1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Download Corel Draw X3 Portable Full dung lượng 33 MB Không phải cài đặt

Thảo luận trong 'CorelDraw' bắt đầu bởi nguyenngoclg, 4 Tháng mười hai 2013.

1. nguyenngoclg

nguyenngoclg Banned

32
    59
    18
    Corel Draw X3 Portable Full đầy đủ tính năng dùng ngay không cần cài đặt chỉ với 33 MB gọn nhẹ. Phần mềm đồ họa không thể thiếu cho học tập cũng như công việc liên quan. Bỏ qua việc tải bộ setup full nặng nề cũng như tìn công cụ kích hoạt bản quyền. Với Corel Draw X3 Portable Full, chỉ 1 click là bạn đã có thể sử dụng ở mọi lúc mọi nơi mà không mất nhiều thời gian cũng như các bước khác. Hiện nay đã có phiên bản mới hơn rất nhiều, nhưng phù hợp và phổ biến nhất cho nhu cầy học tập và làm quen để thành thạo thì Corel Draw X3 là sự lựa chọn số 1 dành cho bạn. Phanmemaz.com cập nhật phần mềm thiết kế liên tục, mới mẻ và đầy đủ nhất cho các bạn khám phá, trải nghiệm và nâng cao trình độ cũng như ước mơ của mình.
    Phiên bản khác:
    • Corel Draw X3 Full
    • Corel Draw Portable
    Corel Draw X3 Portable Full

Corel Draw X3 Portable Full dung lượng 33 MB

Corel Draw X3 Portable Full dung lượng 33 MB nhỏ gọn, tiện lợi, chạy ngay sau 1 Click ở mọi lúc mọi nơi. Là phần mềm thiết kế được ưa chuộng và tin dùng nhất trên thế giới. Bạn đang tìm kiếm cũng như có nhu cầu học tập về thiết kế đồ họa, vector ? Corel Draw X3 sẽ là công cụ hỗ trợ đắc lực cho bạn. Song song với các phần mềm chỉnh sửa ảnh như Photoshop, Phanmemaz.com chia sẻ cho bạn các Seri của phần mềm lớn khác của hãng Adobe rất hữu ích mà bạn nên xem qua.
    Download Corel Draw X3 Portable Full

Hướng dẫn sử dụng:

• Các bạn chạy file “fix.reg” trước khi chạy “CorelDraw X3 Sp2.exe”
    • Sau đó chạy file “CorelDraw X3 Sp2.exe” (nó sẽ hiện 1 bảng[Nếu có]
    • Bạn bấm chọn “Laught program” )
    • Thế là xong,bản chạy ổn định,nhanh,thich hợp mang theo USB,…
    Phần mềm

phanhuuloc, phucteen, Duy Key and 5 others like this.
  2. raokhang

raokhang dang tin rao vat mien phi

1
    0
    1
    Tên thật:
    lê bá bách
    thanks bác nhiều nhé, mình đang tính vẻ cái hình cartoon, thanks vinamilk, hiện tại mình đang muốn vẻ hình siêu nhân, bác biết thì chỉ mình cách vẻ luôn nha

3. phuongvm

phuongvm Member Mới

2
    0
    1
    làm sao download phần mền corel draw x3 được các bác

4. phuongvm

phuongvm Member Mới

2
    0
    1