1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

[Event]Tham gia khảo sát nhận quà miễn phí của shoptinhoc.com

Thảo luận trong 'Blog Tâm Sự' bắt đầu bởi bansungloan, 8 Tháng mười 2012.

1. bansungloan

bansungloan Member Tích Cực

174
    31
    28
    Nói thật sự là dạo này mình thấy forum có phần đi xuống, chắc có lẽ anh em trong đội ngũ BQT bận với công việc ngoài đời nhiều quá nên không có thời giam cho forum. Hôm nay mình tổ chức event này mục đích là để thu thập ý kiến, đóng góp của các bạn. Để vạch ra phương hướng phát triển tiếp cho shoptinhoc.com, cũng như xậy dựng forum ngày càng vững mạnh và đi lên. Mọi người tham gia nhiệt tình vào nhé !

Nói lằng ngoằng nãy giờ, thôi mình vào vấn đề nào
    Thời gian: 07/10 đến 22/10/2012
    Nội dung:
    I/ Thể lệ của event:

1/ Hoàn tất phiếu khảo sát, link sau:
    https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?pli=1&formkey=dFhaYk5yVHZQOUFkTU1ablg1YkhOQ3c6MQ#gid=0
    các bạn nên click sang phiếu khảo sát rùi copy chứ đừng copy link như thế này vì nó đã bị rút gọn nên khi share sẽ ko có tác dụng
    2/ Phải là thành viên của shoptinhoc.com (trừ thành viên BQT ra nhé ! )
    3/ Chia sẻ nội dung bài viết này và phiếu khảo sát đến 5 website, forum, blog khác nhau riêng mạng xã hội thì như zing me, facebook, google +, twitter, bing, go.vn...nên chỉ cần 4 cái là đc.Và phải có link chứng minh(còn sống tới ngày 22/10), quan trọng nhất để nguồn bài viết là shoptinhoc.com
    4/ Để lại thông tin: họ tên, mail, và stt* tham gia khảo sát ( cái này chỉ cần nhìn người trên là bít mình số bao nhiêu vd người trước mình là 3 người tiếp theo là mình sẽ là 4) cái này rất quan trọng vì nó liên quan tới giải thưởng

II/ Giải thưởng:

Mọi người hoàn tất 4 điều kiện ở trên.
    Mình sẽ sử dụng radom để chọn ra các bạn đoạt giải nên cơ hội cho các bạn là ngang nhau và lại công bằng nữa.
    1 Giải nhất: 1 Key Windows 8 Professional + 1 key Panda Antivirus Pro 2012 license - 12 months
    2 Giải nhì: Mỗi giải là 1 Key Windows 7 Professional Bản Quyền + 1 key Panda Antivirus Pro 2012 license - 12 months
    1 Giải ba: 1 Key Windows XP Professional (32bit/64bit) hoặc 1 Key Windows Vista Enterprise (32bit/64bit) Bản quyền + 1 key Panda Antivirus Pro 2012 license - 12 months
    3 Giải khuyến khích:
    - 1 key Kaspersky Anti-Viruts 2012 Tiếng Việt license - 6 months
    - 5000 point điểm thưởng của Fshare.vn tương đương 5 ngày sử dụng VIP
    - 50 gold của 4share.vn tương đương 15 ngày sử dụng VIP
    1 Giải An Ủi: Thẻ cào điện thoại trị giá 50K
    Giải thưởng có thể sẽ tăng thêm

Thành viên đóng góp quà cho event: (ai có lòng hảo tâm mún tài trợ cho event thì cứ pm mình nhé skype: phamxuanphucuong | yahoo: phamxuanphu_cuong | face: Phạm Xuân Phú Cường hoặc pm vào inbox của forum nhé )
    #kulee: 50 gold 4share.vn
    tien_bg90: 1 Key Windows 7 Professional + 1 Key Kaspersky Anti-Viruts 2012 Tiếng Việt license - 6 months
    xmenpro: 4 Key Panda Antivirus Pro 2012 (valid until October 7, 2013)
    syldntd: 1 Thẻ cào điện thoại 50k
    ---------------------------------------------------------------------------
    PS: Mọi người vô cm để lại thông tin, stt trước còn link chứng minh thì sẽ cập nhật tới ngày cuối cùng bằng cách edit lại bài viết.
    Các bạn tham gia nhiệt tình và thành thật nhé !
    Tất cả các giải thưởng trên do mình tài trợ, và giải thưởng có lẽ sẽ tăng lên khi có thêm người tài trợ nên các bạn thường xuyên ghé thăm topic là có thể cập nhật

chú ý: stt* : là số thứ tự để mình radom khi nhận giải nhé nên các bạn nhớ check kỹ, vd người trên mình là 1 thì mình sẽ là 2, chỉ những ng tham gia mới tính 1 stt chứ những ng vô cm mà ko tham gia thì ko tính
    Bắt đầu VIP duykhacnguyen1979 mang stt là 1 tiếp theo là tidieu09 mang stt là 2.Cứ như vậy các bạn tính tới.

-Nguồn: Shoptinhoc.com