1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Để tránh trùng bài khi post!

Thảo luận trong 'Góp ý - xây dựng' bắt đầu bởi protri, 28 Tháng năm 2012.

1. protri

protri Banned

195
    212
    43
    Góp ý với ban quản trị khi chúng ta post bài để tránh trùng bài của người khác, thì BQT hãy fix lại forum để khi ta đánh nội dung vào thanh "tiêu đề" thì nếu đã có bài khác post trùng nội dung hoặc có tiêu đề gần giống nhau rồi thì các bài âý sẽ hiện lên để xem có post trùng bài hay không, để các mem biết có trùng bài hay không mà còn post.

Để các bài post trong diễn đàn ta có ích và nội dung hay thì tôi nghĩ là phải nên như thế.. có chút góp ý với BQT để xây dựng diễn đàn!

2. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    Rât cám ơn bạn đã góp ý, BQT sẽ xem sét và sửa đổi lại ngay !

MrKing thích bài này.
  3. hoangviet123

hoangviet123 Member Vip

1,895
    1,271
    113
    Đúng đấy với mem mới không biết thì post trùng bài hoài à.:)

MrKing thích bài này.
  4. jackypro

jackypro Member Chính Thức

67
    88
    18
    Mình thấy ý kiến của bạn rất là hay đó [​IMG] Mong admin cùng các Smod,mod giỏi sẽ cùng fix lỗi này lại hj ^^.[​IMG] [​IMG] [​IMG]

taolado1 and MrKing like this.
  5. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    thế là chỉ có admin và mod tức là không có Smod như mình rồi, :D

MrKing thích bài này.
  6. jackypro

jackypro Member Chính Thức

67
    88
    18
    Hj sr anh nha ^^ em đánh thiếu chữ đó.Sao lại thiếu Smod<Người có vai trò rất quan trọng ko thể thiếu đối với forum>.Em fix lại rồi đó nhaz >:).Mong anh đừng [​IMG] Hoặc [​IMG] là em sống oy.Hj hj

vandieutot and taolado1 like this.
  7. protri

protri Banned

195
    212
    43
    Không biết BQT phienbanmoi có để ý tới lời góp ý của mình không nhỉ? sao lâu quá không fix lại fr??? bài trùng cũng khá nhiều nên ngại post bài lắm!

thêm một vấn đề bức xúc nữa là khi post bài thường xuất hiện thông báo lỗi: "The number of tags you tried to add exceeded the maximum number of tags by 4."

bị rất nhiều mà không khắc phục được vì thế đã có rất nhiều bài muốn post để cho tài liệu cũng như thông tin cho fr mình phong phú, đa dạng hơn nhưng bị các tình trạng trên thì thật là nản...., mong BQT hướng dẫn dùm! xin cám ơn!

8. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Hiện tại Admin còn đang bận thi cử, muốn post bài thì cứ post, trùng sẽ tính sau, có gì mình sẽ thảo luận thệm, còn nếu post bài mà sợ trùng thì cứ search thử trước là biết thôi mà

9. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    Rất cám ơn sự góp ý chân thành của bạn, BQT sẽ xem sét lại vấn đề này, hiện tại thì admin đang bận 1 số việc thi sử cuối năm nên mong bạn gắng chờ đợi, bạn sứ post bài bạn muốn, nếu như lỡ may có trùng bài thì mod sẽ xóa bài trùng và để lại bài hay và có sáng tạo nhất
    rất mong bạn đóng góp cho 4rum ! chúc bạn luôn luôn vui vẻ khi đế với phienbanmoi.com

10. Mr.Thunder

Mr.Thunder Moderator Ban Quản Trị

1,643
    972
    113
    Tên thật:
    Bùi Đức Anh
    Giờ tính năng tag tự động trở lại rồi. Thì Post bài nhanh thôi. Hơn nữa khi Mình Post bài bên Proshow có tính năng như chủ thớt nói đó cũng khá hay

11. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    bên đó có tính năng đó rất hay, mà bên có có em hoaly sinh năm 85 là admin đó, tán lấy em ta mình bị bắn nik 1 lần đó :D

12. protri

protri Banned

195
    212
    43
    rất nhiều bài mình post đều bị lỗi: The number of tags you tried to add exceeded the maximum number of tags by ...
    không biết khắc phục thế nào? rất mong BQT quan tâm đến vấn đề này!

vandieutot thích bài này.
  13. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    BQT đang khắc phục dần dần, bạn thấy lỗi nào cứ góp ý mạnh vào bạn nhé, cám ơn bạn, rất vui vì có 1 thành viên quan tâm như bạn

protri thích bài này.
  14. No Nguyễn

No Nguyễn Admin Ban Quản Trị

1,408
    2,079
    213
    Tên thật:
    Nguyễn Văn Trung
    Cái này bạn chỉ cần bỏ bớt số tag đi thôi.Mỗi tag cách nay bởi 1 dấu phẩy

protri thích bài này.