1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Ghost Windows 7 Sweet Dream [x86] [Full Soft - Driver - Office 2010] - Lời Tỏ Tình Của Dân IT

Thảo luận trong 'Ghost Windows 7' bắt đầu bởi Dorin, 20 Tháng mười 2013.

1. Dorin

Dorin Thành Viên Cống Hiến

746
    801
    93
    Windows 7 Sweet Dream - Lời Tỏ Tình Của Dân IT
    Hôm nay là ngày 20-10 , là ngày phụ nữ Việt Nam . Mình cũng không biết nói gì hơn ngoài việc xin gửi lời chúc đến tất cả các bạn nữ trên toàn thế giới nói chung và đặc biệt là các bạn nữ ở Việt Nam nói riêng , xin chúc các bạn một ngày 20/10 thật là vui vẻ , hạnh phúc và ngày càng đẹp gái hơn nhé :112: . Ngoài lời chúc mình cũng có một món quà giành tặng cho các bạn , đó là bản Windows 7 Sweet Dream này :60(2): . Bản Windows 7 này được mình hợp tác với các Moder và Ghoster như anh tommy_phan , anh trinhbaphap , nhằm mang đến sự ổn định nhất đến người dùng và đặc biệt là các bạn nữ yêu thích màu hồng . Nhân đây mình cũng xin gửi lời cám ơn đến hai tiền bối đã giúp mình hoàn thành bản Ghost Windows 7 tuyệt cú mèo này .!
    :video:
    Xm video để có cái nhìn khái quát về bản Ghost​
    Các bạn nhớ bật chế độ 1080 HD để xem full HD nhé :6:​
    :if:
    Vì đây là bản Fullsoft nên các soft thông dụng đã được tích hợp sẵn , các bạn chỉ việc bung file Ghost và tận hưởng :112:​
    Các soft được tích hợp
    :sh:
    Một vài hình ảnh của bản Ghost​
    Boot Screen hình con kì lân và lời chào khi vừa vào Windows
    Icon được Modìied toàn diện qua từng chân tơ kẽ tóc :112:
    Screen Saver bóng bóng trái tim cực lãng mạn!
    Photoscape rất thích hợp cho các bạn nữ chỉnh sửa hình ảnh của mình!
    Bộ Wallpapers được sử dùng cho bản Windows 7 Sweet Dream
    Cursor Color Pink
    :md5:
    :dl:
    Hoặc​
    NOTE
    1 . Check MD5 kĩ trước khi Ghost , nếu sai mà cố Ghost bị lỗi mình sẽ hoàn toàn không chiu trách nhiệm.​
    2 . Vì đây là Windows Modified nên đề nghị các bạn không nên Update Windows vì sẽ làm mất đi vài tab ảnh và icon , trong bản Ghost sẽ rất xấu , chưa kể trong lúc Update bị lỗi .Nếu các bạn Update mình cũng sẽ không chiu trách nhiệm vì đã thông báo trước!​
    3 . Mình chỉ cung cấp 2 Host Download duy nhất cho bản Ghost Windows 7 Sweet Dream, đó là 4share và fshare , mọi nguồn cung cấp bản Ghost từ Host khác sẽ không đáng tin cậy , thế nên các bạn có tải từ host khác về cài mà báo lỗi này nọ thì mình cũng không hỗ trợ nhé!​
    4 . Windows và Office mặc định đã được Crack trước khi nén Ghost , nếu sau khi bung Ghost mà chưa được crack thì các bạn chạy file trong folder Crack ở ngoài destop để Active.​
    5 . Các bạn copy nhớ ghi nguồn để mọi thắc mắc được giải đáp và hỗ trợ tốt nhẩt .​
    Linh gốc :​

16o8, mrvinhkhenh, hoangtuhg and 23 others like this.
  2. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    666
    93
    Đầu tiên luôn. :D
    Đang hóng hàng của bác ^^!

3. togoto

togoto Member Chính Thức

34
    3
    8
    cho girl thôi quá,up nhưng cũng kéo về chơi.thank bác

4. SuperFaster

SuperFaster Member Chính Thức

75
    68
    18
  5. cuongnguyen1801

cuongnguyen1801 Member Chính Thức

57
    64
    33
    Tiếc quá không có bản 64Bit,lấy về cho bà xã xài :byebye:

6. trinhtrung93

trinhtrung93 Member Chính Thức

57
    12
    8
    bác ơi có bản 64 bit không ạ ! có là em về cài luôn cho đứa bạn đó thank bác !

7. khicononlline9x

khicononlline9x Member Chính Thức

30
    14
    8
    có ai share icon pack của nó không nhể.nhìn đẹp quá đi

8. hungnbns

hungnbns Member Chính Thức

23
    6
    3
  9. tai222

tai222 Member Mới

1
    0
    1
    cho mình xin cái theme nhé bạn! thank nhiều!

10. phuc365

phuc365 Member Chính Thức

14
    0
    1
    Sao lại là Winrar 5.0 Beta 8 nhỉ? Winrar 5.0 final có cũng lâu rồi mà :feel_good:

11. trinhbaphap

trinhbaphap Guest

Sẽ có bản 64bit trong thời gian tới thôi bạn à. Chờ vậy.
    Dự định ra cả 2 bản nhưng 64bit có tí lỗi vs lại tác giả bận rộn nên chưa ra được ngay. Đợi chờ là hp
    Có lẽ chưa cập nhật kịp thời. bạn tải winrar mới về cài lên là xong thôi mà.
    Theme này mình edit nhưng delete mất rồi. Còn tác giả chắc ko chia sẻ kiểu xé lẻ đâu.
    Một thời gian nữa kiểu gì chả có.

12. thanhbinhpro

thanhbinhpro Nghe Nhạc DJ, Nhạc Sàn, Việt Remix 2013

6
    0
    1
    Tên thật:
    Mr.Thanh Bình
  13. Dorin

746
    801
    93
  14. Dorin

746
    801
    93
    mới đi xõa về hơi mệt :( mai mình sẽ share 7tsp và theme của bản Windows này cho bạn nào cần nhé, và tất nhiên sẽ có điều kiện và cũng ko phải share ở đây , please wait ...

daokhanh thích bài này.
  15. daokhanh

daokhanh Member Chính Thức

34
    12
    8
    Không biết có ngon như bản win 8 bác làm không, download xong rồi nhưng chưa ghost, kể ra bản này và bản 8 có 2 màu xanh và hồng thì tuyệt quá

16. daokhanh

34
    12
    8
    Bản Win8 của bác em thấy ngon lắm nhưng khổ nỗi không thể nào nhận máy in được, không biết bản 7 này có nhận không?, cài cho bà xã hay in ọt mà

17. Dorin

746
    801
    93
    Xin đính chính là đây là bản Ghost ko phải đồ ăn nên ko thẻ nói là ngon hay ko :big_smile: bản này mình hợp tác nên chắc chắn chất lượng sẽ khác vì hội tụ tính túy từ những tiền bối có kinh nghiệm hơn mà , đang có dự án cho bản màu xanh cho Windows 8.1 , khi nào microsoft ra bản pro thì sẽ có :smile:

tuxike04 thích bài này.
  18. daokhanh

34
    12
    8
    Ồ vậy chờ 8.1 của bác vậy

19. anhghetcongai

anhghetcongai Híu HuGo

471
    122
    43
  20. tuxike04

tuxike04 Member Chính Thức

35
    3
    8
    mới down bản này vừa xong tức thì, để dành đã, đang dùng bản Windows 8 Aero Blue, mà bác Dorin cho em hỏi, bản Windows 8 Aero Blue chạy thì nhẹ nhưng khi vào mạng duyệt web là máy chiếm nhiều memory quá, quạt kêu dữ lám, quạt chay nhanh. chỉ bản này bị thôi, em cài bản win 8 sweet dream thì bình thường. do thích màu xanh của bản này nên đang dùng.bác có cách chi làm giảm chiếm dụng bộ nhớ khi duyệt web không ạ