1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Có bạn nào biết tủ lạnh hãng nào tốt?

Thảo luận trong 'Blog Tâm Sự' bắt đầu bởi nguyenhaiha, 23 Tháng bảy 2014.

1. nguyenhaiha

nguyenhaiha Member Chính Thức

69
    0
    6
    Nhà em mới xây giờ tính mua một cái tủ lạnh nào vừa đẹp và tiết kiệm điện nhưng hôm giờ cũng ông xã đi mấy trung tâm điện máy lựa mãi cũng không thấy cái nào vừa ý đẹp mà tiết kiệm điện, các anh chị nào từng mua tủ lạnh tư vấn em với. Tường nhà em màu xám hơi xanh xanh, có thể tủ nào màu tối một chút ạ.

2. hanhphucdonso

hanhphucdonso Member Chính Thức

84
    0
    6
    Gia đình mình đang dùng tủ lạnh của LG, mình thấy tủ nhà mình chạy tốt và tiết kiệm điện. Với lại hãng LG có trung tâm bảo hành chuyên nghiệp và chu đáo. Mình nghĩ vậy.

3. potatohaha

potatohaha Member Chính Thức

78
    0
    6
    Em trước giờ cũng chỉ dùng một cái tủ lạnh của LG. Được 7 năm rồi chị nhưng máy vẫn chạy tốt, không bị nóng máy hay sao hết á.

4. bavenbu

bavenbu Member Chính Thức

81
    0
    6
    LG được cái có hệ thống bảo hành tốt, sữa chữa cũng nhiệt tình chu đáo lắm. Hôm rồi cửa tủ nhà em bị kẹt không đóng được, gọi điện thoại tới chỗ bảo hành máy là có người tới sửa liền. Cũng sướng.

5. myxaurang

myxaurang Member Chính Thức

75
    0
    6
  6. hanhphucdonso

84
    0
    6
    Chị thử tham khảo dòng tủ lạnh Inverter mới của LG xem, dòng tủ dưới 10 triệu mà cũng có Inverter đấy chị

7. contimdavui

contimdavui Member Chính Thức

98
    0
    6
    Mình vừa mới mua 1 em LG hồi đầu năm nay nè, chạy ngon ơ ah, mà chẳng tốn nhiêu điện hết

8. nguyenhaiha

69
    0
    6
    Thế còn chế độ bảo hành và hậu mãi sao vậy bạn? Sợ nhất là khi mua thì nhanh gọn lẹ, nhưng đến khi hư cần bảo hành thì à ơi mệt người thêm nữa

9. truyencao

truyencao Member Chính Thức

54
    0
    6
    Bảo hành của LG thì ok lắm bạn ơi, chỉ cần alo là bên đó cho nhân viên xuống liền, bảo hành lên đến 10 năm cho máy biến tần

10. quochungho

quochungho Member Chính Thức

60
    0
    6
    LG có thiết kế mẫu mã đẹp mắt, lại tiết kiệm điện nữa, nên LG đứng đầu giới cũng đúng. Cả gia đình em, mỗi lần đi mua đồ điện gia dụng là nhấm ngay thằng LG không phải phân vân chi cho mệt hết. Dạo này, còn có thêm công nghệ Inverter siêu tiết kiệm điện luôn, nên cứ vô tư thích là mua không phải lo tốn điện nước như xưa nữa

11. thanhnguyenz

thanhnguyenz Member Chính Thức

54
    0
    6
    bây giờ thị trường có nhiều thương hiệu lắm,mẫu mã đẹp nhưng mà cần xem lại những chức năng hoạt động và khả năng tiết kiệm điện nữa mấy bác ah, đừng nên nghe qc mà cấm đầu mua, nên nghe những ý kiến bình luận của những pác đi trước mà chọn cho đúng

12. nhokhz

nhokhz Member Chính Thức

23
    0
    1
    mình cũng công nhận với bạn, vì mình vừa mua tủ lạnh hiệu LG hồi đầu tháng nè, trước khi mua mình đắn đo và mất hết mấy tháng để tìm hiểu đấy, mua cái tủ LG về xài thấy ok lắm, mà kiểu dáng lại sang trọng, ai đến nhà cũng khen nức nỡ làm mình cũng vui lên, và k còn tiếc số tiền đã bỏ ra tậu em nó nữa

13. potatohaha

potatohaha Member Chính Thức

78
    0
    6
    thương hiệu điện gia dụng thì LG đứng đầu rồi, cần gì phân vân khi mua nữa

14. bavenbu

bavenbu Member Chính Thức

81
    0
    6
    Tủ lạnh đứng Inverter LG GN-L202BS với sứ mệnh mang đến sự tiện nghi và bảo vệ sức khỏe cho gia đình bạn một cách tốt nhất, tủ lạnh 2 ngăn LG với thiết kế phong cách và công nghệ chăm sóc sức khỏe vượt trội, một lựa chọn thông minh cho gia đình bạn.

15. myxaurang

myxaurang Member Chính Thức

75
    0
    6
    Bảo hành 10 cho hệ máy nén thôi chứ không phải bảo hành 10 năm cho toàn bộ máy đâu bạn

16. hanhphucdonso

84
    0
    6
    Bảo hành 10 năm cho hệ thống nén khí cũng tốt rồi. Trong tủ lạnh hệ thống này là quan trọng và đắt tiền nhất mà.

17. contimdavui

contimdavui Member Chính Thức

98
    0
    6
    mấy bác ơi, cho em hỏi tủ lạnh đông tuyết và tủ lạnh không đông tuyết khác nhau như thế nào

18. nguyenhaiha

69
    0
    6
    Nghe bàn tán mà thấy thích cái thằng LG rồi nha, chắc thay cái tủ lạnh cũ nhà mình quá

19. truyencao

truyencao Member Chính Thức

54
    0
    6
    Mình thích thiết kế của LG, nhìn đơn giản mà sang trọng

20. quochungho

quochungho Member Chính Thức

60
    0
    6