1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Cách xuất ghi chú cho Goole chrome

Thảo luận trong 'Thủ Thuật Máy Tính' bắt đầu bởi minh_ng2000, 12 Tháng tư 2013.

1. minh_ng2000

minh_ng2000 Death Moderator Ban Quản Trị

1,172
    921
    113
    Chào các bạn , chắc hẳn Google Chrome ( GC ) đã không còn xa lạ với các bạn nữa rồi.
    Trong quá trình cách bạn sử dụng GC chắc chắn sẽ có lưu lại những trang web hay, những thông tin bổ ích trên GC. Nhưng vào một ngày đẹp trời nào đó các bạn muốn cài lại HĐH cho máy vì nó đã bị chậm lắm rồi, hoặc đơn giản là chỉ để làm mới lại thôi, thì những dữ liệu các bạn lưu lại trên GC sẽ a bị mất hoàn toàn :(, đến đây chắc các bạn buồn lắm. Nhưng đừng lo mình sẽ chỉ các bạn các để giữ lại những " Thanh dấu trang " này nhé.

---Bật GC lên nhé
    ---Vào phần Tùy chỉnh và điều khiển ( nó có hình cái cờ lê, hay là 3 cái gạch ( - ) chồng lên nhau tùy từng phiên bản nhe )
    --- Nhấp vào đó và đừng làm gí hết, các bạn để ý ở phía trên nhé. Nó sẽ có phần chọn Dấu trang nhấp vào phần đó và chọn Trình quản lý dấu trang.
    --- Khi vào đó rồi phía bên Trái chính là phần chúng ta quan tâm.
    --- Nhìn lên phỉa trên chúng ta sẽ thấy phần Tổ chức, nhấp vào đó không cần quan tâm những các khác xuống ngay cuối bảng chọn Xuất dấu trang vào têp HTML.
    --- Sau đó chỉ cần chọn vi trí lưu là ok
    ---------------------
    Khi nhập vào cũng làm giống thế, nhưng ta chọn là Nhập dấu trang vào têp HTML.

Nói thì dài dòng còn làm thì nhanh lắm. Chúc các bác thành công nhá, có gì cứ vào khiếu nại e ạ

P/S: Các bác thấy dài dòng thì chỉ bật GC lên và ấn Ctrl + Shift + O cho nó nhanh nhé :D:big_smile:

Thanks all

khoatoannangcao and kimchinh like this.
  2. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,158
    1,020
    113
    Mình biết rùi như vẫn thanks hộ mấy bác đi sau

3. minh1507

minh1507 Member Mới

1
    0
    1
    Bạn đăng nhập vào tài khoản khi sử dụng GC. Bạn có cài lại win hay sử dụng máy tính người khác cũng truy cập được vào bookmark của mình thông qua tài khoản trên GC.

4. minh_ng2000

minh_ng2000 Death Moderator Ban Quản Trị

1,172
    921
    113
    Cái đo thì bình thường thôi bạn
    vậy trong quá trình bạn sử dụng ban có muốn GC nó ghi lại toàn bộ History của bạn lúc duyệt web hok ak