1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Em cần tư vấn ạ

Thảo luận trong 'Tư Vấn, Hỏi Đáp Về Phần Cứng' bắt đầu bởi tri nghia, 20 Tháng mười 2014.

1. tri nghia

tri nghia Team NewUpload

279
    134
    43
    Tên thật:
    Lê Trí Nghĩa
    Em là sinh viên công nghệ thông tin, ở trường em chủ yếu dạy lập trình nhưng em chỉ muốn làm một thợ sửa chữa máy tính thế nên em quyết định tự học, nhưng em chưa biết là mình phải mua những thiết bị gì ạ. các anh đi trước có kinh nghiệm giúp đỡ em với ạ, em đam mê cái sửa chữa lắm,
    em cảm ơn các anh nhiều
    đã lâu rồi em mới quay về ngôi nhà của mình, anh em PBM[​IMG]

2. tvthang700

tvthang700 GHOST

566
    263
    63
    Tên thật:
    VIETTHANG
    ah bạn này giống mình quá :big_smile: học lập trình ko giỏi lắm nhưng bù lại mình mê sửa chữa máy tính lắm .
    có gì sau giúp đỡ nhau nha^^

3. mrthien217

mrthien217 I likeSupport

611
    188
    43
    thế bạn nên học chủ yếu những môn về phần mềm và phần cứng cơ bản thôi ,chính xác là bạn làm IT support đấy ^^

bây giờ bạn nên học cài win trước nhé ,cài cho chắc tay ,cài win khó phần driver với laptop thôi lâu dần sẽ quen
    khi nào rành rồi thì học 1 khóa sửa chữa mainboard nữa ^^

4. tri nghia

tri nghia Team NewUpload

279
    134
    43
    Tên thật:
    Lê Trí Nghĩa
    em đã ok phần đó rồi anh ạ. em đã tự học và tự test hồi bắt đầu năm 2 , em đã sửa cho bạn bè phần này rồi anh ạ.
    em đang tìm hiểu để học phần mainboard nữa thôi anh ạ. anh em nhà mình giúp em với