1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Cảnh báo khi mang máy ra tiệm sửa

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi tytu1201, 4 Tháng năm 2014.

1. tytu1201

tytu1201 Thánh

231
    38
    28
    Tên thật:
    Nguyễn Thanh Hoàng
    Trước máy mình không biết bị gì mỗi lần cài win xài tí thì hư. Đem ra 1 tiệm sửa cài win mỗi tuần 1 lần cho tới khi nát luôn ở đó bảo thay ổ cứng 800k nản đem về vọc hết hè thì biết cài win biết ghost và đặc biệt sửa được cái máy xài tiếp 2 năm ổ cứng thì ngày ghost 3 lần để test ghost cũng không xi nhê hajz mấy cái tiệm nản. À nguyên nhân là do máy không chạy nổi ram hay sao á lắp 2 thanh 1gb thì bị tháo 1 thanh ra thì hết. Dư 1 thanh đem cho gái :D giờ lại xin được 1 thanh 2gb xài ngon lành. Ai hư nhẹ thì vọc ghost đi nha trang bị kiến thức chứ mình thấy mỗi lần ra tiệm nó ghost cho 3 phút là cùng rồi làm gì đó cho thành 2 tiếng lấy 100k là ít nản từ đó không bao giờ ra tiệm :cool_002::cool_002:. Ai ra tiệm thì kiếm tiệm nào lớn nhất khu vực ấy không thì... à nhớ kí tên niêm phong các thiết bị nữa (bị tráo đấy bạn mình bị rồi hồi mua máy ram 1gb sửa xong cũng chẳng biết gì mình thấy rồi nói nó còn 512mb à) :D:D. Nhớ nhé tự nhiên ngứa tay anh em đừng chém tội em.

2. binharsenalpc

binharsenalpc chuẩn rồi

475
    131
    43
    Tên thật:
    chuẩn rồi
    nếu bạn am hiểu về máy tính thì bạn có thể giả vờ máy hỏng và mang ra thợ xem nó có bị luộc đồ j ko.nếu thấy luộc chín thì cho ăn gạch :doubt:

minh_ng2000 thích bài này.
  3. tytu1201

tytu1201 Thánh

231
    38
    28
    Tên thật:
    Nguyễn Thanh Hoàng
    à như trong bài thì sau khi bị luộc cả triệu trong 1 tháng( mỗi lần hơn 200k cài win + soft + update) rồi nó kêu thay ổ cứng thì mình mới biết ghost biết phá banh rồi sửa lại nên chịu thôi.

4. binharsenalpc

binharsenalpc chuẩn rồi

475
    131
    43
    Tên thật:
    chuẩn rồi
    chủ quán nó toàn ghost thôi.bung xong thì ngồi chơi chả động tay j cả.nó như phá máy ý.:doubt:nếu gặp máy nào xịn và cấu hình cao hay ram xịn thì cẩn thận nó đổi cái mới thành cũ đáy :still_dreaming:

5. tytu1201

tytu1201 Thánh

231
    38
    28
    Tên thật:
    Nguyễn Thanh Hoàng
    chuẩn rồi mình cài cho gái, anh em bạn bè có tí xíu mà free trong khi nó cài cả buổi mà còn cả mấy trăm k chưa kể có khi xong luôn cái máy như ram dơ kiu thay ram à nó kiu mình thay ram rồi hồi đó hên không thay ...

6. binharsenalpc

binharsenalpc chuẩn rồi

475
    131
    43
    Tên thật:
    chuẩn rồi
    nếu bạn tốt hay chủ quán nó tốt thì khách hàng mới khen.còn ko tốt thì nó toàn luộc đồ và đòi giá cao mất hết khách thôi

7. tytu1201

tytu1201 Thánh

231
    38
    28
    Tên thật:
    Nguyễn Thanh Hoàng
    èo tiệm đó tiệm lớn ai chả tin nó hajz...

8. kin9games

kin9games Member Chính Thức

49
    2
    8
    member vip mà ko biết cài win hả, bạn kể chuyện cách đây bao lâu rồi hay mới @@. mà xài win kiểu gì mỗi tuần 1 lần thế. chắc toàn xem xxx chứ gì, con gái mù tin học ít nhất cũng 1 tháng 1 phát thôi mà :))

9. tytu1201

tytu1201 Thánh

231
    38
    28
    Tên thật:
    Nguyễn Thanh Hoàng
    èo chuyện hồi mới biết computer là gì mà trên đó kể rõ mừ toi xong rồi mới lên level bá đạo mà.
    Mà xxx thì liên quan gì tới cài ein chứ giờ mình vẫn cài thường xuyên vì thích test để đi cài cho anh em bạn bè và xem win mới có gì hay. Bonus: Con gái 10 thì hết 7 không biết winrar là gì nói gì cài win lớp mình thì tỉ lệ 2/10 ... ==' :doubt::doubt::doubt: