1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Nhóm Ghost Talent Ghost win 8 VS3 HAPPY NEW YEAR 2013_Active 99.99999%

Thảo luận trong 'Ghost Windows 8' bắt đầu bởi Tommy_Phan, 18 Tháng mười một 2012.

1. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Toilait.CF

4,408
    2,546
    113
    Như đã lấy ý kiến của các bạn từ trước mình thấy thật sự các bác đang cần 1 bản ghost ổn định chạy mượt..! tiếp theo sự thành công của bản Ghost win 8 Fullsoft 32bit+ Auto Driver+Active không nhã key 99.89% ^_^ Tri Ân MEMBER PBM
    mình đã rút ra nhiều kinh nghiệm hơn để cho ra bản ghost win 8 32bit này..!!
    cũng nhân dịp chào đón năm mới QUÝ TỴ 2013 chúc các bác thật nhiều điều tốt lành và tràn ngập niềm vui nhé

Các điểm mạnh trong bản ghost này..!!

1. dùng công nghệ làm ghost mới nhất hiện nay khác với công nghệ SPAT và ES dể gây lổi khi làm ghost win 8 " nhược điểm là dung lượng khá cao " đã cố gắn lắm mới cho nhỏ lại như zậy
    2. tránh bị lổi màn hình đen khi bung ghost " vì USER mới chưa nhận cấu hình kịp lúc" mình chưa bị bao giờ
    3. được tinh chỉnh nhiều nhất và chạy mượt nhất " nhưng không lượt bớt phần nào của win "
    4. khắc phục tuyệt đối 100% tình trạng nhã key khi ghost xong " vì dùng trường khóa key được viết và DEMO khá kỹ bởi các bác khác cùng phòng "
    5. cập nhật [ update ] mới nhất các hostfix mới nhất cho đến thời điểm hiện tại
    6. cài các phần mềm vừa đủ để các bác còn thix cái zì thì cài cái đó thui​
    Và không nói nhiều nữa sau đây là các hình ảnh của bản win này

màn hình chính

soft được cài đặt

Win Active ok 99.99%

màn hình SSSS

dung lượng chiếm dụng

1 Link 4share by khoantrinh22 uploaded
    1 Link Fshare by khoantrinh22 uploaded
    Mã MD5: E82F0432 - 8E7C7D0E - 3309E182 - B27DB2A1

** Ghi Chú**
    nếu gặp tình trạng khi bung ghost xong mà win bị màn hình đen không thấy zì hết do USER không cấu hình kịp khi bung ghost, mình đã chỉnh lại trong khóa regedit rùi nhưng không pít có bị lại hay không ..!
    các bạn dùng tổ hợp phím CTRL + ALT + DELETE sau đó nhấn vào nút power và khởi động lại là ok " vì mình chưa gặp tình trạng này "
    NÀO CÒN CHẦN CHỜ ZÌ NỮA MÀ KHÔNG CHÉM..!!
    COPY VUI LÒNG GHI RÕ NGUỒN..!!!:-B

2. minh2541995

minh2541995 Member Tích Cực

155
    178
    43
    một bản ghót hay cho anh em đây!down về ủng hộ nào

3. Vũ Lý

Vũ Lý Death Moderator

1,918
    936
    113
    Kì này chuẩn rùi đấy \m/ lượt bỏ bớt soft ko cần thiết :D

4. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
    thank bác các bác chex xong cho y kiến nhé..!

trưng cầu dân ý rùi mà làm theo các bác thui..!!

5. khoatrinh22

khoatrinh22 Member Danh Tiếng

924
    369
    63
    Nhanh thế bạn

Oánh giá sơ bộ :
    -Thiếu bộ Driver for Win 8 ... he he (ko hấy hướng dẫn dễ bị ném gạch vụ này) !
    -Cài app cho bản này dược ko ?
    -Sao ko làm bản x64 luôn đi , cho đủ bộ !
    -Giao diện cần mod cho đẹp hơn tí
    ... Ngày mai sẽ cập nhật link tải thêm cho . Hôn nay chú nhất ... nghỉ :-bd

*Bản V2 đang sử dụng , mình update và cài app , ngôn ngữ VN ... ok hết .

Tommy_Phan thích bài này.
  6. meigyoku

meigyoku Member Vip

1,061
    706
    113
    Thường ghost hay lỗi thì ra bản mới liên tục để fix lỗi thôi. Nên trước khi ra phiên bản mới hãy test kỹ rồi post lên để anh em đỡ làm người thử nghiệm.
    Bản này không thấy ghi có cài net frame work 2.0, 3.5 hay không (vì nhiều người vẫn chưa biết cài net frame work mà các phần mềm cũ vẫn dùng net frame mới setup được). Còn lỗi màn hình đen chưa phải user chưa nhận cấu hình đúng lúc gì đâu :D.

Tưởng bác ra bản ghost win 8 x64 công nghệ gì đó mà dung lượng file GHO có hơn 3 GB để anh em thưởng thức như bác đã nói trong topic của mình. :D

7. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
    =P~ như thế này nha driver thì ok hết..!!
    -cài app hơi khác 1 tí nha " vì mình đã tắt tạm thời nó rùi " nếu muon1 dùng cứ nhấp vào app chờ cho đến khi nó kết nối xong và thoát ra là sử dụng ok hết hehehe:-B
    -bản 64bit có rùi nhưng dang kiểm tra lại lần cuôi từ từ rùi up lun..!
    -mình ko mod giao diện bởi vì thix sự nguyên sơ của nó " vì nếu mod xong có người thix người không "
    .... cảm ơn bạn nha nhờ bạn up link cho mình
    * bản này thực chất là bản nâng cấp của VS2 thui dc tinh chỉnh nhiều hơn thui ah chạy nhanh hơn và dung công nghệ mới để làm ghost
    cảm ơn bác đã nhận xét mình thấy cũng không cần thiết cài net cho lắm ai muốn thì cài thui
    còn bạn nói ra bản mới để fix lổi thì mìh xin nói thế này nhé đến MICROSOFT còn fix lổi các bản win cùa MCROSOFT làm ra nửa, thì làm sao mình tránh khỏi dc chứ[-X
    còn công nghệ làm ghost thì ai cũng có 1 tuyệt chiêu thui bác..!! mình biết bác cũng là 1 ghostter có hạn rùi..!!

khoatrinh22 thích bài này.
  8. bongma

bongma Member Chính Thức

14
    1
    3
    thank bác mình đang xài bản V2 của bác thấy rất ổn định và ngọt lắm giờ ra bản này để mình tải về xài xem sao thank bác

9. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Thanks vì 1 sản phẩm ra đời, mà bạn đã trong Team ghost thì nên viết tên tác giả và forum vào bài hay hình ảnh không thì bị copy sang các trang khác mệt lắm, bạn cũng nên trình bài bài viết đẹp đẹp 1 chút :D thanks!

10. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,158
    1,020
    113
    Năm 2013 chắc test ghost cháy máy mất hj

Tigonkdt thích bài này.
  11. khoatrinh22

924
    369
    63
    Bác MÁu nhà ta chột dạ rùi , đã bảo ra bản mới ... gì gì Năm mới + đủ thú mới cho nó khác .... ngao diện khủng luôn \m/
    Chứ Bác Máu mà ra "u như kỹ" "win-ngốc 8" ;)) này thì giống y chang bản của Tôm-Mỹ Phan nha ... he he
    Chém thế đủ rùi ... gì gì mai tính .
    Chiều nay đi nhậu .... cái đã :)] he he
    Sáng giờ "vọt quậy" mấy cái App của Bác Biu quá trời , anh em nào vọt cái này chưa , hây hay à nhe (*)*@**==

Thank hết nha .

12. thanchet_90

thanchet_90 Member Tích Cực

311
    34
    28
  13. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
    ok mình định vài hôm nữa cho ra lun

14. olovekis

olovekis Member Mới

4
    2
    0
  15. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
    ok hết bác ah

16. fetel93

fetel93 ɹoʇɐɹǝpoɯ Ban Quản Trị

1,327
    851
    113
    Mấy bác happy new year sớm nhỉ

17. Tommy_Phan

4,408
    2,546
    113
    tranh thủ mà bác

18. ducthinhtran201

ducthinhtran201 Member Chính Thức

12
    0
    1
    Bản VS2 của bạn đang xài khá ổn,không biết bản này tốt hơn nhiều không?mình đang kéo về chuẩn bị test....cho hỏi tí ghost xong hoàng chỉnh có nên tắt windows update đi không vì bản VS2 mình để autoupdate nó tự update tốn dung lượng quá:(

19. bluelord001

bluelord001 Member Chính Thức

47
    0
    6
    bản này cài dc app và game từ store dc ko bạn ?

20. khoatrinh22

924
    369
    63
    Mình đang xài bản V2 vẫn up và cài app vô tư nè \m/