1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Đèn POWER nhấp nháy liên tục.

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi trongtoanbn, 4 Tháng chín 2012.

1. trongtoanbn

trongtoanbn Member Tích Cực

102
    11
    18
    haizz, các bác, cô, gì, chú thím xem rồi phán cho em 1 câu với, để em còn nhắm mắt xuôi tay( à quên, để em biết bệnh con Pc như thế nào chứ cứ mãi thế này thì hại não quá)
    chả là thế này, dạo này máy em nó bị sao ý (chính xác là 1,2 hôm :D), lúc khởi động máy thì cái đền nguồn nó cứ nhấp nháy liên tục nhưng vẫn chạy được vào Win chiến game lướt web nhiệt tình( nó vẫn còn thương em chứ, nó mà bất tỉnh nhân sự thì không có nó chắc em chán chết) em cũng lên hỏi pác GG rồi, mà cũng đọc qua mấy cái linh tinh ngta bảo kiểm tra nguồn rồi giắc cắm, em tắt máy, kiểm tra ngay lập tức ( em chỉ biết cắm lại giắc căm thôi chứ có biết kiểm tra nguồn thế nào đâu) bật lên thì ..ô hay.. \:D/ ngon rồi đèn không bị nhấp nháy nữa, em tiếp tục đập phá cái bàn phím (e chơi fifa,gunny), rồi lúc sau tắt máy đi ăn, e tắm rửa sạch sẽ xong lại ngồi vào máy định chơi tiếp :| nhưng mệ ơi , nó lại bị nhấp nháy liên tục các bác ạ. thôi thì kệ mệ nó, e cứ chơi tiếp rồi vô đây hỏi các thím này, các thím chỉ em xem nó có sao không, và em cứ chơi, cứ để đèn nguồn nó nháy thế thì có ảnh hưởng gì đến máy không???
    mong các thím phán giùm e với, lạy các thánh :-s

2. thebest4iu

thebest4iu Số Nguyên Tố Ban Quản Trị

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    Nguồn điện nhà bạn ổn định chứ, không chắc chỉ là cái đoạn dây gắn với cái đèn led (đèn power) nó bị đứt, mạch chập hay chập chờn thôi 8-}

3. Người Nào Đó

Người Nào Đó Mr. Right Ban Quản Trị

3,680
    1,607
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đăng Quang
    ngon1998 nói vậy chuẩn rồi đấy. Bác kiểm tra lại đoạn đó nhé. Hoặc là kiểm tra cái dây từ đèn power cắm vào main ấy.

4. trongtoanbn

trongtoanbn Member Tích Cực

102
    11
    18
    uầy, chẳng biết thế nào nữa các thím ạ. lúc khởi động có lúc nó nháy, có lúc nó sáng bt. (e chưa sờ soạng gì vào dây cắm main miểng gì nên các thím đừng bảo cắm nhầm nhọt gì nhớ) mà điện đóm thì ô kê con gà đen luôn, không sao cả, trước giờ có bị như vậy bao giờ đâu.
    cho em hỏi là nếu nó cứ nhấp nháy thế mà em cứ ngồi chơi bình thường thì nó có ảnh hưởng gì đến cái gì không [-O< mấy lần em toàn phải khởi động lại đến lúc nó hết nháy e mới chơi. khoảng 1,2,3 lần thì đc.

5. thebest4iu

thebest4iu Số Nguyên Tố Ban Quản Trị

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    thế thì mang ra quán bảo họ sửa là tốt nhất bạn à :x

6. Han Như

Han Như Moderator Ban Quản Trị

1,287
    1,278
    113
    thử mở Task Manager lên kiểm tra mức chiếm dụng CPU thường thì đèn Power nháy khi cpu hoạt động hoặc đang xử lý

7. xxxxsky

xxxxsky Member Tích Cực

102
    4
    18