1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

cài win 8 thì được còn win 7 thì không

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi NightS, 16 Tháng mười hai 2014.

1. NightS

NightS Member Chính Thức

21
    1
    3
    như tít ạ :surrender: tình hình là máy em cài win 8 thì toẹt ga:confident: cài cái gì cũng đc :confident: nhưng cài win 7 thì đến lúc gần xong (đến lúc nó setting registry) thì báo lỗi màn hình xanh rồi tự động restart :go: em đưa ra tiệm thì họ cũng cài từ CD như em cơ mà họ cài đc :cry: còn em thì cài đi cài lại, chỉnh cmos đủ trò mà vẫn cứ màn hình xanh lúc gần xong :too_sad: lần đầu em nghĩ là chắc do nền win 8 k cài đc win 7 nên đưa ra tiệm cho họ cài win 7, cơ mà cài win 7 xong ghost cái win 7 khác vào thì cũng vẫn màn hình xanh như thường :go:
    Có bác nào biết cách khắc phục k ạ :too_sad: win 8 chơi game giật tưng bừng :too_sad:

2. hiepsisoma

hiepsisoma Yêu Thích Sự Phản Đối Ban Quản Trị

4,564
    2,285
    113
    Bộ cài win 7 của bạn có nguyên gốc từ Microsoft ko, hay đã qua chế biến

NightS thích bài này.
  3. NightS

NightS Member Chính Thức

21
    1
    3
    nguyên gốc em cũng dùng rồi, chế biến em cũng dùng rồi :too_sad: kể cả cái đĩa win ngoài tiệm họ cài đc em cũng dùng nốt :too_sad:

4. hiepsisoma

hiepsisoma Yêu Thích Sự Phản Đối Ban Quản Trị

4,564
    2,285
    113
    Quái, cùng 1 đĩa họ cài dc, bạn cài lỗi à @.@
    Bạn thử tạo bộ cài win trên USB nhé, cài đĩa lâu quá nó nóng nên thất bại ấy mà.

NightS thích bài này.
  5. NightS

NightS Member Chính Thức

21
    1
    3
    dạ lỗi bsod chứ k phải xanh kiểu phai màu ạ :cry:
    Cơ mà em nghĩ họ cũng cài như em sao họ cài đc mà em lại tạch :beat_shot:

6. NightS

NightS Member Chính Thức

21
    1
    3
    em mua luôn cái đĩa họ dùng để cài thành công đấy ạ :sad: nhưng mà vẫn cài k đc:sad: tại hôm trc thấy mấy bản ghost nhìn ngon quá nên nghịch ạ :adore: để mai mốt đi mượn usb :go:

7. Bui Gia Tien Haiz...

Bui Gia Tien Haiz... Tiến

181
    49
    28
    Tên thật:
    Bùi Gia Tiến
    Giải thích chuẩn vl, đễ hiểu kinh @@

Le Ngoc Bo thích bài này.
  8. Le Ngoc Bo

Le Ngoc Bo Member Chính Thức

58