1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Free bộ theme wordpress tin tức giá $195 tại GrovePixels

Thảo luận trong 'Thảo luận Wordpress' bắt đầu bởi BiND9x, 6 Tháng mười hai 2014.

1. BiND9x

BiND9x Member Chính Thức

5
    2
    3
    GrovePixels là một nhà chuyên phát hành theme wordpress theo dạng tin tức, tất cả theme ở đây tương đối đẹp, thông minh và tương đối dễ sử dụng.

Cách đây không lâu, nhà cung cấp này có tặng tài khoản Premium Lifetime $195 cho 1000 người đăng ký đầu tiên. Bạn có thể xem qua Miễn phí toàn bộ theme wordpress tin tức giá $195. Nếu bạn không may mắn nằm trong 1000 người đó thì bạn có thể download toàn bộ những theme đó thông qua bài viết này.

Để download những theme tại đây bạn vui lòng để lại email ở dưới, mình sẽ gửi thông tin tài khoản cho bạn download. Vì bạn chỉ cần download là xong nên hi vọng bạn đừng đổi pass nhá, làm ảnh hưởng tới người khác chứ mình thì chả có vấn đề gì.

:cry:Update: do không có nhiều bạn có nhu cầu nên bạn nào muốn nhận được mail thì đăng ký nhận mail tại đây nha. Mình sẽ gửi những thông tin cần thiết thường xuyên cho bạn.

Nguồn: melyweb

Last edited: 7 Tháng mười hai 2014
  2. kickchuot

kickchuot Member Mới

1
    0
    1
  3. tamdaugiay

tamdaugiay Member Mới

3
    0
    1