1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Công Lý Nằm Trong Tay Kẻ Mạnh

Thảo luận trong 'Blog Tâm Sự' bắt đầu bởi Bon_Gu.Banned1, 1 Tháng tám 2014.

Bạn Có Tin Là Bài Đăng Sẽ Bị Xóa Sau 3"" Khi Bạn Đọc Được Không?

Poll closed 8 Tháng tám 2014.
  1. Không, Vì Diễn đàn là nơi bình đẳng mà, Post đúng chủ đề là được.

0 vote(s)
    0.0%
  2. Có. Vì sự bao che lẫn nhau khi cùng ngồi một bàn ăn mà.

0 vote(s)
    0.0%
Multiple votes are allowed.

1. Bon_Gu.Banned1

Bon_Gu.Banned1 Member Chính Thức

7
    1
    3
  2. hiepsisoma

hiepsisoma Yêu Thích Sự Phản Đối Ban Quản Trị

4,564
    2,284
    113
    Nếu post bài đúng chỗ đúng nội quy thì chả ai làm gì bạn cả, trước khi tham gia Event bạn đã đọc kỹ quy định chưa, bạn nói có người post 1 bài 2 chỗ mà ko bị cấm, bạn cho mình link dẫn chứng dc ko ?

3. Bon_Gu.Banned1

7
    1
    3
  4. hiepsisoma

4,564
    2,284
    113
  5. Bon_Gu.Banned1

7
    1
    3
    Điều này cũng bình thường mà Bác, lúc đầu mình không biết sự kiện Event Ghost nên đã đăng bài Vào Box Ghost sau khi mình biết mình mới đăng vào Box sự kiện đâu lẽ nào Không được Bác, Vớ lại Nội quy Box sự Kiện Không cấm mà Bác.

6. hiepsisoma

4,564
    2,284
    113
    Bạn post ngoài box ghost trước thì theo quy định Event, bạn ko được đưa bài đó vào tham gia Event, phải đưa 1 bản ghost chưa từng xuất hiện, tức là muốn post thì post ưu tiên vào Event. Bạn làm 1 bản ghost khác để dự thi nhé, những bản ghost đã từng xuất hiện thì ko dc, bạn trên post vào Event trước, đưa bản fix lỗi ra box ghost sau thì ko có vấn đề gì cả.

7. Bon_Gu.Banned1

7
    1
    3
    Thứ nhất: Vì Bản Ghost này là của mình Tự Mod
    Thứ hai: Tính mới ở đây là không trùng với những những Bản Ghost đã có trước đó do các thành viên khác đã Ghost trước đó. Còn mình làm bản Ghost này vừa Xong hôm Qua và 2 bài đăng của mình chỉ cách 30 phút sau tại sao lại cho rằng đã mất tính mới và không cho mình tham dự. Mà còn Block ACC của mình là sao?

8. hiepsisoma

4,564
    2,284
    113
    Ai block acc của bạn mình ko rõ, còn bài thi thì quy định Event đã ghi rõ, bản ghost dự thi phải là bản ghost chưa từng xuất hiện trước đó, bạn post ở box ghost trước rồi lại post vào Event sau, vậy là vi phạm quy định rồi, bạn làm 1 bản khác, hay hơn và tốt hơn để dự thi nhé.

9. Bon_Gu.Banned1

7
    1
    3
    Nếu Diễn Đàn Đưa ra Luật Và Hiểu Luật Chơi như thế thì mình Xin Thua. Nếu Bỏ thờigian ra làm mottj Bản Ghost Đơn giản Và dễ Dàng thì Mình cũng rang lắm Bác Ak. "Còn Chuyện Ai Xóa acc mình thì mình không muốn công bố"
    Bác có thể tham khảo người giúp mình tư vấn về bài thi trong Box Sau:

10. hiepsisoma

4,564
    2,284
    113
    Bạn muốn tham gia Event thì vào đây đọc và làm đúng quy định là xong, thí sinh nào cũng phải làm đúng yêu cầu để đảm bảo công bằng, ko một ngoại lệ nào cả
    http://phienbanmoi.com/threads/event-ghost-summer-2014-hay-the-hien-tai-nang-cua-ban.35627/

11. Bon_Gu.Banned1

7
    1
    3
    Thôi Cũng không cần tham dự làm gì đâu Bác. Nó chỉ là một cuộc chơi thôi mà. Không phải mình muốn tham gia đâu nhưng mình không thích cách chơi "đẹp" của thành viên ban quản trị. Mình là thành viên mới cũng không muốn nói nhiều. Mình xin cảm ơn bác đã nói chuyện với mình về vấn đề trên.

hiepsisoma thích bài này.
  12. vtc341

vtc341 Yuhgnaup Ban Quản Trị

1,051
    493
    83
    Tên thật:
    Trần Quang Huy
    Vấn đề bạn lấy bài viết sang thì hôm qua mình đã có nói mà bạn k để ý đó. bạn vào xem lại mình đã tô đậm chữ chưa từng phát hành trong quy định của cuộc thi. Cảm ơn bạn đã có tinh thần tham gia chia sẻ nhưng quy định vẫn là quy định :hoptac:

13. Bon_Gu.Banned1

7
    1
    3
    Cách đặt nội Quy và hiểu Nội Quy thì nằm trong tay Người cầm Quyền thôi Bác Ak. Không Bao Rộn các trường hợp có thể Xảy ra. Mình là một thành viên mới của diễn đàn Mà. Các Bác có thể Block Acc Bất cứ lúc nào nếu mình viết không đúng ý chí của BanQuanTri dien Dan.:D