1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Cần làm giúp bản ghost mod theo chủ đề thiên nhiên

Thảo luận trong 'Hướng Dẫn, Hỏi Đáp Về Ghost' bắt đầu bởi Jounlee, 27 Tháng một 2013.

1. Jounlee

Jounlee Member Chính Thức

9
    0
    1
  2. Pretty Boy

Pretty Boy Member Tích Cực

336
    248
    43
    Tên thật:
    Ngọc Thắng
    Box này làm phải mất tiền đó bạn nhé :D Bạn muốn làm win gì pm yahoo khatmau_Sr Gi á khoảng 100-300k.... còn tùy nhá :)) =))

3. Jounlee

Jounlee Member Chính Thức

9
    0
    1
    Có thấy anh ấy online yahoo đâu? Gửi tin nhắn riêng thì hộp thư anh ấy full rồi!

4. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,158
    1,020
    113
    anh ta đg on đấy

5. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    :D Bạn thông cảm, thư đến thư đi lúc nào onl mình cũng đọc và xóa hết mà vẫn đầy, lưu được 50 tn thì phải, a e pm nt ác quá :D

Forum không chỉ có mình mình làm mà.
    Chắc bạn Jounlee cũng biết, box này là Tìm kiếm và làm ghost theo yêu cầu. Tìm kiếm với yêu cầu của bạn thì chắc không có. Còn làm ghost TYC sẽ mất chi phí để đặt hàng làm ghost. Cũng nghe bạn nói khá nhiều về chuyện làm ghost với chủ đề thiên nhiên, màu xanh lá...nhưng mấy tuần nay mình rất bận, không còn thời gian cho tới t7 tuần này :D Và mình cũng ít onl để dành thời gian làm báo cáo...
    Chủ đề thiên nhiên thì cũng nhiều, nhưng icon xanh lá thì không nhiều, bạn có thể tìm kiếm thật nhiều icon màu xanh rồi up link gửi lên đây, rảnh mình làm cho. Hoặc đặt hàng tại đây, a e ghoster nào giúp được thì làm.
    Ừm, hnay onl được 1 lát đây. :D