1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

có ai bị như vậy chưa?

Thảo luận trong 'Mạng - Internet' bắt đầu bởi kethongminh1412, 26 Tháng bảy 2012.

1. kethongminh1412

kethongminh1412 Member Tích Cực

161
    30
    28
    Trước đây vẫn sử dụng bình thường, khi vào các trang nhạc, thì IDM có thể bắt được Link dowm các file *.mp3 và hiện 1 popup command để down tuỳ ý. Nếu không down có thể nghe nhạc trực tuyến bình thường.
    Nhưng gần đây không hiểu chỉnh sửa ở đâu mà có hiện tượng mỗi khi chạy 1 file *.mp3 trực tuyến thì nó hiện dialog IDM để down về. Nếu thoát không down thì cũng không chạy được file, thật bất tiện. Mình tìm chưa ra phương pháp tắt chế độ này.
    Vậy ai biết chỉ giùm. Xin cảm ơn.

2. hieuhieutn

hieuhieutn Member Tích Cực

337
    151
    43
    cậu hay dùng trình duyệt gì để nghe nhạc, lỗi nầy tớ chỉ bị ở chrome thui, do bọn chrome nó lỗi, nếu là chrome cậu thử update phiên bản mới hoặc là ko cko idm bắt link ở chrome nữa

còn nếu là firefox, cậu thử cài IDM CC
    xem đc ko

3. kethongminh1412

161
    30
    28
    mình sài chrome,không hiểu sao bị vậy nữa.để mình thử cài lại chrome xem sao.

4. kethongminh1412

161
    30
    28
    làm như bạn vậy khi nào muốn tải bài hát nào đó thi không tải bằng idm đươc nữa.

5. hieuhieutn

337
    151
    43
    nếu cậụ vào trình duyệt nào cũng bị như thế thì hãy làm cách này, còn ko thì thui vì nếu xóa mp3 ở đấy thì tức là tắt cả của những trình duyệt khác đấy

6. mr.trung91

mr.trung91 Member Tích Cực

239
    210
    43

Bạn bỏ cái tích ở dòng User đi rồi tích lại, tích vào các ô 1 2 và 4

7. hieuhieutn

337
    151
    43

tớ cũng down đc bình thường, nhưng down = IDM thì ko đc

8. hieuhieutn

337
    151
    43
    Thế thì mình cũng chịu8-|, chắc do cậu cài add-on gì đó :-?
    mà tớ nghĩ là nếu tớ thêm đuôi mkv vào thì nó mới tải file mkv và không có đuôi đấy thì nó ko tải file mkv => ko có đuôi mp3 thì nó cũng ko tải file mp3 >:/

9. Han Như

Han Như Moderator Ban Quản Trị

1,287
    1,278
    113
    trong hình trên có thể bản idm đã cũ 6.10 - còn chrome thì mới hơn v20 chẳng hạn nên nó không tương thích với nhau - bạn phải cài lại bản mới - hiện tại idm đã ra đến 6.12 rồi bạn nên gỡ sạch bản 6.10 bằng chế độ high của Revo Uninstaller - sau đó cài bản slient này là ổn http://www.idmsilent.tk/ - hoặc dùng chức năng update của idm cũng đc - còn về vụ xóa file mp3 thì không cần đâu - máy như có xóa đâu vẫn xài bình thường nhe (O_O)

99% thành công

hieuhieutn thích bài này.
  10. hieuhieutn

337
    151
    43
    cái trong ảnh là IE mà :)mà cho dù update IDM mà xóa MP3 đi thì nó cũng ko tải đâu:-c

11. quyttht

quyttht Quý Ròm

567
    562
    93
    Đề nghị cậu ẩn cái chữ ký nhá !! size quá to :-?