1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Nhóm Ghost Talent Đơn mẫu đặt bản ghost - Đọc kỹ trước khi lập topic !

Thảo luận trong 'Tìm Kiếm & Làm Ghost Theo Yêu Cầu' bắt đầu bởi qqwwee123, 12 Tháng bảy 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

1. qqwwee123

qqwwee123 Super Moderator Ban Quản Trị

1,520
    1,482
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trường
    Đây là mẫu đơn để đặt ghost từ bây giờ cho đến về sau trong box này.
    Sau này nếu bạn nào lập topic mà yêu cầu ko rõ ràng như mình viết mẫu ra như này thì bài sẽ bị xóa ko cần báo trước. Mong các bạn đọc kỹ :boss:

Lưu ý là tiêu đề bài viết phải rõ ràng, tránh các dạng tiêu đề như:
    + Giúp em làm bản ghost
    + Tư vấn giúp em bản ghost
    + ....
    Tiêu đề bài viết phải có: [GTYC] Đặt 1 bản ghost xxxxxx

Trong đó [GTYC] có nghĩa là Ghost theo yêu cầu, cách đặt tiêu đề như vậy là để ghoster chú ý hơn qua đó tiết kiệm được thời gian của bạn hơn :big_smile:

Trong bài viết phải nêu rõ:​
    Các bạn nên chọn các ghoster theo mình thấy là làm ăn uy tín và khá tốt hiện giờ: trinhbaphap, khatmau_sr, qqwwee123 :shame: ,...
    Và mình khuyên các bạn nên chọn các ghoster trong nhóm Ghost Talent mà đặt ghost để đảm bảo chất lượng cũng như uy tín của dịch vụ này trong forum
    // Đó là ý kiến của riêng mình, vì lâu quá ko vào 4rum nên ý kiến trên hơi chủ quan :big_smile: Riêng các bạn nếu cảm thấy tin tưởng Ghoster nào cũng đều có thể giao dịch với ghoster đấy vì đa số ae trong 4rum ai làm ghost cũng ok cả :byebye:

Last edited: 6 Tháng hai 2015
  2. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Anh đã edit 1 chút, mà a nghĩ cái tiêu đề cũng không cần quá chú trọng đâu, chủ yếu là nội dung bài viết thôi.

tiensonpham thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.