1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Games Final Fantasy Ultra HD Remake - Repack

Thảo luận trong 'Game Offline' bắt đầu bởi Vtthanhphat, 20 Tháng mười hai 2014.

1. Vtthanhphat

Vtthanhphat Member Chính Thức

94
    56
    28

Nội Dung Game
    Final Fantasy VII bắt đầu với việc Cloud tham gia cùng nhóm AVALANCHE thực hiện một loạt các cuộc tấn công nhắm vào các lò phản ứng Mako ở xung quanh thành phố Midgar. Tuy lần đầu thành công tốt đẹp, nhưng trong lần tiếp theo, nhóm AVALANCHE đã bị kẹt lại trong lò phản ứng. Nó nổ tung, đẩy Cloud ngã từ khu vực phía trên của Midgar xuống khu ổ chuột bên dưới. Anh rơi xuống một thảm cỏ đầy hoa, nơi anh chính thức gặp gỡ và quen biết Aeris.[1] Sau khi biết rằng nhóm Turk, đặc vụ của Shinra, đang trên đường truy bắt Aeris, Cloud đã đồng ý trở thành vệ sỹ của cô và giúp cô thoát khỏi tay bọn chúng. Xem Thêm: Wiki
    Thông tin Remake
    Đây là bản remake hoàn chỉnh do Fan FFVII làm nhé không phải version remake 2012. Tuy cách patch hơi phức tạp nhưng Thành Phát PC đã repack lại cho nó đơn giản hơn. Các bạn chịu khó đọc hướng dẫn đi kèm nhé.
    Thông tin trang chủ: Final Fantasy VII – UltraHD Fan Made Remake Mod By Jinkazama2k7

Một số hình ảnh bản này:
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Cấu hình yêu cầu:
    • HĐH: Windows XP – 7 – 8 …
    • CPU: Pentium 4 – 2Ghz
    • Ram: 1GB
    • VGA: Onboard
    • HDD ổ cứng: 2GB
    Hướng Dẫn Cài Đặt
    Quá trình cài đặt đơn giản game cần:
    • Phần mềm cần cho FFVII có tích hợp kèm trong bộ cài rồi.
    • Phần mềm ổ đĩa ảo – ở đây mình sử dụng Ultra ISO – Bước cuối quá trình cài đặt có tích hợp bộ cài Ultra ISO ( Nế bạn đã có phần mềm tương tự thì không cần cài đặt thêm nữa.
    • Sau khi cài xong đọc kỹ phần “Hướng dẫn” để thiết lập game nhé.
    Link tải game

Hướng Dẫn
    Tải Về ==> Chạy Cài Đặt ==> Play Game
    Lưu Ý: Đọc kỹ hướng dẫn trước khi play game.

2. persian99

persian99 Member Mới

2
    0
    1
    Sao mình làm đúng theo hướng dẫn của bạn mà vào game là văng game liền vậy? Bạn có thể hướng dẫn mình fix ko? Cám ơn.

3. Vtthanhphat

94
    56
    28
    bạn làm tới bước nào mô tả cho mình nha. để coi có thiếu cái gì không

4. persian99

persian99 Member Mới

2
    0
    1
    Mình làm dc rồi, Trong phần config ở tab sound mình chưa chuyển qua speaker nên game bị văng ạ. Cám ơn bạn đã quan tâm.

5. thanhhuy1996

thanhhuy1996 Member Mới

1
    0
    1
    bản này mình cài ở ổ điã khác đc ko bạn

6. Vtthanhphat

94
    56
    28
    Được bạn, làm theo hướng dẫn thêm cái lỗi của bạn trên nữa nếu bị

7. nguyentaihuy

nguyentaihuy Member Mới

1
    0
    1
    cảm ơn bạn
    mình cài xong lúc bấm vào play game thì màn hình tối thui xong bị uot ra, giúp mình khắc phục với

Last edited: 11 Tháng năm 2015
  8. donmtv

donmtv Member Mới

1
    0
    1
    mình làm theo hướng dẫn hết rồi mà sao chơi vẫn không được hè? Nó cứ đòi bỏ đĩa vào trong khi mình đã mount hết rồi. Mình mở mấy cái đĩa ảo coi có gì trong không thì thấy trống không, chỉ có các folder rỗng! Có ai biết cách nào để chơi không? Cám ơn

9. thanh anh

thanh anh Member Mới

1
    0
    1
    bạn ơi mình tải file medi nó kêu sau khi tải xong nó bảo #2 gì đó mà mình tìm ko thấy trong file

10. Vtthanhphat

94
    56
    28
    mediafite còn tải tốt mà bạn! không được thử fshare nha!

11. Dinh Ba Linh

Dinh Ba Linh Member Mới

1
    0
    1
    Cho mình hỏi, tại sao khi down game về rùi làm theo hướng dẫn. Khi kích vào biểu tượng ff7 thì nó hiện ra dòng chữ này ( No useful indirect path found, check APP.LOG for more information) -> nhấn ENTER là vào chơi đc nhưng màn hình new game trắng bóc, đồ họa khi đánh nhau cũng xấu, nhân vật Cloud và Barret trắng bóc luôn. Thánh nào giúp đỡ mình đi