1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Games Game 4 nút giả lập NES thời tuổi thơ đây

Thảo luận trong 'Game Offline' bắt đầu bởi Vũ Lý, 11 Tháng tám 2012.

1. Vũ Lý

Vũ Lý Death Moderator

1,918
    936
    113
    Để đáp ứng nhu cầu của a e 4rum hum wa có 2 bạn trong 4rum yêu cầu mình post game thể loại giả lập NES. Như mình đã hứa thì hum nay mình sẽ up lên cho a e cùng chơi \m/

Bộ game này gồm 118 game (dung lượng khoảng 20M). Tùy rằng đã cũ nhưng đôi lúc chơi lại để nhớ về tuổi thơ, đồng thời phần nào giảm được stress. Chắc chắn rằng những game này rất quen thuộc với mọi người
    List game
    Demo vài tấm cho a e chiêm ngưỡng ;;)

LINK DOWN
    http://www.mediafire.com/download.php?46u51phe4nqenoq
    http://up.4share.vn/f/44757d7c767d76...20xua.rar.file

Hướng dẫn :
    Khi tải về, giải nén được một folder game. Mở folder ra, chạy file TroChoiDienTu4Nut.exe, nhập pass my.opera.com/duckien. Kết thúc quá trình cài đặt, chạy shortcut(Tro_Choi_Dien_Tu_4_Nut) ngoài desktop, nhấn file/open, tìm đến các file game.zip mà bạn muốn chơi trong folder game. Hoặc kéo thả file game vào giao diện của phần mềm cũng được. (Một số game bị lỗi ko chơi được)

Đây là link full game của bác aoe1991 tìm cho a e đây. Ai thích thì down về chiến nhá\m/
    http://www.mediafire.com/?p2cru60ra2sip

A e tks 1 phát nhá =P~

2. onehithp

onehithp Moderator Ban Quản Trị

387
    195
    43
  3. Vũ Lý

Vũ Lý Death Moderator

1,918
    936
    113
    Chài sao ít ai wan tâm thế nhỉ? Game yêu cầu của các bác đây vào xem đi #:-s

4. Vũ Lý

Vũ Lý Death Moderator

1,918
    936
    113
    Up bay lên cho các pro thấy :-"

5. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    trước hình như cũng có bác nào trong 4rum mình giới thiệu về game nes này rồi thì phải, nhớ hồi đó mình cũng có chém hàng NES v3.14 [Full 16384 Games].rar của sallneed.com vào ;)) \m/
    bác thớt có cần k mình up lại cho ;;) - hàng độc đấy, MF giờ tiêu tùng hết rồi mà :)), link cũ của mình cũng tan biến theo acc MF 2 rồi :-"

6. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    khổ cái là thời của Nes, Snes, Sega, PS1 ... đang lùi dần vào dĩ vãng mà bác :>
    sự thật phũ vậy đành chấp nhận thôi, ngày nay tràn lan toàn game online,... game off cấu hình khủng, đồ họa phê 8-} hấp dẫn hơn nhiều chứ >:) b-)
    thêm nữa, cũng tại, ai bảo ace 4rum ta hiện giờ chưa "bạo" bên mảng game lắm lắm mà @-) :D :D

7. nhimskh

nhimskh Member Chính Thức

14
    2
    3
    Tải về cho bọn trẻ nó chơi. thankkkkkkkkkkk

8. Love Trang

Love Trang VietNam peole's Army Ban Quản Trị

916
    220
    43
    ♥ Ta định úp lâu rồi nhưng chú up mấy bài nên ta góp ý cho chú up :>

9. boson1994

boson1994 Member Chính Thức

55
    5
    8
  10. thanhproit

thanhproit Member Tích Cực

150
    70
    28
    Tên thật:
    Lê Châu Thanh
    Cám ơn bạn nha, vô tình mình đang cần. Rất hay....

Vũ Imba thích bài này.
  11. Vũ Lý

Vũ Lý Death Moderator

1,918
    936
    113
    Thế bác ko có thời làm trẻ con à :)) Bác cũng là trẻ con mới lớn lên thành trẻ trâu chứ =))

12. Vũ Lý

Vũ Lý Death Moderator

1,918
    936
    113
    Hehe bác chậm chân qá b-)

13. Vũ Lý

Vũ Lý Death Moderator

1,918
    936
    113
    Ờ nếu có thì hay qá bạn up lên cho mọi người kéo về đi mình tìm hoài mà chẳng có bản full #:-s

14. Vũ Lý

Vũ Lý Death Moderator

1,918
    936
    113
    Game online giờ chỉ toàn hút máu chơi riết cũng chán #:-s game mini này nọ thấy cũng vui mà bác ;)) chơi thư giản đầu óc. Mấy dòng game tay cầm này chơi lại vẫn thấy hay hồi đó khoái SN cuồng phong , gao của PS1 bữa nào kím up lên cho mọi người chơi =))

15. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    hàng về hàng về, mại dô :)), share cho bác và ace kho Nes của mình này, mới chỉ .. "tàm tạm" thôi ;)) :))
    hiện giờ có: giả lập Nes mình hay dùng, bộ Full 16384 game Nes 8-}, 2 cục Nes tuyển chọn... và Moai Kun : game hồi bé mình cực khoái (cứ tưởng mình thông minh mà >:) =)) ) - lớn lên phải vật vã qua bao 4rum mới tìm được tên game này đấy :-| :)>-

Tạm thế đã, bác và ace vui vẻ vs chỗ đấy đã, k có phũ quá =)) lúc nào chơi hết được mình up thêm <:-P, còn bộ Nes Việt hóa nữa cơ \:D/ :))

Mã:
    [url]http://www.mediafire.com/?p2cru60ra2sip[/url]

Vũ Imba thích bài này.
  16. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    gớm, bác làm như game offline PC tuyệt chủng rồi k bằng, giờ toàn chơi đồ hõa mãn nhãn, âm thanh, hiệu ứng tuyệt đỉnh thôi \m/
    còn tay cầm ... tiếc là "SV nghèo" k có tiền mua Xbốc, Wii ... :)) =))

p/s: bác giờ còn cuồng siêu nhân k ;)) >:), mình share cho link bản Siêu nhân PC game ;;) :))

Vũ Imba thích bài này.
  17. Vũ Lý

Vũ Lý Death Moderator

1,918
    936
    113
    Ok share đi 8-} ta đang ghiền siêu nhân đây share t up lên đầu trang cho mọi người cũng chiến =))

18. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    bác chơi hết 16k game Nes rồi chăng :)) =)) cẩn thận, chú ý, #1 đang chủ đề game Nes đấy nhá >:) :))

game siêu nhân PC mình có nói, hàng k phải mình up, nên quote lại nguyên si bài của 1 huynh đệ bên vê en zôm:

game siêu nhân là game thứ 2 đó ;;) =))

p/s: còn những game mình up đều ở bên kho game - chữ ký đó, bác qua spam, ủng hộ nhé :> :> b-)

Vũ Imba thích bài này.
  19. Vũ Lý

Vũ Lý Death Moderator

1,918
    936
    113
    Ok men ta sẽ wa đánh sập topic của nhà ngươi >:)