1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

e k biết up pic này lên đâu mong các bác đọc x giúp đỡ e

Thảo luận trong 'Hệ Thống Và Bảo Mật' bắt đầu bởi thientuboba, 21 Tháng chín 2013.

1. thientuboba

thientuboba Member Chính Thức

44
    6
    8
    sau khi e dùng cái phần mêm Advanced SystemCare để thử xem có tăng tốc máy tính lên 300% đc hay k thì sau một ngày dùng thử máy tính e bắt đầu dơi vào tình trạng dùng đc 1-2 tiếng bị đen xì màn hình k có tiếng bip ở máy và quạt chíp vẫn chạy. e xóa phần mềm đó đi ngay khi bị tình trạng đó và tình trạng như trên vẫn tiếp tục xảy ra. E ghooshosst lại máy tính mấy lần r nhưng vẫn k hết lỗi đó đã tháo ram ra vệ sinh ram, chạy bad HDD vệ sinh máy r mà nó vẫn k đc. các bác có cách nào giúp e vs chứ cú tình trạng này chắc e chết mất quá :(((((((

gadusochet and djkute151092 like this.
  2. muhoangsa

muhoangsa Member Chính Thức

47
    29
    18
    Thử ram khác đi

djkute151092 thích bài này.
  3. djkute151092

djkute151092 ᶁʝᶄᶙȶᶓ151092 Ban Quản Trị

435
    835
    93
    Tên thật:
    Hoàng Nghĩa Long
  4. vampireknight

vampireknight Member Tích Cực

164
    22
    18
    chắc chắn là do phần cứng. bạn nên đem đến bác sỹ để đc phẫu thuật :doubt:

5. vietsnam

vietsnam Member Chính Thức

59
    16
    8
    Không phải do phần mềm đó đâu bạn. Soft đó là một trong những phần mềm hệ thống có uy tín, mình cũng vọc te tua có bị gì đâu. Phần cứng máy bạn bị gì rồi , đem cho mấy bác kỹ thuật viên coi đi, đừng bung ghost từa lưa lại đi cái ổ cứng luôn đó.

6. pkma

pkma Alpha

616
    231
    43
    driver của CPU hay màn hình bị lỗi rồi , download easydriver pack về update lại đi

thientuboba thích bài này.
  7. thientuboba

thientuboba Member Chính Thức

44
    6
    8
    Thanks các bác đã cho e ý kiến mai e mang máy tới trùng tâm bảo hành xem sao