1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Download Phần mềm gõ tiếng Trung sogou pinyin

Thảo luận trong 'Tool Soạn Thảo, Lập Trình' bắt đầu bởi nguyenngoclg, 4 Tháng mười hai 2013.

1. nguyenngoclg

nguyenngoclg Banned

32
    59
    18
    Phần mềm gõ tiếng Trung sogou pinyin

Phần mềm tiếng trung
    Bước 1: Download bộ cài SoGou Pinyin Link:Đầu tiên bạn vào trang của sogou :搜狗拼音输入法 - 首页 vào 正式版,sau đó download bằng cách ấn vào 立即下载
    Bước 2:Sau khi download các bạn cài đặt vào máy như bao chương trình khácBước 3: Sau khi cài xong ở góc man hinh se hien
    Bạn chọn Chinese ( PRC) để gõ Tiếng Trung Quốc, cọn English để trở lại phông Tiếng Anh

Bây giờ chúng ta có thể gõ Tiếng Trung thoải mái rồi​
    Để chuyển nhanh chế độ gõ tiếng Trung và tiếng Anh 1 cách nhanh chóng bạn có thể ấn phím SHIFT hoặc click trực tiếp lên chứ 中(gõ tiếng Trung), bộ gõ Sogou sẽ chuyển sang chữ 英(gõ tiếng Anh).
    download tại đây

2. le duc chop

le duc chop Member Chính Thức

10
    0
    1
    BAN OI..DE MINH THU XEM CO DC K..NHUNG DU SAO MINH CUNG CAM ON BAN NHÌU LẮM..MÌNH ĐANG CẦN CÁI NÀY GHÊ..THƯỜNG MÌNH CÀI BỘ GÕ FAI EP FILE I386 mệt lắm..hjhj..để check phát xem có dc k..

3. le duc chop

le duc chop Member Chính Thức

10
    0
    1
    bạn ơi..bạn có thể hướng dẫn bằng hình ảnh ở trang web trung quốc ấy k ? tks bạn nhìu..mà hình như cũng fải ep font ms đc đó bạn..cài mình bộ sogou này k đc đâu..w7 thì dễ..win xp hơi rườm rà tí..hjhjh <3