1. Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  2. [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Chuột VISION V10 thật?

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi noycodon, 8 Tháng mười một 2014.

1. noycodon Member Chính Thức

52
    5
    8

Lượt xem: 942

Hiện tại mình đang thắc mắc không biết con nào mới là chuột vision v10 mong ae giúp đỡ, mình cần mua con này nhưng [​IMG] một số trang lại để là con này [​IMG] . vậy ai biết chính xác modem em nó hay có tên gọi nào khác không giúp mình với, Cám ơn.

Bình Luận Bằng Facebook

2. tvthang700

tvthang700 Blade And Soul

614
    278
    63
    Tên thật:
    VIETTHANG
    con này là thật đó
    [​IMG] con này là bản chế của ai đó nhưng vẫn là vision v10 trang web bạn xem chắc lấy hình ảnh bản chế để chèn vào web đó

bifefa and noycodon like this.
  3. noycodon

noycodon Member Chính Thức

52
    5
    8
    oh, mà mình từng xài qua em này [​IMG] thấy rất hợp với chuột mình muốn mua, bác biết chỗ nào bán em nó không chỉ mình với ^^

4. tvthang700

tvthang700 Blade And Soul

614
    278
    63
    Tên thật:
    VIETTHANG
    cái đó mình cũng ko rõ lắm vì bọn mình đâu ở cùng khu vực đâu nên chịu ah mình chỉ giúp bạn phân biệt mấy thứ đồ và giải quyết sự cố máy tính đc thôi

bifefa and noycodon like this.
  5. noycodon

noycodon Member Chính Thức

52
    5
    8