1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

cho e hởi về lõi repair này dc không ạ

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi kuty93, 13 Tháng ba 2013.

1. kuty93

kuty93 Member Chính Thức

19
    1
    3
    máy e sau khi ghost xong thì nó cứ như vậy thôi?bác naod có cách khắc phục nhanh mà hiệu quả không ạ?ngoài viiecj format cài lại win ra?[​IMG]

2. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,158
    1,020
    113
    Mình đã bị thế này rùi cách khắc phục là lấy ổ cừng cắm vào máy khác cái lại win là ok

3. khoatoannangcao

khoatoannangcao SUPER NỔ

1,867
    668
    113
    Tên thật:
    Lê Minh Khoa
    Hình như thiếu file hệ thống hay mất gì đấy. Ghost lại hay repair đi.

4. badboy_1107

badboy_1107 Moderator

617
    205
    43
    Tên thật:
    Nguyễn Tiến Lực
    Đây là thông báo thiếu file. Nhưng nếu bạn ghost nhiều hoặc cài lại win nhiều vẫn còn tình trạng này thì có lẽ ổ cứng của bạn đã bị hỏng. Anh trai mình cũng đã bị trường hợp này và đã phải thay ổ cứng.

5. kuty93

kuty93 Member Chính Thức

19
    1
    3
    vấn đề cơ bản ở đây là trước khi e ghost nó vẫn bình thường?nhưng sau khi ghost xong thì nó bị như vậy ạ?đã ghost lại nhiều lần và các bản ghost khác nhau nhưng vẫn tình trạng như vậy?lỗi ổ cứng thì chắc không đâu ạ?vùi khie e cắm vào máy khác thì nó vẫn hiện ổ đĩa vẫn nguyên xi?không sao cả và đã thay vào máy khác ghost nhưng vẫn k được?chỉ là chưa thử cài lại win thôi?nhưng ngại vì k biết nguyên nhân?cài lại win mất to,e lại không được nên hơi ngại?nên muốn biết các này do nguyên nhân gì và khắc phục nó như thế nào ạ?mong các cao thủ giúp đỡ

6. khi_con_yoyo

khi_con_yoyo Member Chính Thức

58
    45
    18
    Bỏ đĩa win vào rồi chọn repair thôi

7. badboy_1107

badboy_1107 Moderator

617
    205
    43
    Tên thật:
    Nguyễn Tiến Lực
    Nếu không tin bạn hãy lấy một ổ cứng khác lắp vào máy bạn sẽ chạy êm ru. Bạn cũng có thể mang ra KTV để họ check thử

8. kuty93

kuty93 Member Chính Thức

19
    1
    3
    Hị hị đã lắp sang máy khác và keeys quả vẫn thế cho khi chỉ còn cách cho đĩa win vào cài lại thôi?thank các bác nhiều ạ

9. khoatrinh22

khoatrinh22 Member Danh Tiếng

924
    369
    63
    Nói cả buổi ... win hư thì cài lại thôi .
    Sửa win hư xài lại ... cho mai mốt ... tiếp hả trời .
    Rãnh quá thì tải mấy bản ghost mới về ... làm chuột bạch kìa x-(