1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Nhóm Ghost Talent Ghost Win 8.1_32Bit_VS8 " ĐƠN GIẢN LÀ SẼ CHIA."

Thảo luận trong 'Ghost Windows 8' bắt đầu bởi Tommy_Phan, 7 Tháng mười hai 2013.

1. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Toilait.CF

4,408
    2,546
    113
    :sh:[​IMG]
    :if:
    Do dạo này mình có nhìều chuyện quá nên không post lên để gữi đến ACE bản ghost 32bit này, lần trước mình đã cho ra bãn VS8 X64bit thì tất nhiên phải có 32bit rùi [​IMG]
    Bản ghost này được làm không bao lâu khi X64 ra lò vì quá nhìu việc nên mình chỉ mới up lên mà chưa viết bài kip cho ACE:no:
    với mình mục đích làm ghost là mang đến cho ACE sự thoải mái nhất khi dùng không phải lo nghỉ nhìu về việc cài thêm nhìu phần mềm nữa
    mình cũng chân thành cảm ơn các bạn đã ũng hộ và tin dùng ghost cũa mình trong time qua
    * Bản ghost được làm từ file ISO nguyên gốc không hề lượt bỏ bất kỳ thành phần nào của win " đó là phương châm của mình khi làm ghost " nhằm mang đến sự ổn định tuyệt đối đến tay người dùng
    * Bản ghost được Active chuẩn không hề nhã key khi ghost xong
    * Đươc mình tinh chỉnh bằng file reg mới nhất mà các sư huynh của mình gửi wa nhằm mang đến sự nhanh, nhẹ, mượt mà nhất cho người dùng
    * Tắt máy chưa đầy 2s khi sữ dụng VS8 này..! và khởi động cực nhanh chỉ với 3s " tùy máy và phần cùng nha "
    * Không cá nhân hóa, thix hợp cho mấy ACE KTV cài dạo :D
    [​IMG] Một số cần lưu ý khi sữ dụng tất cả các ghost VS của mình [​IMG]

Show Spoiler

* khi download về xong nhớ check MD5 cho thật kỹ nếu trùng với MD5 mình cho thì mới tiến hành sữ dụng, tránh trường hợp khi download về xong check xai MD5 lên đây CM một cách lung tung làm cho mình và người khác cảm thấy rất bực mình [​IMG]
    * Vì đây là win 8.1 nên sẽ hổ trợ game không tốt như win 7, bởi vậy hãy cân nhắc thật kỹ trước khi download về để chơi Game, và tất cả các vấn đề về game mình không hổ trợ mong các bạn thông cảm..!
    * Và có một điều nữa là vô cùng quan trọng..! các bạn hãy dành ra một chút thời gian để xem chỉ dẫn của mình tại trang 1, có rất nhìu bạn chỉ biết download về cài sau đó bị thế này thế kia rùi vào chém tè le, trong khi đó vấn đề mình đã có nói trong bài ở trang 1 rùi mà không bao h chịu xem, và những vấn đề mình nói ở trang 1 này mình sẽ không trả lời cho các bạn nhé vì vậy hãy đọc thật kỹ [​IMG]
    *Khắc Phục tình trạng cài vào xong mà âm thanh không nghe được
    * Tình trạng xem hình trong thư mục
    * Video Hướng Dẫn
    :dl:
    PS: Đối Với Mình Việc Copy Bài Viết Ghi Nguồn Hay Không Không Quan Trọng..! Chẳng Qua Là Để Nhận Được Sự Hổ Trợ Tốt Hơn Thui

2. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    666
    93
    Đây rùi, hóng hàng mãi. Kéo thui. Keke :big_smile:

Tommy_Phan thích bài này.
  3. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
    chém chém thui nào

Lê Công Nhân 1 thích bài này.
  4. Lê Công Nhân 1

Lê Công Nhân 1 Member Chính Thức

99
    21
    18
  5. Tuananhk4c

Tuananhk4c Member Chính Thức

76
    32
    18
  6. TAD

TAD Dĩ Vãng Nhạt Nhòa Ban Quản Trị

1,576
    615
    113
    hàng ngon bổ rẻ đây :big_smile:

7. KoFajAnh

KoFajAnh Member Chính Thức

57
    82
    18
    HỐT LẸ :D đợi mãi cái này

8. myha_hh

myha_hh Member Chính Thức

6
    4
    3
    Tôi rất thích dùng bản ghost của Tommy_Phan (từ win 7). Nhưng hơi ngạc nhiên vì Tommy_Phan thường làm bản lite (đấy là nhân tôi thích, vì máy tính mình cấu hình không cao và là sở thích nữa, bởi máy cấu hình cao phù hợp với bản win theo microsoft thì cần gì phải buil và khám phá nữa, giảm mất niềm vui khám phá)

gianlan123 and Tommy_Phan like this.
  9. Vương Lê Sơn

Vương Lê Sơn Member Chính Thức

43
    10
    8
  10. leevo98

leevo98 Member Tích Cực

482
    182
    43
    đang tải về mà anh tommy cho em hỏi là sao anh toàn làm win 7,8 ko vậy sao ko làm win xp cho anh em máy cài ko nổi win 7, 8 xài

11. maitrang2000

maitrang2000 Member Mới

2
    1
    3
  12. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
    cũng Định làm mà khổ nổi công việc cuối năm nó cứ ngập đầu nên không có tí time nào để làm cả..! nội cái việc up bản 32bit VS8 này thui cũng đã mệt rùi up thì lâu rùi nhưng không có time viết bài..! còn XP chắc cũng sẽ có thui :haha:

leevo98 thích bài này.
  13. baodanh

baodanh Member Tích Cực

143
    23
    28
    đang kéo, mai sẽ test hj thanks bác

14. dinhvanlinh

dinhvanlinh Member Mới

2
    1
    3
    Có Link 4share thì tốt quá

duyduonglam thích bài này.
  15. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
    dự kiến mai có

duyduonglam thích bài này.
  16. xuantri72

xuantri72 Member Chính Thức

41
    10
    8
  17. chipcomputer

chipcomputer Nam ca sĩ Lệ Rơi

3,140
    1,304
    113
    chuẩn bị hốt hàng :D

18. b0y_x8

b0y_x8 Member Tích Cực

371
    45
    28
  19. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
  20. tranluc2206

tranluc2206 Member Chính Thức

74
    12
    8
    cũng chỉ mới vào diễn đàn,chưa dùng bản ghost nào của bác,mới dùng qua 2 bản của khatmau vì cũng thích giao diện lạ,hihi nhưng nay kéo về thử bản w8.1 xem sao,