1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Cho em hỏi với ạ?

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi Teaxi, 23 Tháng mười một 2013.

1. Teaxi

Teaxi Member Chính Thức

11
    1
    3
    Chả là máy em lúc trưa lỗi em cài lại win máy em. nhưng lúc cài xong ấn vào ổ D - E thì nó hiện Format...bắt format ý. Cho em hỏi làm gì để khắc phục lỗi này với ạ?
    Thêm 1 câu hỏi nữa là: Máy em mới cài win xong nhưng chưa có driver thì có thể cắm usb để cài driver được không ạ?

2. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Toilait.CF

4,408
    2,546
    113
    em vào win mini xem coi nó có đòi format không rùi tính tiếp

3. Teaxi

Teaxi Member Chính Thức

11
    1
    3
    híc :( mà e cài win mới từ đĩa. lên e cũng không biết win mini :(

4. taunguyen90

taunguyen90 к¡ếp ๓àყ cഠ¡ ๓нư Ъỏ Ban Quản Trị

1,400
    960
    113
    Hiện tượng bắt Format chỉ thấy trên usb bị lỗi, còn ổ đĩa bạn mình mới thấy.
    Còn driver thì dễ dàng rồi download công cụ Easy DriverPack về cài nhanh gọn lẹ !

5. Teaxi

Teaxi Member Chính Thức

11
    1
    3
    Thế thì e mới thấy lạ :( Mà máy e vừa cài win chưa cài gì cả có cắm được usb không ạ?

6. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
    nếu em không làm được thì mang ra cho KTV họ xem thử coi nhé..! nếu em vào win mini mà mở dược thì anh sẽ hướng dẫn cho em khắc phục " a thì chỉnh thix hướng dẩn từ từ cho mấy em làm thui " chứ không thix nói làm cái này cái kia lung tung

Teaxi and taunguyen90 like this.
  7. Teaxi

Teaxi Member Chính Thức

11
    1
    3
    vâng. :( chắc lần này e phải vác đi nhờ người cài hộ mất. giờ e download driver vào usb xong cắm vào máy chưa có driver liệu nó có nhận không ạ a?

8. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
    có em