1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Nhóm Ghost Talent Ghost Win 8.1 X64Bit VS9 " Lời Nào Cũng Là Dư "

Thảo luận trong 'Ghost Windows 8' bắt đầu bởi Tommy_Phan, 3 Tháng một 2014.

1. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Toilait.CF

4,408
    2,546
    113
    :if:
    • Bản Ghost này Được mình làm khả theo yêu cầu của các bạn muốn dùng win 8.1 64bit..! do dạo này công việc cuối năm wa nhiều nên mình không có thời gian để làm cho các bạn..! nhưng vì sự nhiệt tình cũng như thương yêu từ các bạn mình cũng cố gắn sắp xếp thời gian vào buổi tối để làm, nhằm mang đến cho các bạn cũng như cộng đồng mạng 1 sản phẩm ghost tốt nhất, nhưng vì là sản phẩm làm ra và test trên vài chục máy giới hạn nên không thể tránh những thiếu sót mà mình không biết trước được, mà phải từ người dùng bản ghost phản hồi mình mới càng ngày hoàn thiện thêm...@@
    • Một vấn đề nữa là tất cả các sản phẩm ghost mình làm ra share trên internet là hoàn toàn miễn phí " phi thương mại " không hề thu cũng như kêu gọi đóng góp bất kỳ khoảng nào từ mình, nhưng không hiểu sao dạo mấy ngày gần đây sau khi VS9 3bit được mình tung ra, có 1 số bạn gọi hỏi mình là bản ghost sao không share mà lại đem bán với giá 100k 1 bản, mình rất bất ngờ khi nghe được tin này và xin đính chính lại cùng các bạn tất cả các bản ghost của mình đều miễn phí không hề lấy bất kỳ 1 khoảng nào..! mục đích của mình khi làm ra sản phẩm là muốn cho người dùng và cống hiến hết mình cho cộng đồng mạng nhằm chia sẽ và học hỏi thêm mà thôi...
    1. Bản ghost được làm từ file nguyên gốc không hề cắt gọt bất kỳ thành phần nào.
    2. Bản ghost được dùng tinh chỉnh hệ thống cũng như phần mềm tốt nhất mình có thể, nhằm mang đến sự mượt mà cho người sữ dụng.
    3. Đươc dùng trường khoá key jump out mới nhất, đảm bảo hạn chế đến mức tối không nhã key khi ghost xong.
    4. Được Active bằng phần mềm tốt nhất các bạn cứ thế mà update tẹc ga mà không hề sợ bị nhã key.
    5. Bản ghost không hề cà nhân hoá đối với VS9 phiên bản 32 và X64bit này, mình làm ra nhằm giúp cho các bạn KTV, và các bạn hay đi cài win dạo có thể tự do cài cho khách mà không hề sợ bị lộ hàng cài vào là lượm lúa thui .
    :sh:
    [​IMG]Một số chú ý khi sử dụng Ghost của mình, các bạn vui lòng làm ơn đọc trước khi tìm link download nha
    • Bạn vui lòng kiểm tra MD5 khi ghost tránh trường hợp vào TOPIC mình kêu la vềvấn đề MD5 sẽ khôn
    • nhận được bất kỳ sự hổ trợ nào từ mình
    • Vấn đề bộ gõ UNIKEY " mình đang gõ tiếng việt có đấu trên VS9 này, vì thế khôngcó tình trạng không dùng được bộ gõ nha..! kiểm tra lại kiểu gõ nha
    • Tình trạng Driver nhận thiếu, không hề có bất kỳ bản ghost nào nhận đầy và đủ driver hết vì vậy các bạn nên tải driver để sẳn cho máy mình, tốt nhất lên trang chủ của tìm driver đối với laptop xem coi nó có hổ trợ win 8.1 hay không.......với PC lên trang chủ của main mà tìm nhé, tránh trường hợp ghost xong thiếu driver
    • Vấn nạn games trên win 8 các bạn nên xem xét thật kỹ khi dùng win 8 chơi game vì nó rất kém và lag, và mình cũng chẳng biết zì về game cả
    :dl:
    Các bạn vào đường link này để tải file torrent
    Thank Bạn VUTUAN
    :md5:
    94CCDF9C - 37DC30D3 - F2B0CC37 - 57D55E97
    Các bạn chỉ cần tạo 1 tài khoảng là download max đường truyền nhé
    :md5:
    01. 220FA5F4 - 222E5773 - 0AEFE443 - 631E7FD3
    02. DAAA5614 - 9773EFC8 - 81CE65DA - B3042712
    03. 06A99773 - 0C949D06 - 5A25A5D1 - 3BF522CD
    PS: Copy ghi nguồn hay không là tuỳ các bạn với mình share là XÃ LÁNG

2. lequydon

lequydon Member Chính Thức

46
    25
    18
    Rất cảm động vì sự tâm huyết cống hiến chia sẻ với cộng đồng của bạn. Chúc mạnh khoẻ, thành đạt. Mỗi bản ghost của bạn đêù có một slogan rất hay.

moitinhdaukiss, vtc341 and Tommy_Phan like this.
  3. bóc tem, đang kéo :D

p/s: gấu của bạn xinh thế :still_dreaming:

moitinhdaukiss thích bài này.
  4. haanh88

haanh88 Member Chính Thức

63
    14
    8
    Hôm qua vừa cập nhật cho VS8, không gặp bất kỳ trở ngại nào, xong máy nhanh và mượt. Hôm nay đã có VS9, chắc chưa phải thay, nhưng cứ kéo về để đấy đã.
    Chuyện mấy anh cài Win dạo kiếm 100K cho mỗi lần cài, dù cho bản của Tommy_Phan hay của ai cũng vậy, mình không cho là chuyện gì sai trái. Nhưng nên hiểu rõ là không phải do Tommy_Phan thu phí, mà do anh em đã cất công sang đĩa và đến tận nơi cài đặt tại địa chỉ khách hàng, đấy là công sức làm dichj vụ của người ta. Ai cũng như anh em down thẳng từ mạng về máy như trên forum này thì mấy anh cài Win dạo không có đất.

Tommy_Phan thích bài này.
  5. đình thắng

đình thắng Member Chính Thức

56
    7
    8
    mong là bản này ok hơn :3:brick:

6. baodanh

baodanh Member Tích Cực

143
    23
    28
    đặt gạch. nhưng máy nhà mình chỉ có kéo nỗi win8 thui, 8.1 không có driver màn hình. @@. mà vs8 là được rồi. ^^

7. chipcomputer

chipcomputer Nam ca sĩ Lệ Rơi

3,140
    1,304
    113
    win 8 có Driver nào win 8.1 có Driver đó nó chỉ là cái update của uiwn 8 thui

8. duckhoa

duckhoa Member Tích Cực

385
    77
    28
    kảm ơn anh nhiều.năm mới may mắm nhiều nhé;)

9. duckhoa

duckhoa Member Tích Cực

385
    77
    28
    12h30 vào chưa thấy.mà giờ vào đã có rồi.hihi:D

moitinhdaukiss and Tommy_Phan like this.
  10. magicter

magicter Member Mới

3
    0
    1
    chờ mãi bản này của bác, thank bác nhiều, đang dùng bản vs9 32bit ok thôi rồi, chúc bác năm mới sức khỏe, có nhiều bản ghost pro cho ae

11. haanh88

haanh88 Member Chính Thức

63
    14
    8
    Win 8.1 dùng driver win8 mà, không khác nhau nhiều, nhưng có thử mới biết.

12. đình thắng

đình thắng Member Chính Thức

56
    7
    8
    cũng tùy bạn ơi , thằng bạn mình có con HP cài 8 thì dc chứ cài 8.1 lại không nhận dc wifi này ( trên trang driver hp chưa cập nhật driver 8.1 ) mới chỉ có 8 :3 , nên cứ đành dùng win 8

13. chihoabk

chihoabk Member Chính Thức

75
    29
    18
    hốt zề chọc zề đâm zề phá nó thui :byebye:

14. baodanh

baodanh Member Tích Cực

143
    23
    28
    mình cũng hp mà ^^, hàng cổ ùi. nên yếu không dám ra gió:D

15. chipcomputer

chipcomputer Nam ca sĩ Lệ Rơi

3,140
    1,304
    113
    nếu ở HP vác mình cài cho

16. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
    download về bán hoặc cài win dạo mình không nói mà hôm trước có người gọi mình là họ gặp 1 trang trên internet rao bán sản phẩm VS9 32bit trên kệ hàng mới đau chứ..! có người biết đó là của mình nên gọi nói thui..! chứ việc KTV download về cài cho khách hoặc sang ra đĩa có thu phí thì thì quá bình thường mình nói làm gì ..
    :big_smile:

kunhikfc and mrcuongnguyen like this.
  17. huythi83

huythi83 Member Mới

1
    0
    1
    Tommy_Phan ơi cho mình hỏi một câu hơi kém hiểu biết một chút,PC của mình dùng chip E7200 và RAM 3G liệu chạy VS9 này có mượt ko vậy?. mình chạy VS7 32Bit rất ok. mình dùng bản ghost của bạn rất thích.mình chúc cho bạn và GD sang năm mới luôn luôn mạnh khỏe và HP,chúc cho bạn sang năm 2014 sẽ ra lò nhiều bản ghost tuyệt vời hơn nữa dành cho cư dân mạng.thân chào

18. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
    bản X64bit đa số là dùng cho máy có RAM từ 4G trở lên thui bạn ah, mình đã test bản này trên con pc của mình ram chỉ có 2G thui cũng ok lắm nếu muốn bạn cũng có thể dùng :haha: không sao

huythi83 thích bài này.
  19. lamtuvi

lamtuvi Member Vip

1,048
    166
    63
    Many and many sincere thanks for your sharing.

20. moitinhdaukiss

moitinhdaukiss Member Vip

1,051
    199
    63
    Đang dùng VS8 rất ok, để down thử bản này về, thanks bạn đã đóng góp nhé... :feel_good:

maichanthuy, caynatasa and lequydon like this.