1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Các pro giúp em vấn đề này với!!

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi locct2010, 18 Tháng mười 2012.

1. locct2010

locct2010 Member Chính Thức

38
    7
    8
    chào các anh chị PCM!
    em hiện đang sài laptop acer 4830 nay có vấn đề lỗi sau đây!
    khi em up màn hình xuống thì máy ở chế độ sleep (em cài khi up máy thì nó sleep) nhưng khi mở lên lại thì con chuột cảm ứng nó giống như bị nhờn... quệt 1 cái trên phím cảm ứng khoảng 40s sau con trỏ trên màn hình nó mới rê! reset lại thì nó hết!! nhưng khi em tắt bằng chế độ sleep bình thường như Fn + F4 hay star->sleep thì vấn đề chuột này nó không xảy ra... chỉ xảy ra khi up máy... chả hỉu ra làm sao!! mong anh chị cao thủ hướng dẫn giúp đỡ em với (khoan tính tới chuyện đi bảo hành=)) hay mang ra tiệm:D mày mò thử đã nó không ra mình mới tính nước đó).
    Bonus em sài chương trình Elan Smart-Pad
    vấn đề thứ 2 là máy của con bạn em sài lap dell cài IE 9 nhưng khi vào xem các video từ các trang nhaccuatui hay mp3.zing ... thì xem video nó bị nhòe giống như là xem đĩa bị trầy giật giật có tiếng không có hình vậy đó!! em đã cài các chương trình hỗ trợ như Flash Player ... nhưng vẫn không được mong anh chị giúp đỡ :D:D
    hình thì em không có mang theo ở đây nếu cần thiết em sẽ post ở lần sau cho mọi người xem.

2. locct2010

38
    7
    8
    hix... không có ai giúp được em àk @@

3. khoatoannangcao

khoatoannangcao SUPER NỔ

1,867
    668
    113
    Tên thật:
    Lê Minh Khoa
    ghost lại cho nó chắc :))

4. thebest4iu

thebest4iu Số Nguyên Tố Ban Quản Trị

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    Vấn đề sleep mà con trỏ chuột bị nhèo thì mình nghĩ là ổ cứng bạn còn trống quá ít nên khi sleep và khởi động lại nó bị nghén bộ nhớ ,vài giấy sau windows nó tự giải phóng th (đoán mò :D)

Cái thử 2 ko xem đc clip trên IE thì sang chorme hay firefox đi :x

locct2010 thích bài này.
  5. locct2010

38
    7
    8
    hix theo tớ thì nó không phải vậy rồi vì nếu bị nghén bộ nhớ như bạn nói thì máy sẽ bị chậm nữa nhưng đằng này máy chạy vẫn ngon vì khi mình cắm chuột ngoài vào thì sài rất oke chỉ có chuột cảm ứng bị nhờn thế thôi @@ (tớ đang tìm hỉu và tớ đang nghi bị phần cứng)
    cái thứ 2 tớ tập sữa trên IE luôn kìa :D:D chứ sài FF hay Chorme thì nó không có bị @@