1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Cần giúp đỡ gấp lắm ạ

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi kuty93, 28 Tháng mười hai 2012.

1. kuty93

kuty93 Member Chính Thức

19
    1
    3
    E xin mạn phép up bài viết tại đây, nếu không đúng chỗ các bác có thể chuyển sang bên khác giúp e ạ. Nhứng vấn đề chính là e cẩn các bác giúp e tạo 1 bản ghost cho con vaio vgn-nw320f. e cài lại win k driver thì màn hình nó sáng bt?nhưng khi cài driver man hình tối nhìn rất đau mắt?e có lên trang chủ tải hết driver cài nhưng vẫn vô ích bác nào biết khắc phục và có 1 bản ghost ổn cho e này không thì giúp e vs ạ?e cảm ơn nhiều ạ
    p/s:e đã dùng nhiều bản ghost trên diễn dàn nhưng chưa có bản nào khắc phục dc lỗi này ạ

2. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Toilait.CF

4,408
    2,546
    113
    ghost zì đây bạn win 7 hay win 8

3. kuty93

kuty93 Member Chính Thức

19
    1
    3
    dạ quên?k nói win gì e cần bản win xp a?chứ win 7 vs 8 thì cần gì

4. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    "Cài Driver vào là màn hình tối" ? Do Driver không chuẩn hay do máy có vấn để vậy? Thử các bản khác mà không dc sao bạn?

5. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
  6. kuty93

kuty93 Member Chính Thức

19
    1
    3
  7. kuty93

kuty93 Member Chính Thức

19
    1
    3
    Driver thì e k biết chứ máy thì vẫn ổn a?nếu có vấn để thì khi cài win 7 đã k chỉnh dc sáng tối màn hình còn xp thì cứ cài hay dùng auto driver tích vào display thì y rằng màn hình tối lắm nhìn đau cả mắt:hic k biết sao nữa

8. linhhonhuynhde

linhhonhuynhde Member Tích Cực

429
    421
    63
    Neu là Laptop thì chỉnh sáng tối bằng tổ hợp phím "Fn+F5" (tối) "Fn+F6"(sáng)

khatmau_sr thích bài này.
  9. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
    ok chúc em thành công