1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Chương trình cài những ứng dụng quan trọng chỉ với một cú click

Thảo luận trong 'AIO, Portable' bắt đầu bởi huynhjabao1997, 24 Tháng mười một 2012.

1. huynhjabao1997

huynhjabao1997 Thành Viên Cống Hiến

204
    140
    43
    Tên thật:
    Huỳnh Gia Bảo
    Ninite- Cài những ứng dụng quan trọng chỉ với một cú click

Như tiêu đề trên chương trình giúp ta cài hoặc cập nhật những chương trình thông dụng như Firefox,chrome,kmplayer,yahoo,skype......

Của mình là các shop thông dụng Firefox,chrome,kmplayer,yahoo,foxit reader,skype,adobe full,silver light.​

Còn nếu các bạn muốn thay đổi soft theo ý thích của mình thì vào đây
    Hướng dẫn :Các bạn tick vào những chương trình bạn muốn xong nhấn Get installer rồi nó sẽ hiện ra cho bạn down gói cài đặt về

Vậy là từ nay bạn khỏi cần cài từng phần mềm nữa rồi :)

2. Love Trang

Love Trang VietNam peole's Army Ban Quản Trị

916
    220
    43
    Nói rõ hơn đi chú 8-X

3. khoatoannangcao

khoatoannangcao SUPER NỔ

1,867
    668
    113
    Tên thật:
    Lê Minh Khoa
    Là chương trình tự động cài sòft.
    Muốn chọn soft nào thì lên trang chủ tick vào softddoss rồi down phần mềm nó cấp về rồi cài.

4. huynhjabao1997

204
    140
    43
    Tên thật:
    Huỳnh Gia Bảo
    Chuẩn không cần chỉnh

5. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,158
    1,020
    113
  6. Joker

Joker Member Chính Thức

47
    5
    8
    ví dụ bạn mới cài win trong thay vì lên trang chủ tìm nhưng soft cần cài thì sử dụng phần mềm này tự động down lần lược các soft mà khỏi cần lên trang chủ !!

7. huynhjabao1997

204
    140
    43
    Tên thật:
    Huỳnh Gia Bảo
    Cái này dễ hiểu lắm khi bạn mới cài win xong thì bạn phải lên từng trang chủ để download những phần mềm thông dụng như mozilla firefox ,chrome,yahoo.... Nhưng với sự trợ giúp của phần mêm này thì bạn không cần lên từng trang để download như cách thông thường nữa nó sẽ giúp bạn tất cả chỉ cần bật chương trình để nó download rồi đi làm việc gì đó xong 10phút sau (Tùy tốc độ mạng download) quay lại là bạn đã có những phần mềm cần thiết cho máy của mình rồi. :)

8. namduyclub

namduyclub Member Chính Thức

6
    0
    1
  9. r3al_tim3

r3al_tim3 Member Chính Thức

25
    3
    0
    CÀng ngày càng dễ dàng, tiện ích. Chạy như cài drive đấy hả bác? Thế nhanh phải biết :d