1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

các bạn giúp mình với.

Thảo luận trong 'Hướng Dẫn, Hỏi Đáp Về Ghost' bắt đầu bởi yeutinhoc, 3 Tháng tám 2012.

1. yeutinhoc

yeutinhoc Member Chính Thức

18
    0
    0
    Sau khi cấu hình xong quay lại thẻ General và nhấn nút Sysprep thì máy mình reset lại bản ghost của mình ở chỗ nào nhỉ? ai biết chỉ cho mình với.Tkank nhiều.:D

2. hieuhieutn

hieuhieutn Member Tích Cực

337
    151
    43
    ko hiểu lắm =,=
    tức là ko thấy bản ghost ở đâu á

yeutinhoc thích bài này.
  3. thiemksb

thiemksb Member Tích Cực

162
    36
    28
    reset lại và bạn chưa tạo bản ghost thì làm sao mà bản ghost ở đâu được, sau khi khởi động lại bạn vào ghost và tạo image nhé!

4. Future

Future Member Tích Cực

146
    85
    0
    cũng có 1 số nguyên nhân khi tạo file ghost r` , nhưng khi bung bằng đĩa thì k thấy file ghost đó đâu trong ổ đĩa . Và nếu bạn gặp trg` hợp này chắc HDD bạn bị bad r` :)

5. hieuhieutn

hieuhieutn Member Tích Cực

337
    151
    43
    ak, nghĩa là bản ghost trong ổ nhưng khi bung ko thấy á, thế bạn thử rename bản ghost đấy đi, à, ko đc để các ký tự như kiểu .-_!@/... trong tên đấy

6. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Haiz, bạn dùng SPAT thiết đặt rùi mà không dùng Norton Ghost, Onekey, hay Acronis tạo File Ghost thì lấy đâu ra có bản Ghost, Khi chạy SPAT, ES xong bạn dùng Norton Ghost, Onekey, hay Acronis tạo File Ghost là có bản Ghost thôi, chú ý không vội Reset máy vội vàng mà nên tạo bản ghost rùi hãy Reset máy nhé!

yeutinhoc thích bài này.
  7. yeutinhoc

18
    0
    0
    mình tinh chỉnh song hết rùi bấm nút Sysprep thì máy mình reset lại không hiểu sao tìm bản ghost không thấy đâu thế mới đau chứ.:D

8. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    Trước khi bạn làm xong bước đó! bạn hãy nhét đĩa boot vào, khi nào máy restart lại thì bạn dùng đĩa boot tạo ghost luôn nhé.

yeutinhoc thích bài này.
  9. quyttht

quyttht Quý Ròm

567
    562
    93
    Lậy mẹ... cấu hình xong ko backup ...thì file ghost lấy đâu ra [-X

yeutinhoc thích bài này.
  10. yeutinhoc

18
    0