1. Thông Báo : Even Ghost Summer 2014 - Hãy thể hiện tài năng của bạn!

Hãy tham gia cuộc thi Ghost Summer 2014 và dành giải thưởng giá trị cao cùng diễn đàn!
  2. Tuyển mod cho toàn diễn đàn

Hãy tham gia phát triển và chia sẻ kiên thức cntt cùng diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Win 7 32Bit VS1 " Xin Lổi Anh Chỉ Là Thằng Cài Win Dạo "

Thảo luận trong 'Ghost Windows 7' bắt đầu bởi Tommy_Phan, 3 Tháng năm 2013.

1. lu khach

lu khach Member Mới

Anh Tommy_Phan ơi anh có thể up 3 part của file ghost này qua Kleii hoặc Mediafire được kko anh, em tải ở Upfile toàn nửa chừng là bị gãy hoài ko tải được anh ơi. Còn file 1link của fshare hay 4share thì lớn quá em ko tải nổi. Cảm ơn anh.
  2. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Danit2.tk

em ra chat box nhờ các ACE get zùm cái link fshare đi..!
    a ko có time up với lại acc media của anh bị khóa rùi
  3. TAD

TAD Dĩ Vãng Nhạt Nhòa Staff Member

MF up lên buổi sáng là buổi chiều ra đi, mình mất 6 acc với nó rồi
  4. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Danit2.tk

mình không phải bị mất acc mà do " thằng chó " nào đề đơn lên DCMA làm nó khóa acc mình luôn..!!
    up ghost cho tải không tải mà còn thưa với kiện, mình không tức mất các file ghost mà mất nhưng phần mềm wan trọng mình up trong acc của mình trong 4 năm wa..:cool_002:
  5. tendangky

tendangky Member Chính Thức

Chủ topic cho mình hỏi sao down bản này về chạy ghost thì bị dump màn hình xanh là do bị gì vậy chủ topic?
  6. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Danit2.tk

lý do nhìu lắm bạn àh. bạn kiểm tra lại HDD mình xem có bị BAD không, và Ram mình xem có bị lổi không nha:smile:
    tendangky thích bài này.
  7. kimchinh

kimchinh Member Tích Cực

KHéo thui còn bản này của anh tomy chưa test
  8. Mr.Cuong

Mr.Cuong Member Mới

ghost xong ổ C 36gb,viết chữ không được.sao vậy bạn
  9. kimchinh

kimchinh Member Tích Cực

Sáng ngủ dậy test thử em này xem sao
  10. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Danit2.tk

1. bạn xem lại HDD hoặc ghost lại xem sao nha
    2. viết chử không dla2sao nói thế ai mà hiểu bạn nói zì, cỏn ko gõ dấu tiếng việt dc thì tự bạn ngồi nghiên cứu nha..!! mình nhắc đi nhắc lại nhìu wa rùi chán wa
    hihi xong cho ý kiến nha
  11. Lê Công Nhân

Lê Công Nhân Member Chính Thức

Anh ơi, máy ông chú em intel (R) Atom CPU N455 @ 1.66GHz 1,67GHz có cài bản này nổi không ta? ổ cứng 250Gb thì bao la rồi. Chỉ chán con intel cùi. với lại máy này toshiba màn hình chút éc. tầm cuốn vở trắng 90 trang ^^. em sợ nó không nhận driver nên hỏi trước khi làm. Còn máy bàn nhà em do nó hư bộ quạt tản nhiệt nên thay rồi. giờ nó đã khủng như những gì anh đã nói ^^. Hèn gì mà dạo này máy chạy êm ( quạt không quay :beat_brick:)
  12. Lê Công Nhân

Hự, có người bung ghót ra 36Gb thì giống mình 2 năm về trước cũng từng bị mà chả biết vì sao :smile:
  13. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Danit2.tk

dc em nhưng máy ram bao nhiu G sợ nó bị dính cái driver chuột cảm ứng thui, nhưng lên thẳng trang chủ của nó download về cài là ok hết
  14. Lê Công Nhân

Ram 1Gb. Hàng cổ mà ^^
  15. pepepepe

pepepepe Member Mới

bác tuỳ chỉnh cái tên tommy của bác sâu quá, iem đổi trong control panel rồi mà vẫn hiện tommy khi vô c>user>tommy
  16. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Danit2.tk

zậy nên xài XP thui em, chạy win 7 nặng lắm

cái này bạn vào local user and groups và đôi lại tên theo ý mình muốn là ok
  17. hanhphi9x

hanhphi9x Member Chính Thức

theo như hình up thì tổng dung lượng win + phần mềm khi cài là 13.9 GB nhưng bản ghost chỉ nặng 4.42 GB. Chủ thớt nén file ghost ntn mà nhẹ vầy? :D
  18. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Danit2.tk

thì nén bình thường bạn àh :brick: ko có bí huyết zì đâu
  19. hanhphi9x

hanhphi9x Member Chính Thức

tớ cài thử bản ghost win 7 lên máy ảo, tổng dung lượng cài là hơn 10GB. Lúc nén, tớ dùng z9 mà ko hiểu sao dung lượng vẫn còn tầm 5GB. Tớ vẫn cứ phân vân để làm sao cho bản ghost nhẹ hơn? Trước lúc ghost, tớ tắt ram ảo rồi.
  20. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Danit2.tk

bạn wa box khác nha, box này để giải đáp thắc mắc về bản ghost này thui bạn thông cảm
    trong DD cũng có mục nói về vấn đề này rùi mà