1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Nhóm Ghost Talent Ghost 32Bit Win 8.1 VS9 " Tìm Lại Tình Yêu "

Thảo luận trong 'Ghost Windows 8' bắt đầu bởi Tommy_Phan, 20 Tháng mười hai 2013.

1. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Toilait.CF

4,408
    2,546
    113
    Ghost VS8 ra đời không bao lâu và cũng nhận được khá nhìu sự quan tâm từ các bạn, mình cảm thấy đây là 1 nguồn động viên vô cùng lớn để mình cho raa thêm VS9 này​
    Đối với bản VS8 trước do mình sữ dụng file REG để nạp vào nhằm cho win được nhanh và mượt hơn, nhưng cũng gây cho các bạn khó khăn về cài và sữ dụng APP, trong khi đó thì mình dùng thấy cũng rất bình thường không bị zì..! nhưng thấy nhìu bạn báo là khó dùng APP trên VS8 nên mình cho ra VS9 này với nhìu cải tiến hơn đảm bảo sự nhanh, mạnh, mươt khi ghost..! mang đế cho người dùng cảm giác tốt nhất khi dùng VS9 này :D
    :if:
    Thông Tin Về Bản Ghost
    • Bản ghost được làm từ file chính gốc, không hề lượt bỏ bất kỳ thành phần nào của win.
    • Bản ghost được sữ dụng file REG mới nhất được nâng cấp và sữa chửa lại, nhằm khắc phục sự cố gây khó khăn cho các bạn khi cài APP.
    • VS9 này được mình làm với khá nhiều tâm huyết và đặc biệt là không hề tắt bớt bất kỳ dich vụ nào của win, chỉ sữ dụng file REG để nạp vào mà thui với file nạp vào lần này các bạn sẽ thấy sự mượt mà và hiệu xuất Win được cải thiện nhất trong các VS từ trước tới nay.
    • VS9 không hề cá nhân hóa bất kỳ thành phần nào, nhằm mang đế cho các bạn KTV đặc biệt là các bác đi cài Dạo :D, không sợ bị lộ hàng :so1:.
    • Win được sữ dụng trường khóa key mới nhất mà mình vừa nhận được từ các đại K hạn chế tối đa trường hợp nhã key khi ghost. đảm bảo các bạn update ào ào lọt ao mà không hề nhã key.
    • Được mình tinh chỉnh cũng như nén lại với mức thấp nhất nhằm cho các bác KT nhét vô USB đi cài dạo:hoptac:
    • VS9 được mình test trên rất nhiều máy bao gồm laptopPC điều ok hết
    Hy vọng các bạn sẽ thấy thật hài lòng khi dùng VS9 này
    :sh:
    :confident: Một số chú ý khi sử dụng Ghost của mình, các bạn vui lòng làm ơn đọc trước khi tìm link download nha
    • Bạn vui lòng kiểm tra MD5 khi ghost tránh trường hợp vào TOPIC mình kêu la về vấn đề MD5 sẽ không nhận được bất kỳ sự hổ trợ nào từ mình
    • Vấn đề bộ gõ UNIKEY " mình đang gõ tiếng việt có đấu trên VS9 này, vì thế không có tình trạng không dùng được bộ gõ nha..! kiểm tra lại kiểu gõ nha
    • Tình trạng Driver nhận thiếu, không hề có bất kỳ bản ghost nào nhận đầy và đủ driver hết vì vậy các bạn nên tải driver để sẳn cho máy mình, tốt nhất lên trang chủ của tìm driver đối với laptop xem coi nó có hổ trợ win 8.1 hay không.......với PC lên trang chủ của main mà tìm nhé, tránh trường hợp ghost xong thiếu driver
    • Chơi games trên win 8.1 đối với win 8 thì rất kén game các bạn nha, và mình chẳng biết zì về game cả nên mình cũng sẽ không hổ trợ về game cho các bạn.. nên suy nghỉ là chơi game thì không nên dùng win 8 bạn nha
    Khắc Phục tình trạng cài vào xong mà âm thanh không nghe được
    * Video Hướng Dẫn
    Tất Cả Các Vấn Đề Trên Sẽ Không Được Mình Hổ Trợ Vì Vậy Vui Lòng Đọc Kỹ Khi Download Nha ;)
    :dl:
    Tải file torrent
    Thank Ban VANTUAN2936
    File Fshare Chia Nhỏ :nguongmo:​
    :md5:
    1 FILE
    D638FA5F - 6904708F - C62FE82D - F6920EBA​
    MD5 Chia Nhỏ
    A1ED6894 - E3AE9BE4 - 483E10C7 - 686D80EE​
    F326FD5C - 68D5283B - 65C2BE09 - D1BB9A01​
    49EDE5C0 - D33B5751 - BE00EE5F - 8ACE1E80​
    0BF96069 - A1AA171C - DDD8424B - DDD0B481​
    802F5DAD - 01223E82 - 6D8BCDC0 - 5D92D7BE​
    PS: Copy Ghi Nguồn Hay Không Thì Tùy Nha, Mình Không Có Quan Trọng Mấy Vụ Này, Đã Share Thì Tẹc Ga Nhé :vui:

2. hoangtu_ngok

hoangtu_ngok Member Chính Thức

36
    12
    8
    vẫn đang cạch từ vs8 cái bệnh không cài được app từ store, hy vọng bản này ngon ^^. thank bác

đình thắng and Tommy_Phan like this.
  3. xuanbao910

xuanbao910 Member Dự Bị

39
    17
    8
    Có lẽ mình sẽ ổn định với bản VS9 này ( trừ khi bác Tô mỳ edit được cái reg nào ngon hơn:D )
    Cảm nhận bản này dùng rất mượt và nhanh.Chạy rất êm, nghe tiếng máy chạy mà mát hết cả ruột :).Hy vọng bác nào sẽ tìm được ra lỗi :brick:
    P/s :Có lẽ trong các bản ghost bác nên tắt chế độ System Restore đi.Mình thấy ít bạn sử dụng được chức năng này lắm

show cái ảnh chơi :)

Tommy_Phan thích bài này.
  4. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
    bản này mình đã edit lại reg rùi bạn ah

hoangtu_ngok thích bài này.
  5. moitinhdaukiss

moitinhdaukiss Member Vip

1,051
    198
    63
    Hóng link 4share, không biết bản VS9 này có cải tiến gì hay hơn, để down test thử xem, à bạn có bản ghost nào office 2007 ko vậy?, khách chỗ cty mình toàn dùng 2007 mới buồn chứ :(. :byebye:

6. đình thắng

đình thắng Member Chính Thức

56
    7
    8
    mình cũng thế nên phải đành dùng bản khác

moitinhdaukiss and hoangtu_ngok like this.
  7. hoangtu_ngok

hoangtu_ngok Member Chính Thức

36
    12
    8
    đang kéo bản của ông dorin để xem thế nào test bản này sau ^^

kbw1 thích bài này.
  8. đình thắng

đình thắng Member Chính Thức

56
    7
    8
    tình hình khi nào có 64 bit bác Phồng Tôm ơi :v:brick::brick::brick:

9. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
    đứa thì đòi 2013 đứa thì 2010 đứa thì 2007 còn có đứa đứa 2003 biết sao đây thui thì theo ý mình vậy :D

mình đã xem lại rùi bạn ah chắc cho cái hình dẫn chứng wa :D

dailoan_vn thích bài này.
  10. minhson_bmt

minhson_bmt Member Chính Thức

47
    10
    8
    Chưa từng xài ghost của bác nhưng lần này sẽ thử xem thế nào!:big_smile:

11. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
    hiện tại mình chưa có ý cho VS9 X64 vì mình đang dùng VS8 Ngon mà :so1:

12. chihoabk

chihoabk Member Chính Thức

75
    29
    18
    hóng 64bit anh tommy ơi

13. kt2413

kt2413 Member Tích Cực

191
    24
    28
    bản ghost dung lượng chuẩn, chờ 4share kéo về test

14. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
    :big_smile: vài h nữa có 4share

15. em day ma

em day ma Member Mới

3
    0
    1
    Bác có thể cho xin file reg được không

16. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
    không được bạn ah đó là cơm gạo rùi

mrtuandtvt and vtc341 like this.
  17. jingce

jingce Member Chính Thức

6
    0
    1
    Làm bản 64bit đi Tommy ^^! Mặc dù đang xài VS8 ngon nhưng trào lưu cứ thích up cái mới ...IT ko để lạc hậu dc hjhj

18. chipcomputer

chipcomputer Nam ca sĩ Lệ Rơi

3,140
    1,304
    113
    anh mỳ tôm ơi ! :D bí kíp nén GHOST là như nào thế ạ , anh có thể sẻ chia cho đàn em học tập được ko :)

19. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
    hiện tại mình cũng đang dùng VS8 nên chưa có ý làm VS9 x64 bác à

thì cũng mấy cái cơ bạn thui cài phần mềm vùa đủ xóa file tạm vậy là xúc thui:D

20. quy3npv

quy3npv QUyen PHam

260
    124
    43
    hàng nóng:byebye:mà sao bác k cài nitro pro....lai cài foxitreader