1. Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  2. [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm Ghost Talent Ghost Win7 Ultimate x32 - Allmain - FullSoft (Cần thiết) - Menuboot Tùy chỉnh

Thảo luận trong 'Ghost Windows 7' bắt đầu bởi khatmau_sr, 26 Tháng hai 2012.

1. khi_con_yoyo

khi_con_yoyo Member Chính Thức

58
    45
    18
    10 phút để có 1 bản GHOST WIN ULTIMATE FULL
    Megashare down nhanh quá.
    Thanks nhé

2. Mr.Thunder

Mr.Thunder Moderator Ban Quản Trị

1,644
    973
    113
    Tên thật:
    Bùi Đức Anh
    Mềnh Download 3 tiếng lận T_T

3. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,272
    9,809
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Bạn nên kiếm acc vip mà tải, mạng cáp quang vài chục MB/s thì mấy phút xong 3,5Gb là bt mà

4. alobotay38

alobotay38 Member Chính Thức

23
    11
    3
    à cho mình hỏi là cái ghost này có sử dụng cho laptop không? Với lại bạn cho mình xin cái link hình ảnh thôi đi bạn :D

5. khatmau_sr

10,272
    9,809
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Laptop hay desktop dùng đc tất, hình ảnh thì ở topic nào đó mình cho lên rùi mà :D

6. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,551
    2,300
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    không cần làm gì cả bác à,ghost xong là vào được fb ngay lập tức

7. khatmau_sr

10,272
    9,809
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Cũng tùy mỗi thời điểm thôi, hi vọng không có gì thay đổi :D để bản ghost mãi vào FB vèo vèo

8. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,551
    2,300
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    hiện giờ em đang vào được fb vèo vèo,mà fb có gì nguy hiểm mà nhà mạng nó chặn bác nhỉ

9. khatmau_sr

10,272
    9,809
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Ô thế là bạn dùng bản này của mình rồi ak :D Cho ý kiến cái nhỉ?

10. khi_con_yoyo

khi_con_yoyo Member Chính Thức

58
    45
    18
    uh, ghost xong vào được Face rầm rầm đó, không cần phải dùng U hay H gì cả.

11. khatmau_sr

10,272
    9,809
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Ultra suft hay H mình dùng vào chậm lắm :( Lại lằng nhằng nữa chứ :P Cái này vào cái ăn luôn :D Thích phết :))

12. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    Chả biết nói gì .... ngoài "tinh thần của bác khatmau quá tuyệt vời". Giờ mới đọc cm này của bác và cũng bây giờ mới down bản này về.
    Công nhận là ~3,5gb theo mình thấy quá ngon về mặt dung lượng rồi. :>. Nhưng còn chất lượng thì phải chờ test phát đã.. :-? ;)) :>
    Mà chắc mình cũng chưa test ngay được... phải test xong bản win XP V4 1 thời gian cái đã.... Chả là thấy dung lượng "nhỏ" quá nên ham. :)) =))

qqwwee123 thích bài này.
  13. khatmau_sr

10,272
    9,809
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Mình cũng mới học hỏi và bắt đầu làm ghost mấy tháng thôi, bao khúc mắc, lỗi khi làm, khó khăn khi upload...rồi người dùng, nhiều ý khen, nhiều ý chê, lượt tải nhiều mà cảm ơn và trả lời quá ít, các bạn cứ bỏ công sức ra làm ghost, upload và đợi comment của mọi người đi rồi sẽ hiểu thôi.

aoe1991 thích bài này.
  14. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    Cái này thì mình cũng hiểu đc rồi. :)). mình k cống hiến bên mảng ghost, nhưng cũng có cống hiến chút chút bên mảng game! :> :>

15. yugi139

yugi139 Member Chính Thức

20
    0
    1
    cho hỏi dùng driver easy bị thế này là sao

Các file đính kèm:

16. khatmau_sr

10,272
    9,809
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Mạng không có cháu nó chạy thế nào đc? Đây là soft scan và cài đặt driver ONLINE bạn ak. Mà dùng rồi thì cho mình ý kiến được không? Mình cần những nhận xét để hoàn thiện hơn

17. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    hề, đúng là cái vấn đề vẫn còn là ở chỗ, k có mạng thì Driver Easy k có đất dụng võ. => nếu máy nào đen rơi vào trường hợp phát 1 xài Easy Driver pack (mới nhất đi) mà k cài nổi driver cạc mạng => khốn khổ đây.
    Trong trường hợp này mình chỉ biết tin tưởng và hi vọng vào mỗi cu "device doctor" do benhvientinhoc trước có giới thiệu bởi tính năng tuyệt hay của nó là: nếu k có mạng nó sẽ save lại thành 1 file .html => copy vào usb mang ra quán, bật lên, nó hiện luôn link cho mà down. Chỉ cần có được driver mạng ... thế là xong mà. :> :>
    Khổ nỗi thằng device doctor này hình như sập tiệm rồi thì phải, giờ k thấy tên tuổi mấy cũng k có phiên bản mới nữa luôn => thế thì đú làm sao đc vs các máy trẻ (thế hệ mới) bây giờ được!!

Còn chiêu cơ bản nữa là cài win khác (ví dụ win 7 k nhận hết thì cài thử XP, vista, win 8 coi sao nhỉ. :)) )
    Hoặc chiêu bt và chuẩn nhất là: tự vào trang chủ kéo driver về theo đúng dòng máy mình. :> :>

Lượng kiến thức mình có tàm tạm vậy, mong các bác chỉ giáo thêm. :-? :-? :-@

18. takhanhlan

takhanhlan Member Mới

3
    0
    1
    Trời mạng nhà mình cùi bắp dowload 17 patr đến bao giờ đây b-(

19. khatmau_sr

10,272
    9,809
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Những bản ghost đã cấu hình full soft khác còn nặng hơn nhiều bạn ak.

20. khatmau_sr

10,272
    9,809
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Mình đã tích hợp bộ Easy Driver mới nhất đảm nhiệm việc scan và cài đặt driver chủ yếu cho máy tính, còn soft Driver Easy chỉ là scan cập nhật thêm 1 vài soft còn thiếu thôi.