Download Ghost 7 ultimate 32bit +full driver 2014

Thảo luận trong 'Ghost Windows 7' bắt đầu bởi ngoxkien, 4 Tháng năm 2014.

1. ngoxkien

ngoxkien Member Chính Thức

55
    9
    8
    Last edited: 4 Tháng năm 2014
  2. Super

Super Member Chính Thức

7
    2
    3
    Ra ghost lien tuc nhĩ

ngoxkien thích bài này.
  3. ngoxkien

55
    9
    8
    chán gi làm chơi ? mình làm ngoài tiện nét lên không lo gi cả :brick:

4. Super

Super Member Chính Thức

7
    2
    3
    @@ ^^

5. minhpb

minhpb Member Vip

1,512
    861
    113
    Tên thật:
    Phạm Bình Minh
    ra liên tục thế ng ta sẽ dễ "bão hòa" ấy, bn ko xót khi những đứa con tinh thần của mình it ng chú ý tới ah :sad:

Minh Tuong thích bài này.
  6. ngoxkien

55
    9
    8
    chỉnh thoảng mới làm 1 bản ghost cho mọi người ? dạo này nhiều việc có làm nhiều đâu

7. hiepsisoma

hiepsisoma Yêu Thích Sự Phản Đối Ban Quản Trị

4,558
    2,284
    113
    Bạn đã có tâm huyết như vậy thì mình xin phép góp vài ý.
    1/ Những bản ghost của bạn nhìn vào mình ko nhận ra ưu điểm của nó cũng như những nét đặc trưng của riêng bạn.
    2/ Cứ vài ngày ra 1 bản nghĩa là những bản ghost này chưa được test kỹ, test chưa đủ nhiều, đủ lâu.
    3/ Bạn ko nêu ra những khác biệt, những cải tiến giữa các bản ghost bạn làm khiến người xem khó lựa chọn và quyết định.
    4/ Mức độ chiếm ram khá là cao, bạn nên tìm cách xử lý thì hơn, nhìn mức chiếm ram e là ít người down về dùng.
    5/ Thay vì chạy theo số lượng, bạn nên tập trung vào chất lượng, tốc độ, sự ổn định... hãy làm 1 bản ghost thật tốt, sao cho khi nhìn vào người ta biết đây là sản phẩm của bạn, cho dù bạn ko hề cá nhân hóa.
    Hi vọng những lời này có ích cho bạn, chúc bạn sớm có những bản ghost để đời, thân.

loveyou14021990 and Minh Tuong like this.
  8. ngoxkien

55
    9
    8
    mình đang học hỏi anh em đi trước làm ghost tuy chỉnh thoảng mình mới làm 1 bản ghost ra tay nghề còn rất non mong bạn chia sẻ kinh nghiệm làm ghost cho mình ? mình chưa hiểu biết về cách sửa chữa thêm bớt phần mềm để cho 1 bản ghost như bạn nói ? cảm hơn bạn đã góp ý cho mình ? mình sẽ tiếp thu ý kiến của bạn

minhpb thích bài này.
  9. minhpb

minhpb Member Vip

1,512
    861
    113
    Tên thật:
    Phạm Bình Minh
    hỏi nhưng chủ yếu mình test bạn ạ, hồi mình ms bắt đầu lm win lite mỗi ngày phải cài đi cài lại, build đi build lại đến vài chục lần, ức đến phát điên cơ
    test cũng phải kĩ chút, bản đầu tiên có thể có thiếu sót nhưng từ bản thứ 2 trở đi nhất định phải có j đó cải tiến hơn ms đc, đặc biệt phải tạo cho ng ta sự chú ý
    vì mình là vô danh mà

10. hiepsisoma

hiepsisoma Yêu Thích Sự Phản Đối Ban Quản Trị

4,558
    2,284
    113
    Mỗi lần lite win 8.1 nó chạy khoảng 2 tiếng rưỡi, hư 1 cái là :burn_joss_stick:

minhpb thích bài này.
  11. minhpb

minhpb Member Vip

1,512
    861
    113
    Tên thật:
    Phạm Bình Minh
    4' là căng mà a, a cứ để ý mà xem, boot vào hiện ra cái cửa sổ windows, đứng yên đó tầm 15', cài mất ngoài 20' là căng a ạ

12. koolboy_cc93

koolboy_cc93 Member Tích Cực

111
    26
    28
    bác cho em hỏi. Bác nén ghost kiểu j mà có ổ C sau khi ghost xong là 10.7 Gb mà file Ghost có 3,7 Gb vậy. Ổ C em trước khi nén ghost là 8.3 Gb. Em dùng onkey nén ở mức cao nhất sao vẫn cứ hơn 4Gb lận @@@

13. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,161
    1,023
    113