1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Freemake Video Downloader 3.0.1.5 - PHẦN MỀM DOWNLOAD VIDEO CHUYÊN DỤNG

Thảo luận trong 'Công Cụ Internet' bắt đầu bởi Người Nào Đó, 6 Tháng tư 2012.

1. Người Nào Đó

Người Nào Đó Mr. Right Ban Quản Trị

3,680
    1,607
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đăng Quang

Freemake Video Downloader là trình download và chuyển đổi video đơn giản, giúp bạn download video từ hơn 20 website chia sẻ video nổi tiếng bao gồm YouTube, Facebook, Google Videos, Dailymotion,... Nó không chỉ hỗ trợ các định dạng video thông dụng như 3GP, FLV, Mp4 với những chất lượng khác nhau, mà còn cho phép bạn chuyển đổi video sang WMV, MP4 và MP3 tại chỗ. Hơn nữa, nó cũng hỗ trợ chất lượng độ phân giải cao (HD).

Giao diện đơn giản và cuốn hút cho phép bạn download nhanh chóng các video yêu thích. Để bắt đầu, chèn URL của video và click nút Add để chọn chất lượng video mong muốn. Xác định đường dẫn đầu ra, bạn cũng có một tuỳ chọn để chuyển đổi trực tiếp video sang chất lượng HD. Khi đã thiết lập xong, click nút Download để bắt đầu download video.

Để truy cập các cài đặt nâng cao, click nút Options ở phía dưới - bên trái cửa sổ. Dưới thẻ General, bạn có thể tuỳ chọn một số cài đặt ứng dụng cơ bản như thu nhỏ về khay hệ thống, cho phép / vô hiệu hoá popups, giấu nội dung tường minh (explicit content),... Từ thẻ Connection, bạn có thể thiết lập proxy và bạn có thể thêm các tài khoản YouTube và Facebook ở thẻ Accounts.

Trang chủ
    Tải về

Changes in version 3.0.1

2. xdhcda

xdhcda Moderator

1,254
    551
    113
    em thấy mau "level của bác vẫn chưa giảm đâu. có khi đề nghị xóa cái chức năng level cho lành

3. Người Nào Đó

3,680
    1,607
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đăng Quang
    em ko hiểu bác ạ?

4. xdhcda

xdhcda Moderator

1,254
    551
    113

Bác post liên tục. máu quá. chắc nhầm cái tiêu đề.

5. Người Nào Đó

3,680
    1,607
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đăng Quang
    nhưng cái này toàn bài chất lượng mà bác, tại lúc đó đang post thì qên edit tiêu đề bấm gửi luôn, mà có xóa level thì máu level cũng k giảm đâu, còn số bài viết và rìu nữa ;))