1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Cần pro teamview dúp sử dụng Sn0wbreeze v2.9.10 để cứu con iphone 3GS củ mình với

Thảo luận trong 'iPhone - iPad - iTouch -iOS' bắt đầu bởi kimchinh, 7 Tháng mười hai 2013.

1. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,158
    1,020
    113
  2. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    666
    93
    Thế cũng khá gay go rùi. Bạn ráng chờ các MOD bên box điện thoại online hỗ trợ, hoặc chờ bạn nào đó am hiểu lĩnh vực này giúp nhé. Mình thì không biết nhiều về cái này lắm nên cũng ko dám thử. Tốt nhất là mỗi lần nâng cấp FW gì cho điện thoại thì nên mang ra tiệm họ hỗ trợ cho an toàn nhé;)

3. Tuananhk4c

Tuananhk4c Member Chính Thức

76
    32
    18
    Hồi trước mình up rom cho con samsung khi nó chưa sạc pin đầy nên chết giữa chừng,màn hình hiện lên mỗi SAMSUNG sau nó thành cục chặn giấy !!
    Cuối cùng may nhờ tìm được tiệm sửa !!!sau này khỏi tự nghịch luôn.

4. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,158
    1,020
    113
    em có nhờ bac ken.l như bác bận học không giúp được

Ken.PL thích bài này.
  5. Ken.PL

Ken.PL Staff The Software Ban Quản Trị

570
    207
    43
    Tên thật:
    Lại Ngọc Sơn
    Giờ mình mới được về đây - ngay cái tiêu đề bạn đã viết sai rồi - Sn0wbre... chỉ là công cụ tạo Custom hack active sẵn - thực ra đâu cần như vậy,bạn làm như mình đã HD cho bạn rất chi tiết rồi,quan trọng là bạn có đưa về DFU chuẩn không,máy tính có cài trình diệt virus nào khiến redsn0w bị lỗi,có rất nhiều điều bạn nên xem lại trước khi đc trợ giúp bạn add nick FB: Ken PL vào mình teamview cho

6. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,158
    1,020
    113
    em làm được rùi cái redsn0w_win_0.9.15b3 của e nó lỗi bây anh rảnh k yahoo anh là j e pm tw dúp em phần mềm con phần iphoen e sẽ tháo tác được mà dúp e với đi anh