý Mr apple còn j. => mod ko làm việc tự tiện mà có quy củ post bài chờ admin giải quyết chấp thuận là rất chuẩn
    Mr Apple trẻ trâu, làm mất đoàn kết diễn đàn này nọ ... => bạn đó làm bên cbox mình cũng thế bạn nhé. Mình là người xác nhận bạn ấy cũng đòi đưa 4 triệu để ủng hộ bọn mình nâng cấp cbox. Mình nghe mà cảm thấy nhục nhã, buồn cười lắm ạ.
    chăm chăm trả lời comment mấy câu thừa thãi trong topic của mình, cá nhân mình thấy nó khác j spam. => người ta là mod bên box ghost nên ý kiến gì thì bạn vẫn phải nghe theo thôi. Học trò cãi thầy giáo à
    Hay bạn nghĩ ở forum này, các bản ghost khác là dở hơi, là ko bình thương, mỗi bản ghost của bạn là bình thường. Thì bạn có quyền nói này nói nọ, coi mình là nhất??? => đây là lần đầu tiên mình thấy 1 người có suy nghĩ dở hơi như bạn
    Nó trẻ con và ... buồn cười lắm. Sống đc như vậy mãi à bạn ??? => Bạn ấy sống cũng hơn 20 mấy năm rồi đó

16. hiepsisoma

4,564
    2,285
    113
    Cảm ơn những lời thẳng thắn của bạn, dù có tính chất gây war 1 chút, mình cũng đã giải thích nhiều lần với mem này rồi nhưng ko hiểu sao bạn này cứ liên tục công kích mình, đã nhắc nhở nhiều rồi mà cứ tái diễn, bạn cũng ko cần tốn sức tranh cãi làm gì. Ở đời kẻ ghét người yêu là bình thường, mình vẫn sống tốt với điều đó. Một lần nữa, cảm ơn bạn.
    Mình cũng nhắc các bạn khác lần này nữa thôi, đây là topic mình lập để xin ý kiến xử lý mem Mr apple và chỉ bàn luận quanh vấn đề này, nếu có chuyện gì khác vui lòng ra ngoài lập topic riêng nhé.

lethanhtuan2895 thích bài này.
  17. lethanhtuan2895

5
    0
    1
    Cơ bản là mình không thích 1 topic của BQT mà lại có 1 mem gây war như thế.

18. hiepsisoma

4,564
    2,285
    113
    Cá nhân mình cũng ko đồng tình chút nào, đây là topic trong box nhân sự của forum, ko phải nơi chém gió hay gây war. Mình mong admin lên xử lý sớm.

19. hiepsisoma

4,564
    2,285
    113
    @dzung.nguyen Mình đã nhắc nhở bạn 2 lần và cảnh cáo 1 lần, đừng làm mọi chuyện đi xa hơn, muốn góp ý mình thì lập topic riêng.Nhắc bạn lần cuối nhé.

Last edited: 27 Tháng tư 2014
  20. hiepsisoma

4,564
    2,285
    113
    Admin vẫn chưa lên, tiếc là mình không ban IP được, đành chờ vậy.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.