1. Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  2. [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Các bạn vào giúp mình

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi ikennylee, 8 Tháng hai 2015.

1. ikennylee Member Chính Thức

29
    1
    3

Lượt xem: 499

các bạn cho mình hỏi hiện mình nhấn click đôi chuột hoặc enter để mở file thì nó lại hiện ra bảng search, theo mình thì hình như mình chỉnh cái gì mà cái text menu giờ nó ưu tiện công cụ search lên hàng đầu rồi
    ai biết giúp mình với, giờ cứ muốn mở folder gì là phải chuột phải chọn open mà quen enter nên ức chế quá :(

Bình Luận Bằng Facebook

2. MaterSystem

MaterSystem Member Danh Tiếng

726
    370
    63
    Lưu ý bạn nha: hay mod file, tinh chỉnh regedit thì luôn phải backup file, sao lưu regedit, tạo điểm phục hồi system restore để tránh trường hợp như thế này

Run: regsvr32 /i shell32.dll

Fix Folder Shell.reg
    Control Panel > Folder Options > Tab File Types > cột Files Types: chọn dòng Folder, nhấn Advanced > cột Action: chọn dòng open, nhấn Set Default > OK > OK

Last edited: 8 Tháng hai 2015
    ikennylee and D.Doraemon like this.
  3. ikennylee

ikennylee Member Chính Thức

29
    1
    3
    được rồi cảm ơn cậu :D